Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 62 m2 48,39 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tầng 16 căn hộ chung cư CT1B dự án Hải Đăng City - P. Mỹ Đình 2.Cần bán ngay căn hộ chung cư 62 mét vuông.Thiết kế: 1...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 0 m2
      * Vị trí và thiết kế chung cư.+ chung cư DT 67m2 thiết kế 2 phòng ngủ và 2VS với 1PK vô cùng tiện lợi, có nhiều sự riêng tư khi sở hữu 2 phòng ...
      Dự án Masteri West Heights, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.8 tỷ 84 m2 45,24 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Celadon City - thuộc khu EMERALD- căn hộ chung cư sổ hồng riêng sở hữu lâu dài.- DT: 84m..- Thiết kế căn hộ chung cư: 2...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tòa S6 Sunshine City Thủ đô Hà Nội:- DT: 100 mét vuông.- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh 2 ban công view thoáng mát.- Nội thất...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 53 m2 88,68 triệu/m2
      CẦN BÁN CH NHỎ XIN ẤM ÁP 1 phòng ngủ (53m2) GIÁ CHỈ 4,7 tỉ HADO GARDEN (TRUNG TÂM Q. 10)- căn hộ chung cư 1 phòng ngủ DT 53m2,- Nhà có sẵn...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Sky Central, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3.4 tỷ 74 m2 45,95 triệu/m2
      chung cư nằm ở tòa B- Có DT 73.82m2- Thiết kế 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- Cửa hướng Tây- logia hướng Đông- nội thất đầy đủ.giá: 3.4 tỉ có...
      Dự án Sky Central, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7

      4.6 tỷ 99 m2 46,47 triệu/m2
      Khu chung cư Sunrise City - 27 Nguyễn Hữu Thọ.- DT: 99m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2  nhà vệ sinh.- Nội thất: Đã trang bị full nội thất.- Tiện...
      Sunrise City, 27, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Căn hộ Thủ Thiêm Dragon, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư như sau:- Căn 2 phòng ngủ tầng 10 mã căn A6.- View sông SG và LM81 rất đẹp và mát cả ngày và đêm, không tốn chi...
      Dự án Thủ Thiêm Dragon, Đường Quách Giai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Vũng Tàu Gateway, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 137 m2 27,01 triệu/m2
      Bán chung cư Gateway Vũng Tàu 3 PN:- DT thông thuỷ 137 mét vuông.- 3 PN, 2  toilet.- logia view biển và TP.- Phòng khách và PN đều có có view.-...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,25 tỷ tại Hà Đông

      4.25 tỷ 133 m2 31,96 triệu/m2
      Hiện tại em đang có quỹ căn giá siêu mềm nhất, tòa nhà HPC Landmark 105, toàn bộ các căn là mẫu thiết kế đẹp, căn rất hiếm tại tòa nhà.1. căn hộ chung ...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Sunshine City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư số 04 tầng trung tòa S4 Sunshine City:- DT: 90m2- Thiết kế 1 PN master, 1 PN phụ, bếp đc thiết kế mở thông ra phòng...
      Dự án Sunshine City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Yên Hòa Condominium, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa N02 Yên Hòa Condominium 259 yên hoà80m, 2 phòng ngủ, 2vs. Nhà đẹp. đủ nội thất gắn tườngCửa hướng Đông Bắc, bc hướng Tây...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 7

      4.66 tỷ 110 m2 42,28 triệu/m2
      Bán cắt lỗ chung cư Himlam RiverSide thiết kế 3 PN 2  nhà vệ sinh đầy đủ trang thiết bị nội thất luxury nhà đẹp vô ở ngay.L/H: 0932 089 *** Em...
      Dự án Him Lam Riverside, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư D - Homme, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,42 tỷ tại Quận 6

      4.42 tỷ 70 m2 63,15 triệu/m2
      - Dự án D-Homme là dự án căn hộ chung cư đc thiết kế thông minh nằm tại Q. 6, Sài Gòn, nằm tại vị trí thuận lợi, dự án đc thiết kế sang trọng, mang đến...
      D-Homme, 765, Đường Hồng Bàng, Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.6 tỷ 105 m2 43,81 triệu/m2
      - căn hộ chung cư thuộc tầng trung view bể bơi thoáng mát - vin Gardenia.- giá: 4,6 tỉ. Bao thuế phí.- DT: 105 mét vuông.- Thiết kế căn hộ chung ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Bình Chánh

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      bán gấp căn 68m2 Flora Mizuki Park.Lỗ nhiều so với giá gốc HĐ.Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 toilet - Có logia.Hướng logia: hướng Tây Nam căn hộ ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 56 m2 58,93 triệu/m2
      Khách thân em cần bán ngay căn hộ chung cư 56m2 2 PN tại The Sun Avenue mai Chí Thọ Q. 2.- DT 56m2.- nội thất luxury cực kỳ đẹp.- Tầng trung mát mẻ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4

      3.2 tỷ 49 m2 65,31 triệu/m2
      * Thông tin sp.- DT: 49 mét vuông.- Loại chung cư: 1 phòng ngủ riêng biệt 1 phòng vệ sinh 1 bancong.- View sông đẹp, tầng cao thoáng.-...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.