Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận 2

      4.05 tỷ 58 m2 69,83 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm.Tin đăng chính chủ - Minh Trúc (Ms) chuyên bán sp chung cư 1 phòng ngủ tại Feliz En Vista.- chung cư 1  phòng ngủ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 77 m2 40,26 triệu/m2
      Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.- Bán căn 2 phòng ngủ giá 3,1 tỉ bao hết phí.- DT 77 mét vuông thông thủy.- Thiết kế 2 phòng ngủ *...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, hướng Tây - Nam, giá 5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Cần vào việc nhanh căn 2 PN căn hộ chung cư The Matrix One, tòa BDT: 88 mét vuông , thiết kế hai PN, hai WC,cửa vào hướng Tây Nam , logia hướng ...
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 89 m2 48,32 triệu/m2
      * Em Thao BDS: 0914 574 *** Chuyên bán và cho Thuê nhiều căn. Green Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7.* Bán nhiều căn hộ chung cư Green Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7,...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.1 tỷ 82 m2 50 triệu/m2
      L/H: 0355 916 *** - Thành Long để biết thêm chi tiết.DT 82 mét vuông.Dự án Mỹ Đình Pearl, P. Phú Đô, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.ĐC.
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Quận 6

      3.2 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Western Capital - 4 MT Lý Chiêu Hoàng, Q. 6, đang bàn giao nhà.- DT: 88m2 / 3 PN, 2 vệ sinh, căn hộ góc lấy sáng tốt.-...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      - Cần bán chung cư tại Ban Cơ Yếu Chính Phủ Lê Văn Lương.- chung cư góc, DT 125 mét vuông.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- View...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,44 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.44 tỷ 0 m2
      E Phú 0865 936 *** phòng KD dự án The Zenpark xin giới thiệu căn hộ chung cư 2PN2VS+1 GÓC hiện tại đạt tiêu chí ngon bổ rẻ tại phân khu cao cấp nhất dự...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ An Gia Riverside, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận 7

      4.55 tỷ 115 m2 39,57 triệu/m2
      căn hộ góc view sông lớn trực diện, hướng Đông mát mẻ.DT 115m2 đc thiết kế như minipenthouse 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh đón nắng sáng và...
      Dự án An Gia Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,95 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.95 tỷ 0 m2
      Dự án Feliz Home - Hoàng Mai.Chính chủ cần bán toà ZA1209 thuộc toà CT02.Giá 3 tỉ 950 tr cho 1 căn hộ 2 PN siêu đẹp, siêu vip.Giá quá đẹp cho 1 căn hộ cao...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 4

      3.7 tỷ 65 m2 56,93 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp tại Tresor.- Căn 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh.- DT 65 mét vuông.- nội thất đầy đủ.- Giá...
      The Tresor, 39, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ, giá 4,55 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.55 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn 09 toà CT1 cửa TB logia ĐN - TN.DT 124,5m2.nội thất đầy đủ.giá 4,55 tỉ.Tòa: Ban cơ yếu Chính Phủ 43 Lê Văn Lương.L/H trực tiếp: 0964...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, 43, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị mới Resco, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 118 m2 25,85 triệu/m2
      Cần bán chung cư cung cư - OCT5B Resco - Cổ Nhuế - Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội.chung cư thuộc tầng trung, DT 118m, thiết kế 1 PK + 1 khu bếp, 3 phòng ...
      Dự án Resco Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư K35 Tân Mai, 3 phòng ngủ, giá 4,65 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.66 tỷ 0 m2
      bán gấp căn 123,5m2 toà N01A căn hộ chung cư K35 Tân Mai.DT: 123,5m2.Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 toilet.Tầng đẹp toà N01A.logia: ĐN View hồ Yên...
      Dự án K35 Tân Mai, Đường Tân Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,15 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng căn hộ 22 tầng 165A Thùy Vân, trung tâm Bãi Sau cách biển 10m.DT: 80 mét vuông.căn hộ chung cư 2 PN...
      165A, Đường Thùy Vân, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 120 m2 38,75 triệu/m2
      Với 10 năm lĩnh vực bất động sản chuyên chuyển nhượng căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú với giỏ hàng các DT gồm:DT: 75m, 1 phòng...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 72 m2 50 triệu/m2
      Em Tín chuyên chuyển nhượng dự án Eco - Green Tp Tp HCM, cung cấp giỏ hàng giá mềm, giá ngợp. Cam kết tốt nhất thị trường.L/H xem nhà 24/24 call ngay...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
      G
      Tín Chuyên Eco Green Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 96 m2 37,5 triệu/m2
      GĐ có chung cư tầng 18 DT 96m2 thiết kế 3 phòng ngủ + 3VS.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam nhìn về phía hồ khu Munbery Phùng Khoang.chung ...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.