Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.6 tỷ 73 m2 49,32 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ Độc quyền thiết kế đẳng cấp.nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại TP Hà Nội.(*) Lý do lựa...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      * Thông tin chi tiết chung cư:+ DTTT: 77,51 mét vuông.+ Cửa chính hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm.+ chung cư sở hữu view hồ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Phùng Khoang, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 95 m2 33,69 triệu/m2
      anh/chị xem nhà zalo + call 0986 673 *** Vị trí: Nằm trên đường Lương thế Vinh ngay ngã 4 Tố hữu - Lương thế Vinh Tầng 10-153 PN 2 vệ sinh bìa đỏ cầm tay...
      Dự án Khu đô thị mới Phùng Khoang, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,7 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      3.7 tỷ 93 m2 39,79 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư P 906 toà B7 mặt phố Phạm Ngọc Thạch.Nhà đã sửa đẹp đủ đồ, DT 93m2, 3 PN, 2 vệ sinh căn hộ góc cực kỳ thoáng mát khu trung...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Mỹ Đình II, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,15 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.15 tỷ 83 m2 37,96 triệu/m2
      Cần bán căn hộ CT5 DN2 Mỹ Đình II đường Trần Hữu Dực DT: 83m chung cư đã sửa lại và thiết kế rất đẹp có: 03 PN, 01 phòng khách, bếp, phòng ăm +...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình II, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 11 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Thuận việt Q. 11- đc căn hộ chung cư: 315 Lý thường kiệt, P.15, Q.11- DT căn hộ chung cư: 90 mét vuông...
      Thuận Việt, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ giá 3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      Toà B Masteri West Heights vừa chào bán giá siêu mềm quá, giá rẻ hẳn hơn toà A mà giá trí 3 mặt nước, ai đã biết tới CĐT Masterise Homes rồi thì sẽ rất...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 6

      4.91 tỷ 114 m2 42,99 triệu/m2
      - Giá thực + Bán Thực + Không chào ảo. - Cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp Lucky Palace - Novaland, đường Phan Văn Khỏe, Q. 6.- giá: 4.9 tỉ. căn hộ ...
      Dự án Lucky Palace, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Hà Đông

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      * Seasons Avenue - Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ giá 4.2 tỉ.================================================* Thông tin căn hộ chung cư:+ DT:...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 72 m2 56,95 triệu/m2
      Đảm bảo giá siêu mềm nhất, căn hộ chung cư 2 PN 2 vệ sinh tại căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.+ sổ ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 76 m2 46,72 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ tại căn hộ cao cấp The Emerald Mỹ Đình cần bán nhanh để chuyển đi trong tháng này.Thông tin chung cư như sau.- DT: 76m2.-...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 72 m2 59,73 triệu/m2
      vin Skylake với nhiều tiện ích, an ninh nghiêm ngặt, dân trí cao.Nơi nhiều các gia đình Hàn Quốc đang cư trú, một môi trường rất thích hợp để cho con cái...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 4,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.1 tỷ 66 m2 62,13 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 PN, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách, vin Sky Lake.Đồ cơ bản CĐT, có slot oto, bìa đỏ cầm tay...DT...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 93 m2 46,24 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn hộ tòa R3 Sunshine Riverside Tây Hồ, thành phố Hà Nội:- DT 93 mét vuông.- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh 2 logia view thoáng.-...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 135 m2 34,08 triệu/m2
      Chuyển sang BT gia đình cần bán căn 3 phòng ngủ tại Goldmark City.Giá 4.6 tỉ căn 135m2 DTSD.Call em ngay để nắm bắt cơ hội mua nhà giá rẻ: 0961 936...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Bình Chánh

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      - căn hộ 3 PN - 2  phòng vệ sinh.DT 95m2, giá 4 tỉ.gọi ngay 0933 736 ***
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,3 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.3 tỷ 83 m2 51,81 triệu/m2
      Gia đình chuyển về quê nên cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - căn hộ An Bình City - 232 Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Thủ đô Hà Nội.DT:...
      An Bình City, 232, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận 4

      4.55 tỷ 75 m2 60,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh tại căn hộ chung cư The Tresor, Bến Vân Đồn, Q. 4.- DT: 75m2.- Nhà nội thất ...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.