Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Imperial Plaza, 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,8 tỷ tại Thanh Xuân

      4.8 tỷ 135 m2 35,56 triệu/m2
      Gia đình muốn bán căn hộ chung cư Imperial Plaza số 360 Giải Phóng.Thiết kế 4 PN, 2 vệ sinh, ban công, ban công cục kì rộng rãi.Nhà cửa Đông - ban ...
      Imperial Plaza, số 360, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Hà Thành Plaza, 3 phòng ngủ, giá 4,85 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      4.85 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán chung cư số 2204B.DT 114.4 mét vuông, đã cải tạo nội thất toàn bộ thành 3 phòng ngủ, hai  nhà vệ sinh, Khách, bếp ăn....
      Dự án Hà Thành Plaza, Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Hot.Home City - 3 phòng ngủ - gần 100m2.Đủ tiêu chí - vuông vức - logia thoáng mát - giá tốt mại.Full đồ.liên hệ ngay: 0948 164 ***
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Do chuyển trường cho con học nên gia đình cần nhượng lại chung cư có DT 105m2 với thiết kế 3 PN - 2 WC tại dự án vin Gardenia Hàm Nghi Mỹ Đình.chung cư...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Imperial Plaza, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 117 m2 34,19 triệu/m2
      Vì không còn nhu cầu ở.Tôi cần bán căn hộ chung cư Imperial Plaza 3 phòng ngủ - 2 toilet.Nhà cửa hướng Đông Nam logia hướng Tây Bắc cực...
      Dự án Imperial Plaza, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 62 m2 51,62 triệu/m2
      * Vị trí, thiết kế chung cư+ Thuộc tầng 36 với công năng 62m2 hướng thẳng ra hồ, nhìn trực diện Keangnam, thiết kế 2 phòng ngủ và 2VS giá tốt 3.2...
      Dự án Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 88 m2 53,41 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên muốn bán ngay chung cư Royal City, Nguyễn Trãi.* Thiết kế 2 phòng ngủ, DT 88m2, full đồ gắn tường.* Tầng đẹp, View đẹp, hướng...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 69 m2 62,32 triệu/m2
      - chủ đầu tư Masteri Homes chào bán tòa B tại vin Smart City Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - HN.- Tòa có mặt logia hướng Đông Bắc duy nhất view hồ điều hòa phân...
      Dự án Vinhomes Smart City , Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Bán chung cư 80  mét vuông, 2  phòng ngủ tòa Hà đô Park side. DT: 80  mét vuông, gồm 2  phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách,...
      Dự án CC1 Hà Đô Parkside, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 92 m2 35,87 triệu/m2
      Gia đình cần bán lại căn 07, tòa DV04 DTTT 92m2chung cư thiết kế 3 PN, 2  nhà vệ sinh, lô gia và logia bố trí ở phòng khách thông thoáng.Để lại nội...
      Dự án Rose Town, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Millennium , 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 4

      3.6 tỷ 55 m2 65,46 triệu/m2
      Chỉ có 1 căn duy nhất 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh căn hộ chung cư Millennium.- Giá chỉ: 3 tỉ 6 sang nhượng đc cho người nước ngoài.- Tầng...
      Dự án Masteri Millennium, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Học Viện Quốc Phòng, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 136 m2 33,83 triệu/m2
      Cần bán chung cư Học Viện Quốc Phòng - Nguyễn Văn Huyên nối dài.- DT: 136 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.- Nhà nguyên bản CĐT, chưa sử dụng.-...
      Dự án Học Viện Quốc Phòng, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 78 m2 50 triệu/m2
      Tôi chủ chung cư tại Hanoi Center Point. Do gia đình không có nhu cầu ở nên cần bán lại chung cư cho chủ nhân mới.đc: 27 Lê Văn Lương Q. Thanh Xuân. Thủ ...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 113 m2 42,48 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 PN - DT 113 mét vuông.Hiện tại, chúng tôi đang có 1 căn hộ 3 PN với DT rộng rãi 113 mét vuông tại khu vực đẹp, thuộc...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.3 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT 104.62m2 giá cực rẻ Bình Minh Garden View sông kề phố.Giá TT sớm chỉ còn: 3.299 tỉ(Đã gồm thuế giá trị gia ...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4 tỷ 92 m2 43,48 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn 3 phòng ngủ góc dự án Florence Mỹ Đình vì chuyển xuống căn nhà phố, để lại toàn bộ nội thất.- DT: 92 mét vuông.- căn hộ ...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Tôi cần chuyển nhượng chung cư này, thông tin như sau:Tên dự án: vin Grand Park, tòa S9 01 phân khu The Origami.đc: Đường Nguyễn Xiễn, P. Long Thạnh Mỹ...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3 tỷ tại Quận 6

      3 tỷ 87 m2 34,49 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Him Lam Chợ Lớn 87m2, 2 phòng ngủ, đầy đủ nội thất. Giá 3 tỉ. Đầy đủ tiện ích: Có hồ bơi free, siêu thị, NH, khu vui chơi....
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.