Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Bình

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      Cần bán gấp một căn giá mềm bán căn hộ chung cư The Botanica.giá: 3.65 tỉ nhận nhà, thiết kế 2 phòng ngủ. 2 toilet.DT: 75 mét vuông...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 86 m2 37,21 triệu/m2
      Trung tâm phố cổ - nhà mới - gần phố - gần oto - KD dòng tiền - tiện ích bạt ngàn.Mô tả:+ Nhà chủ vừa xây đc 5 năm, khung cột bê tông chắc chắn.+ Vị trí...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Căn hộ River Gate, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 4

      4.85 tỷ 75 m2 64,67 triệu/m2
      Giỏ hàng sang nhượng River Gate tốt nhất tháng 7.2023. Vị trí Q. 1 giá Q. 4, ngay TT TP. Hồ Chí Minh.Đến các địa điểm vui chơi nổi tiếng chỉ từ 3 - 5...
      Dự án River Gate, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, giá 3,87 tỷ

      3.87 tỷ 0 m2
      Bán chung cư C Vinaconex Kim Văn Kim Lũ - DT 99.1m2 - 3N 2vs.- căn hộ chung cư Kim Văn Kim Lũ tòa C tọa lạc trên miếng đất CT2 thuộc KĐT Golden Silk...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 3

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      Bán chung cư Screc Tower Q3 (có siêu thị Co. Op Mart dưới tầng G.- ĐC: 974A Trường Sa, P12, Q3, TP. Sài Gòn.- DT: 81m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet,...
      Screc Tower, 974A, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,05 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.05 tỷ 90 m2 45 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh CH Times City 90m2 - 2 phòng ngủ. Giá chỉ 4,05 tỉ.- DT: 90m2 - 2 phòng ngủ, 2 toilet. Nhà mới đẹp, thiết kế hợp...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Tây Hồ River View, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,15 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3.15 tỷ 73 m2 43,16 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ ở tòa Tây Hồ River View - Phú Thượng - Tây Hồ - Thủ đô Hà Nội.Tầng đẹp tầng trung. Đồ đạc như hình bên dưới. Mức giá chủ đang giao 3...
      Dự án Tây Hồ River View, Phố Thượng Thụy, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,8 tỷ tại Bình Tân

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      Giỏ hàng chung cư sân vườn đầy đủ DT tại Akair City MT đường Võ Văn Kiệt.Giỏ hàng có GĐ 1 ở liền hoặc GĐ 2 giá gốc từ chủ đầu tư đang bán TT theo tiến độ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      L
      Minh Tú - Phòng Kinh Doanh Nam Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư toà R2 Florence.DT 82 mét vuông - 3 ngủ 2 vệ sinh.Tầng trung - logia Đông Nam.Tặng kèm nội thất đầy đủ.Bán 3.5 tỉ.gọi ...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 78 m2 39,11 triệu/m2
      Tôi bán căn 2 ngủ nhà cơ bản, tòa 17T10, DT 78 mét vuông.Giá bán gấp: 3,05 tỉ.hotline: 0964 493 ***
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Sky Central, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm ở tòa A view nội khu.- Có DT 66 mét vuông.- Thiết kế 2 phòng ngủ - 2 toilet.- Cửa hướng Nam.- logia hướng Bắc.- nội ...
      Dự án Sky Central, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 66 m2 62,13 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp S3 vin Skylake, Đường Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.Mức giá 4,1 tỉ khoảng62,12 tr/m2.DT 66 m2.Gồm 2 PN, 2 nhà...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Sunshine City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,9 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 74 m2 52,71 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư số 07 tầng cao tòa S4 Sunshine City:- DT: 74 mét vuông.- Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ sinh 2 ban công.- Nội thất: Nguyên bản...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ

      3.25 tỷ 78 m2 41,67 triệu/m2
      cực hiếm - Roman Plaza tòa B2 - đầy đủ nội thất lung linh.Gia đình mua nhà mặt đất, không còn nhu cầu sử dụng, cần bán gấp chung cư tại Roman...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4 tỷ tại Bình Chánh

      4 tỷ 86 m2 46,52 triệu/m2
      - DT 86m2 thiết kế 3 PN - 2  nhà vệ sinh., logia thoáng mát.- đầy đủ nội thất: giường ngủ, tủ quần áo, bộ bàn ăn, ghế sofa, bếp điện, máy hút...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán Jamila khang điền MT Song Hành Q. 9.- DT 70 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 toilet, đầy đủ nội thất.- giá 3 tỉ bao thuế...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Phương Đông Green Park, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai

      3 tỷ 74 m2 40,55 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm ở tòa A view Hồ Linh Đàm cực thoáng.- Có DT 74m2.- Thiết kế 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.- Cửa hướng Đông.- logia hướng...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 75 m2 42 triệu/m2
      Tặng ngay 20 tr khi đặt The Hybrid - toà tháp 5* Premium của MT Eastmark City khi đặt sớm trong tháng 7/2023.Cam kết pháp lí nghiêm chỉnh và luôn bàn giao...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây: