Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Golden Land, 4 phòng ngủ, 131 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân

      4.91 tỷ 131 m2 37,41 triệu/m2
      Gia đình mua căn biệt thự liên kế nên bán căn hộ chung cư đang ở tại căn hộ Golden Land Hoàng Huy - 275 Nguyễn Trãi.DT 131 mét vuông, thiết kế...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Goldland Plaza, 3 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      4 tỷ 0 m2
      220 - Cần bán căn căn hộ chung cư hướng Đông Bắc - P. Hồng Hải - Hạ Long - Quảng Ninh.Giá: 4 tỉ.Hướng: hướng Đông Nam.DT: 101,1 mét vuông.pháp ...
      Dự án Đông Bắc Goldland Plaza, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Hồng Hải, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán chung cư Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 116 m2 30,18 triệu/m2
      Chuyển công tác nên gia đình cần bán ngay chung cư tại căn hộ chung cư Usilk city.DT 116m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư IA20 Ciputra , 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,63 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.63 tỷ 110 m2 33 triệu/m2
      Gia đình bán ngay CC IA20 3 phòng ngủ giá nhỉnh 3 tỉ nhà siêu đẹp.DT: 110 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ + 1 phòng đa năng +...
      Dự án IA20 Ciputra, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,4 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 0 m2
      2 phòng ngủ 70 mét vuông rẻ nhất Lumiere Boulevard chỉ TT 50 phần trăm 2,2 tỉ nhận nhà.Hoặc LH lấy căn theo nhu cầu.B17.06.- DT...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Căn hộ Hiyori Garden Tower, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Sơn Trà

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Bán 1 vài căn Hiyori Võ Văn Kiệt căn hộ chung cư Nhật Bản.Dt 65 - 70 mét vuông.Thiết kế 2 ngủ 2  phòng vệ sinh và 1 bồn tắm nằm(căn hộ ...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ 80m2 hướng Tây Nam căn hộ chung cư Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.DT 80m2.logia hướng Tây Nam, tầng...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,15 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 72 m2 43,75 triệu/m2
      Căn 2  phòng ngủ 2 vệ sinh tầng đẹp nên view rất thoáng.- DT: 72 mét vuông tim tường và 65 mét vuông thông thủy, căn đc bố trí vuông vức...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Vườn Xuân , 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,2 tỷ tại Đống Đa

      4.2 tỷ 98 m2 42,86 triệu/m2
      bán nhanh chung cư tòa căn hộ Vườn Xuân 71 Nguyễn Chí Thanh. Hộ khẩu Đống Đa.- Vị trí: Mặt phố Nguyễn Chí Thanh, đối diện KS Bảo Sơn. Vị trí trung tâm...
      Dự án Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,65 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.65 tỷ 87 m2 41,96 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:- chung cư thuộc toà R1.02, phân khu The Zen Park - khu đô thị vin Ocean Park, Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội.- Tổng DT: 87 m2.- Thiết kế:...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,2 tỷ tại Tây Hồ

      4.2 tỷ 76 m2 55,27 triệu/m2
      Chính chủ bán duplex thông tầng thông tầng PentStudio Q. Tây Hồ, DT 76 mét vuông, đã có sổ, giá 4.2 tỉ.nội thất đầy đủ đồ rời: Trần thạch cao,...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Rainbow , 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,98 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.98 tỷ 102 m2 39,02 triệu/m2
      căn hộ Rainbow Văn Quán Hà Đông , Tòa căn hộ mới đẹp VIP nhất khu vực nằm sát hồ Văn quán 102 mét vuông, giá 3.98tỷTRUNG TÂM KĐT VĂN QUÁN - TẦNG ĐẸP...
      Rainbow Building, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy

      4.6 tỷ 0 m2
      Bán chung cư Thăng Long Number One.chung cư 116.9 mét vuông, thiết kế 3 PN.Trước giờ cho chuyên gia người Nhật thuê, nên giữ nhà sạch đẹp như lúc...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư 2  phòng ngủ đẹp tại tòa T11 Times City.- căn hộ chung cư có DT 83,3 mét vuông - thiết kế 2...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận 2

      4.05 tỷ 58 m2 69,83 triệu/m2
      Tin tốt hôm nay cho KH quan tâm căn hộ chung cư 1 PN Feliz En Vista.- DT: 58m2.- Loại căn hộ chung cư: 1 PN + 1  nhà vệ sinh.- Layout đẹp,...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 82 m2 57,32 triệu/m2
      siêu hiếm! Bán 2  phòng ngủ Vista Verde - Nội thất đẹp - Giá 4,7 tỉ.Em Trúc 0935 708 ***zalo/viber) luôn cập nhật mới giỏ hàng mỗi ngày để tìm đc...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,83 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.83 tỷ 72 m2 53,2 triệu/m2
      * Vị trí căn hộ chung cư:+ Thuộc căn hộ góc hướng ĐN + TN tạo nên 2 mặt thoáng tầng trung tại tòa C - Masteri West Heights.DT căn hộ chung cư 72m2...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp chung cư Chung cư Opal Boulevard, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,5 tỷ tại Dĩ An

      3.5 tỷ 109 m2 32,12 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3  phòng ngủ 109m2 Opal Boulevard Phạm Văn Đồng giá chỉ 3.5 tỉ. gọi ngay 0911 493 ***- Vị trí: Tầng trung rất đẹp,...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.