Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Parkview Residence, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 95 m2 51,06 triệu/m2
      Bán căn hộ Hà Đô Park View, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.Nằm ngay trung tâm KĐT Văn Phú, trung tâm Q. Hà Đông, mặt đường rộng 80m, xung quanh là liên kế và...
      Dự án Hà Đông Park View, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 101 m2 38,62 triệu/m2
      - Căn: 101 mét vuông, 3 PN, nội thất đầy đủ cao cấp, logia thoáng mát...- giá: 3,9 tỉ.Tiện ích:+ Hồ bơi tràn, phòng gym, BBQ, khuôn viên vui chơi...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Thăng Long Number One, Trung Hòa, Cầu Giấy, HN- DT: 117m2 - Gồm 3 PN, 2 vệ sinh- Nội thất cơ bản- giá: 5 tỉ ( thỏa thuận )- Tây Bắc...
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Mỹ Viên, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 119 m2 35,3 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Mỹ Viên khu Nam phú Mỹ Hưng, bên ngoài căn hộ chung cư đã đc bảo trù sơn mới rất đẹp giá cực rẻ khu Nam Viên.119 mét ...
      Dự án Mỹ Viên, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư An Bình Plaza Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 83 m2 45,79 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán lại căn hộ 3 phòng ngủ dự án An Bình Plaza.DT 83 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh logia Đông ...
      Dự án An Bình Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 0 m2
      Cần tiền nên cần bán ngay chung cư Victoria view sông HCM, giá 3,8 tỉ( bao thuế phí).-Vị trí nằm ngay mặt đường Trương Văn Bang.-DT 61.4m2, thiết kế...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hà Thành Plaza, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5 tỷ tại Đống Đa

      5 tỷ 115 m2 43,48 triệu/m2
      + Tọa lạc tại vị trí độc nhất của trung tâm Đống Đa, ngay gần ngã 4 Sở, hiếm nhà bán.+ Tiện ích khu vực thì khỏi cần bàn, trường cấp 1,2,3 nhiều vô kể,...
      Hà Thành Plaza, 102, Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Căn hộ Opal Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Thủ Đức

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp chuẩn 5*, hồ bơi free, sát TTTM lớn nhất TP thủ Đức Gigamall hơn 500 tiện ích siêu thị, *** DT: 68,5 mét vuông ( Thông...
      Dự án Opal Garden, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Xuân Phương Residence, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 96 m2 31,78 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng nên bán ngay căn 96 mét vuông thiết kế 3 ngủ đầy đủ nội thất tại căn hộ chung cư Báo Nhân Dân giá chỉ 3.050...
      Dự án Xuân Phương Residence, Đường Trần Hữu Dực, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.1 tỷ 72 m2 43 triệu/m2
      Nhận đặt giữ chỗ 50 tr/căn (có hoàn lại) dự án chung cư cao cấp Vung Tau Centre Point - liên hệ: 0983 076 ***.Vung Tau Centre Point là dự án khu chung cư...
      Dự án Vũng Tàu Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 89 m2 46,07 triệu/m2
      Chuyên bán chung cư Green Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.* Vị trí: Nằm trên trục đường Tôn Dật Tiên, P. Tân phú, Q. 7.Cập nhật giỏ hàng Green Valley.- DT...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 104 m2 48,08 triệu/m2
      Do kinh tế khó khăn nên gia đình cần bán ngay chung cư 3 PN tại tòa Ct1 căn hộ chung cư Tràng An Complex Hoàng Quốc Việt, Cầu giấy.chung cư có DT 104...
      Dự án Tràng An Complex, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
      L
      Nguyễn Thị Diệu Linh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7

      3.1 tỷ 83 m2 37,35 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh có SHR đầy đủ nội thất thiết kế. giá 3.1 tỉ còn TL cho khách mua bán gấp trong tháng.Nội...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Akari City, 60 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      chung cư sân vườn GĐ 2 Akari City - hàng hiếm mua đc giá gốc từ CĐT.Hàng sân vườn siêu hiếm - Mua giá gốc CĐT Nam Long.Chỉ TT 5 phần trăm/quý tương...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,85 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 0 m2
      * căn hộ chung cư D'Lusso An Phú Q. 2.- đc: 09 Nguyễn Thị Định, An Phú, Q. 2.- Căn 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh (Nhà Mới Chưa Ai Ở).- DT:...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Masteri Centre Point, Q. 9.đc: KĐT vin Grand Park, đường Nguyễn Xiển, P. Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, TP. Thành phố Hồ Chí ...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 88 m2 51,71 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Green Valley Phú Mỹ Hưng, có SHR.- DT: 88m2.- Lầu cao, view thoáng, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Thiết kế nội thất ...

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 72 m2 47,92 triệu/m2
      Cần bán ngay.- pháp lí: sổ hồng riêng - sở hữu lâu dài.- Cửa chính hướng Nam - view hướng Bắc.- DT: 72m2.- Thiết kế: 2 PN - 2  phòng vệ sinh -...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.