Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Gò Vấp

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Cityland Park Hills.- Toạ lạc: 18 Phan Văn Trị, P. 10, Gò Vấp.- DT: 75m2.- Thiết kế: 2 PN, 2  nhà vệ sinh, bancol...
      CityLand Park Hills, 18, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      4.1 tỷ 0 m2
      Bán căn 3 ngủ 90,6 m2 thông thủy - Sunshine Riverside (Tây Hồ) - Giá: 4,1 tỉ (full đồ rời).căn hộ chung cư có slot oto dưới hầm và gần 2 năm free dịch...
      Dự án Sunshine Riverside, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
      R
      Dư Quang - Sunshine Riverside Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,65 tỷ tại Đường Vạn Bảo - Ba Đình - Hà Nội

      3.65 tỷ 80 m2 45,63 triệu/m2
      Bán tập thể tầng 1, Vạn Bảo, Ba ĐÌnh, oto, KD, 80m2, 3.65 tỉ.- chính chủ cần bán nhà tập thể tầng 1, KD, phố Vạn Bảo, Ba Đình.- Vị trí đẹp, MT 6m, mặt ngõ...
      Đường Vạn Bảo, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Rainbow , 3 phòng ngủ, giá 3,85 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.85 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ cao cấp toà Rainbow Văn Quán, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.- DT: 101.6m2- Thiết kế: 3 PN; 2wc- Nội thất: Full đồ- Toà nhà có vị trí đẹp nhất khu ...
      Dự án Rainbow Building, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, giá 4,45 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.45 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ căn hộ Florence Mỹ Đình, 28 Đường Trần Hữu Dực.Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.DT 91,5 mét vuông tầng trung tầng đẹp, thiết kế 3 PN, 2 vệ...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư The Sóng Vũng Tàu.- DT: 73m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Tiện ích đầy đủ, hồ bơi tầng 36, sân chơi,...
      Dự án The Sóng, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 127 m2 24,1 triệu/m2
      Chỉ 3 tỉ sở hữu căn hộ Tecco Garden - 127 mét vuông đc thiết kế 3 phòng ngủ - 3VS trong đó có 2 phòng Master. Ngoài ra căn hộ chung cư còn...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 72 m2 50 triệu/m2
      Viva Plaza Q7 sớm bàn giao trong 2023, đảm bảo pháp lí hoàn chỉnh.Chỉ cần ký hợp đồng mua bán TT 30 phần trăm.TT 60 phần trăm Nhận nhà ở...
      Dự án Viva Plaza, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.16 tỷ 106 m2 39,16 triệu/m2
      Tiên Tiên: 0938 043 *** chuyên ký gửi và cho thuê các chung cư trong Phú Mỹ Hưng 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ, penthouse, căn duplex, giá mềm...
      Dự án Park View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Millennium , 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 4

      3.7 tỷ 54 m2 68,52 triệu/m2
      Căn 1 phòng ngủ cực hiếm tại Masteri Millennium, Bến Vân Đồn, Q. 4.54m2 có 1 phòng ngủ siêu lớn, thiết kế balcon to, cửa sổ  phòng ngủ...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Phú

      4.91 tỷ 96 m2 51,05 triệu/m2
      bán ngay chung cư Celadon - Brilliant.DT: 96m2 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.Nội thất chủ đầu tư (nhà mới 100 phần trăm).Giá: 4.7tỉ...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.3 tỷ 81 m2 40,75 triệu/m2
      Quỹ căn hộ góc 3 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh, logia view hướng Đông Nam nhìn TP tại PK Sakura, gần garage nổi 10 tầng, gần công viên trung...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Quỹ căn hộ góc 3 phòng ngủ và 2 toilet, logia view hướng Đông Nam nhìn TP tại PK Sakura, gần gara nổi 10 tầng, gần công viên trung tâm:- Ký...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 89 m2 50,57 triệu/m2
      Chủ gửi bán gấp căn hộ chung cư cao cấp Green Valley:- DT: 89 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN, 02 WC.- nội thất đầy đủ.- Lầu cao, view nhìn toàn...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4.1 tỷ 106 m2 38,68 triệu/m2
      *Mô tả căn hộ chung cư:Căn căn duplex thông tầng, căn 2 PN siêu đẹp tại tòa tháp biểu tượng Sol Forest tại KĐT xanh Ecopark- căn hộ chung cư thuộc...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      4.2 tỷ 92 m2 45,66 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư tầng thấp tòa A1, căn hộ skycentral 176 định công.- DT: 92 mét vuông thông thủy, 100 mét vuông tim tường.-...
      Dự án Sky Central, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn Căn hộ Victoria Village, 1 phòng ngủ, giá 3,35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.35 tỷ 0 m2
      - Thị trường căn hộ chung cư Victoria Village tháng 7/2023.- Theo dự án từ những ngày chào bán ban đầu, từ khi đào móng, xây hầm, lên lầu.- Biết rõ giá...
      Dự án Victoria Village, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4 tỷ tại Tân Phú

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      bán ngay chung cư Celadon City Khu Emerald tại P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú.DT: 71m2.Thiết kế: 2  phòng ngủ 2 toilet phòng khách, bếp + logia.View nhìn...

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.