Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Tây Hồ Residence, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,95 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3.95 tỷ 69 m2 57,25 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn sang nhượng giá mềm nhất thị trường tại dự án HDI Tây Hồ, 68 Võ Chí Công.1, Thông tin về dự án:a, CĐT: Công ty CP Đầu tư Xây dựng Phát...
      Dự án Tây Hồ Residence, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 77 m2 55,85 triệu/m2
      chính chủ thiện chí cần bán căn 2 phòng ngủ 2 toilet view LM 81.Giá đã mua bán gốc 4,5tỉ.giá cắt lỗ 4,3 tỉ bớt lộc.liên hệ 0901 422 *** xem nhà...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 6

      3.4 tỷ 88 m2 38,64 triệu/m2
      The Western - Q. 6 hàng thật - giá siêu mềm (100 phần trăm) giá HĐ!- 2 phòng ngủ 50m2, tầng cao, view đẹp, giá chỉ từ 1.930 tỉ.- 2 phòng ...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ SaiGonRes Plaza, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      CẦN bán nhanh căn hộ chung cư CC SAIGONRES (BT),, 84m², 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, NTCB, căn hộ góc.CỬA Đông Bắc.VIEW hướng Đông Nam,...
      Dự án Saigonres Plaza, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 5

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp Tản Đà Court.ĐC: 86 đường Tản Đà, P11, Q5, TPHồ Chí Minh.DT: 80 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet, bán...
      Tản Đà Court, 86, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,24 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 59 m2 55 triệu/m2
      Quy mô: DT hơn 5,852,04  mét vuông gồm 1 tòa căn hộ 23 tầng nổi, 2 tầng hầm. 3 tầng là TTTM, dịch vụ, tiện ích.- Mật độ xây dựng: 38,78 phần ...
      Dự án Viva Plaza, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 4 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 105 m2 47,15 triệu/m2
      * Chuyển công tác, em cần bán căn hộ chung cư đập thông DT 105 mét vuông,- Toà S3 dự án vin Smart Tây Mỗ, đầy đủ nội thất xịn sò như hình...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Tổ hợp HC Golden City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,2 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      * Cần bán ngay căn hộ chung cư 64m, 2 phòng ngủ tầng cao dự án Berriver Jardin 390 Nguyễn Văn Cừ. Chính sách cực tốt, ưu đãi nhận nhà ở ngay, hỗ...
      Dự án HC Golden City, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 125 m2 25,6 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán chung cư C6 Trần Hữu Dực - Mỹ Đình:- Với DT 125m2 thiết kế 3 phòng ngủ 2VS nhà đồ cơ bản.- Tầng trung, 2 logia hướng Đông ...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,8 tỷ tại Long Biên

      3.8 tỷ 97 m2 39,18 triệu/m2
      * Nhận ngay chính sách mua nhà hấp dẫn cho Quý KH sở hữu căn hộ chung cư tại Khai Sơn City trong tháng này:- CK 9.5 phần trăm khi TT sớm...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Căn hộ Centum Wealth, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      - Bán căn 3 phòng ngủ Centum Wealth.- 85 mét vuông nhà đã trang bị full nội thất cao cấp.- Hướng logia nắng sáng mát mẻ, view hồ bơi cục đẹp.-...
      Dự án Centum Wealth, Đường Phan Chu Trinh, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,53 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.53 tỷ 64 m2 55,16 triệu/m2
      Tại Glory Heights, dân cư không chỉ sở hữu cho mình căn hộ chung cư đẳng cấp phiên bản giới hạn mà còn bỏ túi 3 thiên đường xanh ngập tràn sức sống: ...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 3 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      View khu đô thi mới Gamuda và thoáng mát.Nhà thiết kế và lắp đặt nội thất luxury.Thông tin mô tả:+ DT sổ 86,3  mét vuông gồm 2 PN lớn + 1 phòng nhỏ...
      Gelexia Riverside, 885, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 4

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp The Gold View Q. 4.- đc: 346 Bến Vân Đồn, Q4.- DT: 80m.- giá : 3.3ty- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.-...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ độc quyền thiết kế đẳng cấp. Hướng nhà hướng Đông Nam cực mát. Mua ngay hoặc không bao giờ có đc.nội thất đầy đủ nhập khẩu...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 0 m2
      Nhà tôi mới mua nhưng không còn nhu cầu ở nên cần bán lại gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet căn hộ Mipec Xuân Thủy.căn hộ chung cư...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư C'land Tower, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Đống Đa - Hà Nội

      4.3 tỷ 85 m2 50,59 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư C'Land - 154 Xã Đàn:I) căn hộ chung cư đã hoàn thiện, nằm ở tầng trung, DT 85 mét vuông, view thẳng Hồ Đắc Di.- Thiết...
      C'land Tower, 156, Phố Xã Đàn, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 91 m2 42,31 triệu/m2
      Chuyên quản lý mua bán 100 phần trăm căn hộ chung cư Riviera Point, The View Riviera Point Keppal Land Q. 7, TP.HCM giá siêu mềm. 0902 037 ***...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.