Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ Golden place, Mỹ Đình 1 chỉ 39tr/m.- bìa đỏ chính chủ 85m, sẵn sàng sang tên. (Có ảnh).- chung cư thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Xuân Phương Residence, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.6 tỷ 115 m2 31,31 triệu/m2
      - chung cư thiết kế 115m2 phong cách hiện đại.- Gồm 3ngủ + 2vs + phòng nhỏ xinh xinh làm việc.- Hướng cửa chính: hướng Đông Nam.- logia: hướng Tây Bắc...
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      5 tỷ 82 m2 60,98 triệu/m2
      Nhà đẹp - sang xịn mịn - bán gấp!+ căn hộ chung cư 2 PN, 2 nhà vệ sinh, 2 logia, 1 phòng khách, 1 khu bếp.+ Vị trí cực đẹp, siêu hiếm có:logia...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 83 m2 42,78 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn 2007 cc Riverside garden 349 Vũ Tông Phan.- DT 83m2.- giá 3.55 tỉ.hotline: 0898 823 ***
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Cầu Giấy

      4 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ cao cấp Thăng Long Number One, Trung Hòa, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- DT: 87,34 mét vuông.- Gồm 2 PN, 2 vệ sinh.- Nội thất cơ bản.-...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.2 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn 2 PN tại tòa T10. căn hộ chung cư tầng trung, DT 80,3m2. Nhà còn mới, trang bị nội thất cơ bản.- Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.- Nội thất cơ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,88 tỷ tại Phú Nhuận

      3.88 tỷ 75 m2 51,74 triệu/m2
      giá: 3.88 tỉ.Rẻ nhất thị trường.DT 75m2, thiết kế 2 PN, 2  toilet, có đầy đủ nội thất.Tầng cao view thoáng mát, có phòng tập CITY fitness khối đế,...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Sky Garden , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7

      3.1 tỷ 88 m2 35,23 triệu/m2
      - giá: 3.1 tỉ.- Thiết kế: 3 PN, 2  phòng vệ sinh.- DT: 88 mét vuông.- Tiện ích nội khu: Công viên tuyệt đẹp, fitness, yoga, sân golf, khu vui...
      Dự án Sky Garden I, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Pacific Place, 1 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,77 tỷ

      4.78 tỷ 77 m2 62 triệu/m2
      0một căn hộ 77 mét vuông, 01 ngủ, 01 khách, bếp, 01 vệ sinh cao cấp, đã sửa chữa đẹp, tầng 10 view Trần Hưng Đạo. 0một căn tầng 06 DT 96 mét ...
      Dự án Pacific Place, Phố Lý Thường Kiệt, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Viha Complex, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,96 tỷ

      3.96 tỷ 72 m2 55 triệu/m2
      Dự án Viha Complex tọa lạc tại số 107 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.- Hình thức sở hữu: Sở hữu vĩnh viễn.- Thời gian...
      Viha Complex, 107, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 4,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.2 tỷ 132 m2 31,82 triệu/m2
      Bán CH 132 mét vuông căn hộ C14 bộ công an.Thiết kế 3 PN + 3  phòng vệ sinh, phòng khách rộng, logia rộng.Nhà tôi logia hướng Đông Nam view...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.1 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ 137 Nguyễn Ngọc Vũ, Trung Hòa, Cầu Giấy 86.6 mét vuông giá 3.1 tỉ có thỏa thuận.Cửa vào hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam, 3 ngủ,...
      137, Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 69 m2 50,73 triệu/m2
      Sun Cosmo Residence Đà Nẵng tọa lạc tại vị trí ngã 4 sầm uất giao thông thuận tiện, tập trung cư dân sầm uất, nhiều tiện ích phù hợp cho quý KH sinh sống...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,6 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ + 1 Khu Masteri, View hồ, view nội khu.căn hộ góc 2 mặt thoáng Đông Nam - hướng Đông Bắc.DT: 70m2 - Có thể thiết kế thành căn...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Long Biên

      4.3 tỷ 87 m2 49,43 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác nên có nhu cầu sang nhượng lại chung cư 87 góc view sông vô cùng đẹp, Xin nhắc lại VÔ cùng đẹp. đi xem không hối hận. Duy nhất...
      Dự án HC Golden City, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,05 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 0 m2
      chung cư cần bán có DT: 68,66 mét vuông.- Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- full nội thất mới đẹp như hình.- Nhà hiện đang...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      X
      Triệu Thị Ngọc Xuân Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Chelsea Park, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư 01, tòa Nam, view bể bơi thoáng mát.DT sử dụng 100 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ + 2vs.Nội thất đẹp.giá 3,9 tỉ (có...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,05 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 0 m2
      Thông tin cơ bản: (Giống hình).- Thiết kế: 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- giá: 3,050 tỉ.- Nhà trang bị full nội thất.- Hồ sơ pháp lí đầy đủ.- KDC an...

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.