Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 6

      3.2 tỷ 88 m2 36,37 triệu/m2
      Giá: 3tỷ200 (đã bao gồm thuế phí sang tên).Vị trí: 116 Lý Chiêu Hoàng, P10, Q. 6 với 4 MT đẳng cấp.Tiếp giáp Bình Tân, Q. 11, Q. 5, Q. 8.- Nội thất chủ đầu...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 2

      4.25 tỷ 97 m2 43,82 triệu/m2
      Chuyên chuyển nhượng dự án của CĐT Điền Phúc Thành.Chính chủ gửi bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 64m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 127 m2 24,1 triệu/m2
      Cần ra hàng toà B căn 03 dự án Tecco Garden CK TT thẳng lên đến 400tr nhận nhà ở ngay.Đóng 30 phần trăm chỉ từ 1 tỉ KH đc nhận nhà về ở ngay mà vẫn đc...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 102 m2 44,12 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp Eurowindow 27 Trần Duy Hưng 102 mét vuông 2 ngủ 2 vs (căn hộ chung cư sửa đc 3 ngủ) giá 4.5 tỉ.L/H 0947 732 *** Huynh...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Discovery Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Hôm nay em có căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại tầng 16 căn hộ chung cư Discovery Complex siêu đẹp cần bán ngay.DT hơn 100m.- Khách mua vào tiền...
      Dự án Discovery Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Phương Đông Green Park, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,25 tỷ tại Hoàng Mai

      3.25 tỷ 85 m2 38,24 triệu/m2
      anh/chị chủ có công việc làm ăn nên nhờ bán lại căn hộ chung cư 02 - DT 85m2 thiết kế 3 PN và 2 vệ sinh.căn hộ chung cư thuộc tầng trung, rất đẹp,...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 91 m2 40,66 triệu/m2
      chính chủ tin tưởng gửi bán căn toà BDT 91m²- 3 ngủ 2 vệ sinhTầng trung logia ĐBhotline xem nhà 0329 703 ***
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Cầu Giấy Center Point, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      Tôi chủ căn hộ chung cư 110 Cầu Giấy Center Point 76m2 vì gia đình tôi chuyển sang khu vực khác ở nên không có nhu cầu sử dụng căn hộ chung cư, cần...
      Cầu Giấy Center Point, 110, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,65 tỷ tại Cầu Giấy

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N09B1 Thành Thái, Dịch Vọng.DT 90m2, thiết kế 2 PN 2 vệ sinh.Hướng cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam.Tầng trung nhà đẹp,...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,98 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.98 tỷ 0 m2
      Giá chưa đến 38tr/m2.Căn 3 phòng ngủ 105.5m2 - sở hữu lâu dài.T9.2023 bàn giao thô.Cam kết có chỗ để xe oto và 2 xe máy cho dân cư.Nằm ngay cạnh mặt...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      M
      Nguyễn Thị Phượng Loan - Mđ Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 90 m2 52,23 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 90m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh, logia hướng Đông Nam.Hướng mát không view nghĩa trang ở Home city Trung Kính.Giá: 4,7 tỉ, bìa đỏ chính...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,18 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.18 tỷ 80 m2 52,25 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư mặt đường Nguyễn Văn Giáp giá chủ đầu tư - ký hợp đồng trực tiếp với chủ đầu tư.Hỗ trợ LS 0 phần trăm tới tháng...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      M
      Nguyễn Thị Phượng Loan - Mđ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Botanica Premier, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,23 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.23 tỷ 51 m2 63,34 triệu/m2
      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ - 1 nhà vệ sinh Botanica Premier, Tân Bình - DT: 51m2- giá: 3, 23 tỉ Bao phí - nội thất đầy đủ Giá thực tế -...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 96 m2 31,25 triệu/m2
      căn hộ chung cư 789 Bộ Quốc Phòng - toà C - hiếm nhà bán - để lại đầy đủ nội thất.Nhà như ảnh tổng 3 PN 2 vệ sinh, đầy đủ nội thất, tất cả các...
      Dự án 789 Bộ Tổng Tham Mưu - BQP, Đường Nhân Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Mulberry Lane, 114 m2, giá 3,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.6 tỷ 114 m2 31,58 triệu/m2
      GĐ tôi cần bán ngay chung cư 114m2 toà B căn hộ Mulberry Lane nội thất đầy đủ, nhà đã sửa lại rất thoáng mát. Vì cần tiền nên bán ngay để lại giá hợp...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,69 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.69 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, tòa SA3, tầng trung view thoáng.DT 82,1  mét vuông, DTSD 75,5  mét vuông.TT luôn nhận nhà ở ngay hoặc TT...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,7 tỷ tại Bình Tân

      3.7 tỷ 78 m2 47,44 triệu/m2
      Akari City - GĐ 1 đã tạo ra cho dân cư một nơi an cư lập nghiệp, đầy đủ tiện ích giúp cho đời sống dân cư trọn vẹn hơn.Sau thành công Akari City - GĐ 1,...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      L
      Minh Tú - Phòng Kinh Doanh Nam Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      Tọa lạc tại phân khu Sakura - có sự kết hợp của vin và Nhật.Đây là phân khu duy nhất có bể bơi 4 mùa nằm ngay tại phân khu.Sở hữu tiện ích đẳng cấp.Có lễ...

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.