Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,5 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.5 tỷ 105 m2 42,86 triệu/m2
      Cập nhật danh sách căn hộ bán giá siêu mềm tại Sunshine City Ciputra tháng 7/2023:Tòa S1:DT 99 mét vuông, 3 ngủ 1 ban công, full đồ mới hướng Bắc,...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.1 tỷ 101 m2 30,7 triệu/m2
      2 Suất nội đc gia đình đc lựa chọn kỹ càng CK cao, tầng trung ban công hướng Đông Nam, hướng Đông Bắc view hồ bơi thoáng mát.- Thiết kế 3 phòng ...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Công - Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Bán chung cư toà Hà Đô Parkside KHúc Thừa DụDT:80 mét vuông, 2 ngủ,2 vệ sinh,đầy đủ nội thất giá: 3,9 tỉ bảo sang tênliên hệ ngay: 0949 035 *** E Thanh
      Dự án CC1 Hà Đô Parkside, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 3,51 tỷ

      3.51 tỷ 117 m2 30 triệu/m2
      Golden place - căn hộ góc 117 mét vuông giá chỉ 30tr/ mét vuông căn hộ góc view cực đẹp, thoáng mát bìa đỏ sẵn sàng giao dịch Xem nhà...
      Dự án Golden Palace, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.9 tỷ 75 m2 52 triệu/m2
      - giá. 3,9 tỉ/căn.- Thiết kế. 2pm/2wc- 75 mét vuông.- free hồ bơi, fitness- View đẹp thoáng mát.call ngay 0909 790 *** Minh Tài xem nhà thực tế.Dự án...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư HUD3 Nguyễn Đức Cảnh, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      1/ Tôi là chính chủ - cần bán chung cư 75m2 tầng 18 căn hộ HUD3, 60 Nguyễn Đức Cảnh.- Vị trí vàng gần trung tâm: Đi vào Hồ Gươm chỉ 4 kilomet, đến...
      HUD3 Nguyễn Đức Cảnh, 60, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ tại Bình Chánh

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      Gia đình kẹt, cần bán ngay căn hộ chung cư 78m2, thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet tại tòa căn hộ MP6 - thuộc dự án Mizuki Park của chủ đầu ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Căn hộ Saigon Mia, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      3.5 tỷ 76 m2 46,06 triệu/m2
      + Rổ hàng bên công ty em nhiều căn 1 phòng ngủ - 3 phòng ngủ giá ngộp.+ Tiện ích tại Saigon Mia: Với 4 tầng TTTM, cà phê, siêu thị, phòng gym,...
      Dự án Sài Gòn Mia, Đường Số 9A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 85 m2 40,59 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 PN DT 85 mét vuông thông thủy căn hộ Anland Premium.- Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.- Để lại nội thất gắn tường.- căn...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      Do cần tiền để làm ăn, nên tôi Cần bán cắt lỗ căn hộ chung cư 70 mét vuông, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, 2 logia.Thiết kế hợp lý, tầm view thoáng,...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ One Verandah, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 56 m2 76,79 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp One Verandah để đi nước ngoài định cư.- chung cư: 1 PN, 1 toilet. DT: 56 mét vuông.- chung cư đang có sẵn...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Ngô Thảo Nguyên Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 ngủ toà 137 Nguyễn Ngọc Vũ, 90m2, nhỉnh 3 tỉ. liên hệ ngay 0355 902 ***.DT căn hộ chung cư 90m2, TK 3 ngủ, 2  toilet,...
      137, Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống căn biệt thự nên muốn bán gấp căn hộ chung cư Rivera Park.- DT: 75m2.- Thiết kế: 2 ngủ và 2 vệ sinh.- Nội thất full cao cấp.- Có...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư FLC Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 4,19 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4.2 tỷ 153 m2 27,39 triệu/m2
      Không chào ảo, câu view làm mất thời gian của KH.+ Vị trí đắc địa trên phố Lê Đức Thọ tiếp giáp với các trục chính Nguyễn Hoàng, Hồ Tùng Mậu, Hàm Nghi, Phạm...
      Dự án FLC Landmark Tower, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7

      4.8 tỷ 101 m2 47,53 triệu/m2
      1. Bán chung cư Star Hill.- DT: 94,29m2.- Thiết kế 2 phòng ngủ + 1PLV.- View TB.- đc trang bị nội thất đẹp, cao cấp, đầy đủ.- pháp lí: sổ hồng ...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,05 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư giá siêu mềm tại Sky Garden 3, 2, S= 70.12m2, Đ. Phạm Văn Nghị, P. Tân Phong, Q. 7, Thành phố Hồ Chí Minh. Giá: 3,050 tỉ.Thông...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 69 m2 65,22 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ góc 2 phòng ngủ + 1 trọn nội khu hồ bơi Masteri Centre Point - Q. 9.chung cư B. x. 03.- Giá muốn thu về 4tỷ5.- DT: 69m2.-...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      Cập nhật Quỹ căn mới nhất - thông tin chính xác - hotline 0979 407 *** hỗ trợ 24/24.đc: căn hộ chung cư D'Capitale 119 Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q....
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.