Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,05 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.05 tỷ 106 m2 28,78 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên bán ngay căn hộ chung cư 106m2 đầy đủ nội thất tại căn hộ CT2 Xuân Phương Quốc Hội bìa đỏ chính chủ giá 0973...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 3,85 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.85 tỷ 122 m2 31,56 triệu/m2
      căn hộ chung cư đẹp Mỹ Đình 1 Nam Từ Liêm - lô góc - 3 ngủ - tặng nội thất đầy đủ sịn sò - bìa đỏ lâu dài - hơn 3 tỉ - ảnh thật 100 phần trăm.+...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 91 Phạm Văn Hai, P. 3, Tân Bình, HCM.- DT căn hộ chung cư 70m2, bao gồm: 2 PN, 2  nhà vệ sinh.- sổ ...
      Central Plaza, 91, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      bán ngay 116 căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ - 4 phòng ngủ tại dự án CT8 The Emerald.+ Căn 2 phòng ngủ, DT từ 78m -...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.3 tỷ 104 m2 31,74 triệu/m2
      * Trực tiếp chủ đầu tư dự án Bình Minh Garden: Sở hữu chung cư đầy đủ nội thất cao cấp, giá siêu mềm nhất Q. Long Biên:- chung cư tòa A, DTTT 104m2...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 8

      4.3 tỷ 150 m2 28,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Samland Giai Việt tòa căn hộ B2, 854 đường Tạ Quang Bửu - P. 5, Q. 8.Penthouse 315m2, 4 PN, 4  phòng vệ sinh, giá 7 tỉ.DT 389m2, 4...
      Samland Giai Việt, 854, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Cầu Giấy Center Point, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 76 m2 55,27 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 phòng ngủ Cầu Giấy Center Point 110 Cầu Giấy.- DT 76m2.- Hướng  phòng ngủ, logia: Chính Nam.- View: Công viên Cầu Giấy.-...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      - Bán chung cư tòa C Vinaconex - DT 96,1 mét vuông - 3N 2VS.- căn hộ Kim Văn Kim Lũ tòa C tọa lạc trên mảnh đất CT2 thuộc KĐT Golden silk Kim Văn...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      3.1 tỷ 86 m2 36,05 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư Hoa Đào ở sổ 713 Lạc Long Quân.DT 86m2.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.Tầng trung căn hộ góc view cầu Nhật Tân.căn hộ chung cư...
      Hoa Dao Hotel, 713, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 67 m2 49,26 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ - DT: 67 mét vuông Tây Nam - View trực diện nội khu, tầm nhìn rộng.Giá: 3,3 tỉhotline em Xuân Quang 0963 652 *** để biết...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,16 tỷ tại Quận 9

      4.16 tỷ 99 m2 42 triệu/m2
      CẦN bán nhanh chung cư JAMILA KHANG ĐIỀN ĐỐI DIỆN LAKEVIEW TRUNG TÂM Q2 MT Đường ĐỖ XUÂN HỢP Chủ đi định cư nên cần bán nhanh. chung cư đang có HĐ cho...
      Dự án Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ

      3.76 tỷ 97 m2 38,77 triệu/m2
      Cần bán chung cư suất người nước ngoài tại dự án Cantavil An Phú -Layout 3 PN -2  nhà vệ sinh-DT 97m2-Tầng trung, view nội khu yên tĩnh-giá bao gồm...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, giá 3,57 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.57 tỷ 0 m2
      Kính mời quý a/c mua dự án Lumiere Boulevard nằm giữa đại đô thị vin Grand Park TP Thủ Đức.Chính sách đặc biệt TT nhàn hạ cho chung cư xanh sống sang tại...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      DT: 74 mét vuông, giá: 3.8 tỉ bao phí.Tầng trung, view thoáng.Nội thất thiết kế đầy đủ như hình kèm theo.Layout căn hộ góc đẹp, thoáng.call ngay...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 75 m2 52 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay căn hộ chung cư 75m2 , căn hộ góc 2 PN dự án Golden Mansion 119 Phổ Quang.- Thiết kế hợp lý.- Nội thất đẹp.- căn hộ góc 2 PN.- Hạ...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      3.55 tỷ 73 m2 48,64 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư ngõ 28 Xuân La.căn hộ góc view Hồ Tây xem pháo hoa.Tầng trung cao.2 ngủ 2VS 73m2.2 PN thẳng view Hồ Tây.Mọi tiện ích như chợ,...
      Ngõ 28, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Hội Xá - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      3.05 tỷ 71 m2 42,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp vin Symphony Long Biên, Phúc Lợi, Long Biên, Thủ đô Hà Nội.- DT: 71m2.- Thiết kế: 2 PN, 2  phòng vệ sinh,...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Đường Hội Xá, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Độc quyền quỹ căn ngoại giao Capital Elite giá mềm nhất thị trường.Chỉ 55tr/1 mét vuông sở hữu ngay chung cư 3 ngủ 2 lô gia cao cấp trung tâm ...
      Dự án Capital Elite, 18 Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.