Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 104 m2 33,66 triệu/m2
      Đóng 1,2 tỉ nhận nhà ở ngay. 1,2 tỉ khoảng 30 phần trăm Tiến độ đóng tiền giãn 4 đợt trong 3 năm.Cách Thanh Xuân chỉ 3.3 kilomet 7p đi xe.Dự án...
      Hồ Gươm Plaza, 102, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 108 m2 37,97 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 2 toilet trong tháng tại vin Smart City.DT: 108 mét vuông. Có hỗ trợ vay bank trả góp.Giá: 4,1 tỉ.Nội thất:...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 2

      4.25 tỷ 97 m2 43,82 triệu/m2
      Chuyên chuyển nhượng dự án của CĐT Điền Phúc Thành.Chính chủ gửi bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 64m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ ...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Tổ hợp HC Golden City, 2 phòng ngủ, giá 3,25 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.25 tỷ 0 m2
      * Do nhu cầu sử dụng lên căn hộ chung cư lớn, cần nhượng lại căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh căn hộ chung cư HC Golden City.- DTSD:...
      Dự án HC Golden City, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp The Tresor, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 4

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      * Thông tin sản phầm:- Loại căn hộ chung cư: Oficetel.- DT: 50m2.- Nội thất cơ bản.- View sông, tầng trung.- Giá chủ chào 3tỷ5 thỏa thuận giá chốt cho...
      The Tresor, 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,8 tỷ tại Bình Thạnh

      3.8 tỷ 67 m2 56,72 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, căn hộ chung cư Richmond, tọa lạc tại 207C Nguyễn Xí, P. 26, Bình Thạnh,- DT: 67 mét vuông, 2 phòng ...
      Richmond City, 207C, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Chuyên bán chung cư TP Hà Nội Center Point - Hoàng Đạo Thúy. chính chủ rất thiện chí bán, có hỗ trợ vay NH:DT 60m, 2 ngủ, 1 toilet nhà thoáng đẹp...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 82 m2 57,32 triệu/m2
      Hình ảnh thực tế 100 phần trăm - Làm việc trực tiếp với chính chủ.Xem nhà ngay: 0935 708 *** Ms Minh Trúc môi giới chuyên nghiệp - tận tình - uy tín.*...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Cityland Park Hills, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Gò Vấp

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Cityland Park Hills - Gò Vấp.- DT: 100 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, ban công, bếp, bancol...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 7

      3.1 tỷ 83 m2 37,35 triệu/m2
      Bán căn căn hộ cao cấp An Gia Skyline (20 Lê Thị Chợ, Phú Thuận, Q. 7).Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.DT: 83 mét vuông.Full NT (NT...
      An Gia Skyline, 20, Đường Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 141 m2 25,54 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà xuyên lễ, phục vụ 24/7.gọi ngay: 0969 864 *** em Quyết văn PKD chủ đầu tư.* Cam kết mua lại 100 phần trăm sau 18th nếu KH không ưng...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 4,29 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.29 tỷ 0 m2
      Essensia Sky tại Nam HCM - Phú Long.Lựa chọn an cư hàng đầu tại khu Nam HCM.An tâm đầu tư với chủ đầu tư uy tín Phú Long.Chỉ với 433 tr đồng (10 phần...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Bán chung cư 2 ngủ số 17 82 mét vuông thông thuỷ 88 mét vuông tim tường logia hướng Đông Nam.Giá 3tỷ8 bao phí call ngay 0369 796 ***
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,25 tỷ tại Gò Vấp

      4.25 tỷ 77 m2 55,2 triệu/m2
      chung cư cao cấp Cityland Park Hills.- Nằm ngay Q. Gò Vấp, cách chợ Hạnh Thông Tây, Bệnh viên Gò Vấp chưa đầy 5 ph.- Sân bay Tân Sơn Nhất chưa đầy 20 ph.-...

      Cần bán căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Gia đình ở căn hộ chung cư có lộc lá, làm ăn phát đạt nên chuyển sang căn 3  phòng ngủ ở vin, cần bán ngay căn hộ góc 2  phòng ngủ ở...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ LuxGarden, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 84 m2 35,72 triệu/m2
      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, căn hộ góc căn hộ Luxgarden, Q. 7.- DT: 84m2,- Nhà có sẵn nội thất, nhà mới như hình.- Có sổ ...
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Diamond Flower Tower, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 122 m2 40,99 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2vs căn hộ chung cư Diamond Flower Tower Hoàng Đạo Thúy - TX - Thủ đô Hà Nội.Thông...
      Dự án Diamond Flower Tower, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.1 tỷ 98 m2 41,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp căn duplex 3 PN - 2 toilet - Emerald - Celadon City+ DT: 98m2+ Giá: 4.1 tỉ (bao thuế, phí)+ nội thất đầy đủ cao cấp -...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.