Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư An Bình City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,5 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.5 tỷ 74 m2 47,3 triệu/m2
      căn hộ chung cư cần bán 2 phòng ngủ 74m2 đầy đủ nội thất tại An Bình City.Nội thất gồm có: Điều hòa, tủ lạnh, bếp tủ bếp, TV, máy giặt, giường ...
      Dự án An Bình City, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5 tỷ tại Hạ Long

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư gần biển - view biển vịnh Hạ Long - KHÔNG Ở ĐÂU HẠ LONG CÓ THỂ ven biển BẰNG A LA CARTEpháp lí đất ở đô thị, sở hữu lâu dài.Đã hoàn...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Sunrise Cityview, 3 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 103 m2 43,69 triệu/m2
      căn hộ chung cư Sunrise City View của tập đoàn Novaland là dự án chung cư cao cấp tại Q. 7.- căn hộ chung cư này với DT 103m2 đc thiết kế thành...
      Dự án Sunrise City View, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.41 tỷ 61 m2 72,14 triệu/m2
      1. Thông tin căn hộ chung cư:- căn hộ chung cư 2  phòng ngủ - DT: 61m TT tại Masterise đc đánh giá là mẫu căn 2  phòng ngủ với thiết kế...
      Dự án Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 3,67 tỷ

      3.68 tỷ 136 m2 27 triệu/m2
      Chính chủ chuyển mặt đất gửi bán lại 02 căn hộ chung cư trước mua đc suất ngoại giao tại căn hộ HPC Landmark 105 nên để lại giá mềm.0một căn 4 ngủ + 3...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 66 m2 53,04 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ - DT: 66 mét vuông Hướng logia hướng Tây Bắc - vị trí chung cư nằm dọc giữa trung tâm nội khu.Tầng trung, tầm nhìn cực...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3.9 tỷ 107 m2 36,45 triệu/m2
      * Thiết kế khoa học, tối ưu công năng sử dụng trên từng m2.- căn hộ chung cư 3 PN, 02 vệ sinh.- 2 logia, các phòng đều có cửa sổ lớn đón ánh sáng tự...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội
      N
      Bất Động Sản Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      Hiện tại em có căn 2N + 1 thiết kế thành căn 3 phòng ngủ cho gia đình 4 đến 6 người có thể sử dụng thoải mái ạ.Chi tiết thông tin chung cư như sau:+...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Vũng Tàu Gateway, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 4,5 tỷ tại Vũng Tàu

      4.5 tỷ 147 m2 30,62 triệu/m2
      Bán 6 chung cư Gateway vip và penthouse giá mềm nhất.1. chung cư vip 147m2 tầng 12 view biển full giá thoả thuận.2. chung cư vip 247m2 tầng 20 view...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán căn hộ Căn hộ River Gate, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 74 m2 64,87 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 PN, 2 nhà vệ sinh River Gate, view Bitexco, di chuyển qua các Q. trung tâm chỉ 3 - 5 ph.151 - 155 Bến Vân Đồn, P. 6, Q....
      River Gate, 151 - 155, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ tại Quận 4

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      Em tổng hợp đc những chung cư giá cực rẻ Gold View, chính chủ kẹt tiền cần bán ngay. Cam kết giá cực rẻ tòa nhà:(1) Căn 1 phòng ngủ -...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 4,65 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.66 tỷ 170 m2 27,36 triệu/m2
      căn hộ chung cư Penthouse 2 tầng, DT 170m2, 2 Tầng, nhà mới long lanh, nội thất đầy đủ, công.Năng sử dụng. Chủ đã thiết kế và làm lại toàn bộ nên chất...
      Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, giá 3,28 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.28 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Ngay chân cầu Trần Thị Lý - Ven Sông Hàn - TP. Đà Nẵng.- Toà căn hộ chung cư: 33 tầng nổi.- Loại hình: Căn 1 phòng ngủ + 1(Phòng Đa...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 69 m2 72,47 triệu/m2
      Bán chung cư Masteri An Phú 69 mét vuông - 02  phòng ngủ - full nội thất - giá chỉ 5 tỉ.- DT: 69 mét vuông.- Kết cấu: 02  phòng ...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 106 m2 33,97 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư tại sudico mỹ đình sông đà, DT 106 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ - 2VS.Cửa vào Tây Bắc, BC hướng Tây Nam + hướng...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,09 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.09 tỷ 74 m2 41,76 triệu/m2
      DT: 74m2.2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách và khu vực bếp.căn hộ chung cư đc trang bị nội thất đầy đủ mới tinh, chỉ việc vào...
      Dự án Anland LakeView, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 86 m2, giá 3,8 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 86 m2 44,19 triệu/m2
      góc sang nhượng khách cần ra hàng gấp MP2 86m2nội thất đầy đủ giá full 3ty850Ac có nhu cầu inbox e ngay 0937 720 *** Anh Tài
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.1 tỷ 85 m2 36,48 triệu/m2
      Em bán ngay 3 phòng ngủ skyOasis. S2.DT; 85 mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam.View: Biệt tự đảo - bể bơi.Nội thất Bếp rèm.giá: 3.1 tỉ bao phí...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.