Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ + 1 Khu Masteri, view hồ, view nội khu.căn hộ góc 2 mặt thoáng Tây Bắc - hướng Đông Bắc.DT: 70 mét vuông TT - Có thể thiết...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 4,45 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.45 tỷ 140 m2 31,79 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp toà A Hồ Gươm Plaza, 102 Trần Phú, Hà Đông.- DT 140  mét vuông, 3 phòng ngủ, 2VS.- Giá: 4,45 tỉ.- Cửa TN, logia ĐB...
      Hồ Gươm Plaza, 102, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,85 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.85 tỷ 93 m2 52,16 triệu/m2
      4,85 tỉ sở hữu chung cư CC Stellar Garden 35 Lê Văn Thiêm. Nhà đẹp, nội thất 5*. Khách chỉ việc xách valy về ở ngayVị trí trung tâm vài bước ra Lê Văn...
      Phố Lê Văn Thiêm, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ Victoria Village, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 52 m2 63,47 triệu/m2
      Chuyển công tác nên tôi cần bán nhanh chung cư Victoria Village Novaland MT Trương Văn Bang Q. 2. chung cư gần sông thiết kế thông thoáng, chất lượng cao...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 3,8 tỷ tại Bắc Giang - Bắc Giang

      3.8 tỷ 140 m2 27,15 triệu/m2
      sp giới hạn về số lượng, tượng trưng cho sự đẳng cấp của gia chủ khi sở hữu.- Duy nhất một căn căn hộ thông tầng view thoáng mát, tầng 18 căn hộ BV...
      Dự án BV Diamond Hill, Phường Xương Giang, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 97 m2 39,7 triệu/m2
      Gia đình em chuyển về Royal ở gần với ông bà nên không có nhu cầu sử dụng muốn nhượng lại căn hộ chung cư tầng trung tòa HH3 Eco Lake View Đại Từ. Nhà em...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ Sky 89 The New Icons, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,75 tỷ tại Quận 7

      4.75 tỷ 114 m2 41,67 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sky89 Q. 7-DT: 114m2, 3 PN riêng biệt, 2  toilet-Nằm ở tầng cao, logia rộng, view trực diện sông-Tiện ích: hồ bơi tầng thượng...
      Dự án Sky 89, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 83 m2 37,35 triệu/m2
      - Tôi cần bán lại căn hộ chung cư Him Lam Chợ Lớn, Q. 6.- Thiết kế 83 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh, ban công, ban công.- Nhà...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Đường Hậu Giang, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.05 tỷ 96 m2 31,78 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 96 mét vuông, 3 ngủ nội thất đầy đủ cao cấp tại CT2 Xuân Phương Quốc Hội giá chỉ 3.05 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ chung cư thiết...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Đồng Phát Park View Tower, 3 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Hoàng Mai

      3.2 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư Đồng Phát - căn hộ góc - View hồ siêu đẹp - 3  phòng ngủ - 2  toilet - 87.2 mét vuông.+ Bán chung cư Đồng Phát, Hoàng...
      Dự án Đồng Phát Park View Tower, Đường Tân Mai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 89 m2 39,33 triệu/m2
      chung cư Q7 SaiGon Riverside - 04 Đào Trí, Phú Thuận, Q. 7, Tp. Sài Gòn.giá chung cư hiện tại:- 1 phòng ngủ, 1 toilet. 53m2 giá chỉ: 2tỷ050...
      Q7 Saigon Riverside, 04, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Green Bay , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,25 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.25 tỷ 70 m2 46,43 triệu/m2
      liên lạc 24/24: 0962 258 *** Ms Nguyên Hương - phòng KD vin.Chúng tôi kính gửi quý KH Bảng hàng chi tiết vin Green Bay Mễ Trì như sau:(Đặc biệt chủ đầu ...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ

      3.09 tỷ 77 m2 40,13 triệu/m2
      anh/chị xem nhà zalo + call 0986 673 ***- Vị trí: Tọa lạc ngay tại ngã 3 Tố Hữu Vũ Trọng Khánh, Roman Plaza với cảnh quan xanh mát là chốn an cư lý tưởng...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Bán chung cư Hà Đô Park Side DT 80  mét vuông thiết kế 2 PN 2 vệ sinh.Nhà đẹp đủ nội thất, bìa đỏ chính chủ.
      Dự án CC1 Hà Đô Parkside, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư B4 - B14 Kim Liên, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,9 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      Bán chung cư B4 Phạm Ngọc Thạch,căn hộ chung cư view công viên Thống Nhất, hướng nhà cực mát, ấm áp về mùa đông.Nhà đã sửa chữa 2 phòng ngủ...
      Dự án B4 và B14 Kim Liên, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Ecolife Tây Hồ, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,95 tỷ tại Tây Hồ

      3.95 tỷ 88 m2 44,89 triệu/m2
      Bán căn hộ Ecolife Tây Hồ, TP Hà Nội.Vị trí đẹp, gần các căn hộ cao cấp khác như: Ngoại Giao Đoàn, 6th Element, Udic Westlake, Sun Grand City, Tây Hồ...
      Dự án Ecolife Tây Hồ, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Bình Tân

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Akari City Nam Long là dự án căn hộ chung cư cao cấp tại khu vực Tây Hồ Chí Minh, đc xây dựng bởi công ty Nam Long và đối tác Nhật...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,4 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      4.41 tỷ 85 m2 51,77 triệu/m2
      Flora Panorama thừa hưởng toàn bộ hệ sinh thái tiện ích của Mizuki Park với hơn 70 phần trăm quỹ đất đc dùng để phát triển hệ tiện ích vượt trội, đáp...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.