Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 3 phòng ngủ, giá 3,55 tỷ tại Hoàng Mai

      3.55 tỷ 0 m2
      Cần bán căn 3 ngủ tòa C Vinaconex Kim Văn Kim Lũ rộng đẹp, phòng nào cũng thoáng. Giá thực sự tốt cho khách mua thiện chí và mua bán ngay gọn.- DT:...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 96 m2 47,92 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Gold Season- 47 Nguyễn TuânDT: 96m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2vsCửa Đông Tứ Mệnh, logia hướng mátNhà có đồ-...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,03 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.03 tỷ 71 m2 42,68 triệu/m2
      Căn 2 PN - 2 toilet Emerald-Celadon City, View nội khu yên tĩnh + DT: 71m2+ Giá: 3.03 tỉ + Để lại nội thất dính tường - Công chứng nhận nhà ngay+ NH hỗ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 107 m2 38,32 triệu/m2
      Homyland Riverside.403 Nguyễn Duy Trinh, P. BTĐ, TP Thủ Đức.bán ngay căn hộ góc 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.DT: 107 mét vuông, tầng...
      Dự án Homyland Riverside, 403 Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 73 m2 50,69 triệu/m2
      Em Ms Nhung Novaland Quản lý 100 phần trăm căn hộ chung cư Victoria Village giá chuyển nhượng cam kết giá cực rẻ thị trường thông tin mới nhất...
      Dự án Victoria Village, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Tòa nhà Intracom 2, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,1 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.1 tỷ 96 m2 32,3 triệu/m2
      Do thay đổi khu vực làm việc, anh Hoàng chính chủ cần sang nhượng căn 3 ngủ tại tòa căn hộ Intracom 2 Cầu Diễn.+ Vị trí nổi bật tại Q. Bắc Từ Liêm, ngay...
      Dự án Intracom 2 Cầu Diễn, Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 2 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 72 m2 58,34 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư tầng cao, tòa L3 Ciputra.căn hộ chung cư rộng 72 mét vuông, là căn hộ góc 2 mặt thoáng.Gồm 1 phòng khách, 1 khu vực...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,65 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.66 tỷ 110 m2 42,28 triệu/m2
      Tòa Dream Center ngõ 282 Nguyễn Huy Tưởng, TX.Tòa nhà đã có bìa đỏ.Gồm 17 tầng và 1 tầng hầm, 1 sàn có 7 căn, hành lang rộng, sáng, hút gió rất mát.Khu vực...
      282 Nguyễn Huy Tưởng, ngõ 282, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      giá: 3,5 tỉQuỹ căn hộ góc 3 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh, logia view hướng Đông Nam nhìn TP tại PK Sakura, gần gara nổi 10 tầng, gần công...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 107 m2 30,85 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư tòa HPC 105 DT 107m 2 phòng ngủ-2 toilet 1 logia có thể cải tạo 3 phòng ngủ nội thất mới làm hết 600tr...
      Dự án HPC Landmark 105, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 2 lô gia thoáng, các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.- bìa đỏ lâu dài.- Bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp: Cửa chống cháy, khóa cửa...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 93 m2 42,8 triệu/m2
      Gia chủ cần tiền để chuyển sang căn lớn hơn nên bán căn toà CT1DT 93m²- 3  phòng ngủ 2  toiletTầng thấp- cửa chính NamCó slot otobìa đỏ sẵn sàng...
      Dự án Tràng An Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Mỹ Viên, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 119 m2 35,3 triệu/m2
      Bán chung cư Mỹ Viên Phú Mỹ Hưng Q. 7. Ngay khu công viên lớn 2.2ha lớn nhất phú Mỹ Hưng.119m2 công nhận trong sổ (thông thuỷ).3 phòng ngủ...
      Dự án Mỹ Viên, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Saigon South Residences - Phú Mỹ Hưng.- DT 72 mét vuông, full nội thất, kiểu nhà 2 PN, 2 WC.- View thoáng mát, lầu trung.- an...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Kingston Residence, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 61 m2 69,68 triệu/m2
      Giá thật - Nhà đẹp - Còn thỏa thuận, Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ tòa nhà Kingston Residence, Phú Nhuận - DT: 61 mét vuông - giá: 4,25...
      Dự án Kingston Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,26 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.26 tỷ 0 m2
      Em Phú phòng KD dự án The Zen Park SDT 0865 936 *** giới thiệu quý KH chung cư giá mềm cho dòng căn từ 2 phòng ngủ + 1 (2VS) chủ đầu tư chào ...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Lan Phương MHBR Tower, 3 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Thủ Đức

      4 tỷ 0 m2
      Vị trí trung tâm: Ngay chợ Thủ Đức đi đâu cũng gần (cách Phạm Văn Đồng 1 kilomet, cách Xa Lộ TP Hà Nội 2,4 kilomet).Tiện ích: Gần trường các...
      Dự án Lan Phương MHBR, Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 0 m2
      * chung cư Resort trong đại đô thị vin Smart City chung cư cao cấp 2 phòng ngủ + 2VS giá 3,304 tỉ 66,15m2 hướng vào bể bơi 1500m nội khu.* CK đến...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.