Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ

      4.66 tỷ 120 m2 38,75 triệu/m2
      Với 10 năm lĩnh vực bất động sản chuyên chuyển nhượng chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú với giỏ hàng các DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 56 m2 67,86 triệu/m2
      * chung cư cao cấp The Ascentia tại Phú Mỹ Hưng:- DT: 56m2.- 1 PN, 1  nhà vệ sinh.- nội thất đầy đủ.- MT Đại lộ Nguyễn Lương Bằng, thuận tiện di...
      Dự án The Ascentia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ chung cư Vũng Tàu Center, 3 phòng ngủ, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 100 m2 33,9 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 logia, vị trí hiếm căn số 01, giá mềm tại căn hộ chung cư Vũng Tàu Center.Nhà gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 1 logia...
      Dự án Vũng Tàu Center, Đường Lê Hồng Phong, Phường Thắng Nhì, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán căn hộ Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp The garden hill 99 Trần Bình 70m2 2 phòng ngủ 2vs nội thất đầy đủ. Giá 3 tỉ bao phí. bìa đỏ cất két. Giá hợp lý
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 64 m2 55,47 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh CH Park Hill 2 phòng ngủ, giá 3.55 tỉ. đầy đủ nội thất.- Thiết kế: 64 mét vuông - thiết kế 2 phòng ngủ, 1 phòng...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,18 tỷ tại Thanh Trì

      3.18 tỷ 127 m2 25,04 triệu/m2
      Trực tiếp chủ đầu tư bán chung cư tòa A cực đẹp, view thoáng mát.DT 127m2 thông thủy.Cửa hướng Đông Nam - logia Tây Bắc, tầng trung đẹp.chung cư đc...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 4,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.7 tỷ 145 m2 32,42 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư 145 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2 phòng vệ sinh tại tầng 20 dự án Hồ Gươm Plaza ngã 4 Văn Phú Hà Đông. Nhà thuộc...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Home City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,8 tỷ tại Cầu Giấy

      4.8 tỷ 90 m2 53,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Home City - 177 Trung Kính, 90m2, 3 PN, giá: 4.8 tỉ. liên hệ ngay: 0379 455 ***- DT: 90m2, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, căn hộ ...
      Home City - Trung Kính Complex, 177, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư FLC Premier Park, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,26 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.26 tỷ 72 m2 45,28 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn giá rẻ vin Smart City với mức giá và chính sách vô cùng hấp dẫn:- Căn Studio giá từ 1x tỉ.- Căn 2 phòng ngủ giá từ 2x tỉ.- Căn...
      Dự án FLC Premier Parc Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3 tỷ 0 m2
      chung cư vườn trên không với chung cư sân vườn phòng khách.Thiết kế gồm 2 phòng ngủ 2VS với sân vườn phòng khách và  phòng ngủ tầng siêu...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,49 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.49 tỷ 135 m2 33,26 triệu/m2
      - Ở đâu giá rẻ, bảo đảm em có giá rẻ hơn.- Đã có SHR, giấy tờ pháp lí đầy đủ.- Hỗ trợ tư vấn nhiệt tình + tận tâm + lấy uy tín làm đầu + không mua cũng...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 87 m2 49,43 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán nhanh căn 3 PN view công viên cầu giấy căn hộ chung cư Thống Nhất Complex- DT 87m thiết kế 3 PN + 2 vệ sinh.- Các phòng full ánh...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,23 tỷ tại Đường Điện Biên - Nghĩa Lộ - Yên Bái

      3.23 tỷ 85 m2 38 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - 85m2 tại Golden Field chính chủ bán giá cực rẻ dự án.Siêu rẻ chỉ 38tr/m2 đã bao tất cả thuế...
      Dự án Golden Field Nghĩa Lộ, Đường Điện Biên, Phường Tân An, Nghĩa Lộ, Yên Bái

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Sky Park Residence, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,89 tỷ tại Cầu Giấy

      4.89 tỷ 87 m2 56,21 triệu/m2
      Chuyển công tác, nhà mình bán ngay chung cư tại dự án Sky Park Residence.- DT: 87 mét vuông, thiết kế 3 ngủ + 2 vệ sinh.- Hướng cửa Nam, logia Bắc.-...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      - Glory Heights - vin Grand Park - Phân Khu Cuối Cùng.- L/H Đại lý Platium của vin: 0944 054 *** (24/24).==============- Chỉ TT 10 phần trăm - ký hợp ...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 84 m2 57,15 triệu/m2
      Duy nhất 1 cặp căn tầng số đẹp 3 phòng ngủ - 84m2 giá 4tỷ8 view Nội khu đẹp nhất Masteri, nhà vuông vắn phong thuỷ tốt cho gia chủ.2 bìa đỏ, 2 lốt...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn Chung cư Hinode City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,27 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.27 tỷ 74 m2 57,71 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tòa Asahi căn hộ chung cư Hinode City Minh Khai có sân vườn.Thông tin căn hộ chung cư: Số 201 Minh Khai và...
      Hinode City, Số 201, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ tại Quận 9

      4.1 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay chung cư Jamila Khang Điền.Đối diện Lakeview trung tâm Q2.MT đường Đỗ Xuân Hợp.Chủ đi định cư nên cần bán ngay. chung cư đang có HĐ cho...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.