Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 89 m2 43,83 triệu/m2
      Bán CH The Garden Hill 99 Trần Bình, Mỹ Đình Phạm Hùng. DT 89 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2VS nhà full đồ.Giá: 3.9 tỉ.- The Garden Hill Thuận lợi...
      The Garden Hills - 99 Trần Bình, 99, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 75 m2 50 triệu/m2
      - Gia đình cần bán chung cư đã có bìa đỏ và có suất để oto căn hộ Rivera Park.- chung cư 75m2, 2 ngủ, 2 phòng vệ sinh tầng trung logia mát mẻ.-...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,95 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.95 tỷ 0 m2
      contact contact phòng KD: 0938 390 *** gặp Ms. Thúy để đc tư vấn, xem nhà mẫu chọn căn.Thông tin căn hộ chung cư 2 phòng ngủ.- Tháp 1 - căn 09 -...
      Dự án Celesta Heights, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Đông Đô, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 110 m2 39,1 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp Đông Đô.DT: 110 mét vuông.Giá: 4,3 tỉ.Nhà đẹp nội thất đầy đủ với thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet.bìa đỏ...
      Dự án Đông Đô, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,35 tỷ tại Tây Hồ

      3.35 tỷ 67 m2 50 triệu/m2
      - chính chủ bán lại căn hộ Sunshine Riverside đường Võ Chí Công.- căn hộ chung cư thiết kế 2 PN, 1 vệ sinh, tầng cao, logia hướng Đông thoáng mát, view...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      chung cư 66m2 ở luôn, tầng thấp với 2 phòng ngủ + 2VS giá 3,224 tỉ vị trí vàng trong tâm điểm phía Tây, phân khu The Sakura mang phong cách Nhật đến...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3 tỷ tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 92 m2 32,61 triệu/m2
      Suất ngoại giao trực tiếp chủ đầu tư Bình Minh Garden City:- căn hộ chung cư 92 mét vuông giá mềm nhất Q. Long Biên. Áp dụng chỉ trong tháng...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,15 tỷ tại Đường 2/9 - 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.15 tỷ 0 m2
      Vũng Tàu Centre Point.CĐT: DIC Holdings.+ Tổng quan.Vị trí: Nút giao đường 2/9 (Bình Giã) và Nguyễn Hữu Cảnh, P. Nguyễn An Ninh, TP Vũng Tàu. Dự án sở hữu 4...
      Dự án Vũng Tàu Centre Point, Đường 2/9, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ tại Gia Lâm

      3.45 tỷ 0 m2
      bán gấp căn 3 phòng ngủ + 1 DT rộng nhất của Sapphire tại dự án vin Ocean Park, Gia Lâm, HN.- DT: 106.5 mét vuông/98,5 mét vuông.- Bàn...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      căn hộ chung cư Ipark An Sương sở hữu lâu dài.Sống xanh an nhiên dễ dàng.Không gian xanh sạch đẹp chuẩn tiêu chí của một KĐT hiện đại.Công viên cây xanh...
      Dự án An Sương Ipark, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư SHP Plaza, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5 tỷ tại Ngô Quyền

      5 tỷ 138 m2 36,24 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự trên không giữa lòng TP Hải Phòng.+ DT 138  mét vuông tầng 24 thuộc toà SHP.+ Thiết kế 3 PN, 3  nhà vệ sinh.+ nội ...
      Dự án SHP Plaza, Phố Lạch Tray, Phường Cầu Đất, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 45 m2 73,34 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn 1 PN Tháp Canarynội thất xịn xò sang trọng đáng để mua - tầng thấp view nội khu công viên.Hướng xa ra sông giồng ông tố đón gió...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      3.8 tỷ 65 m2 58,47 triệu/m2
      Cuối tháng 7/2023 này chính thức chào bán quỹ căn tòa  mét vuông view nội khu, view Hồ Lớn, Sông Ngọc Trai.anh/chị quý KH tinh hoa, hãy nhanh chân...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Eco Dream, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,65 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      3.65 tỷ 98 m2 37,25 triệu/m2
      "căn hộ Eco Dream - căn hộ góc - 3 phòng ngủ - 2 toilet - tặng nội thất đầy đủ.+ Nhà bán thuộc tầng 12A (tầng 13), tháp A toà căn hộ Eco...
      Eco Dream, ngõ 300, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      View Ngoại Khu Akari tháp 03.contact xem nhà: 0909 552 ***em Phúc).- Tầng trung thoáng mát (phóng tầm nhìn ra xa).- Mã căn: AK3 - XX. 05.Nội thất kèm theo:...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Opal Riverside, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      Giao dich chính chủ Opal Riverside.2 căn này đều 71 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2VS.Nội thất tặng kèm các món đang có trong nhà, sử dụng tốt.Giá:...
      Dự án Opal Riverside, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 108 m2 41,67 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhà, cần nhượng lại căn hộ cao cấp Viglacera - Thăng Long Number One. Đ/C: Số 1 Đại Lộ Thăng Long, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy.chung cư...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 75 m2 51,74 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN : căn hộ Golden Mansion (Novaland) - 119 Phổ Quang, P. 9, Phú Nhuận.- DT sử dụng: 75 mét vuông - 2 phòng ngủ đều có cửa sổ...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.