Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 96 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ 2 toilet, 96 mét vuông tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại căn hộ Golden Land toà C.Do...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 101 m2 49,51 triệu/m2
      chính chủ ký gửi sang nhượng chung cư 3 phòng ngủ giá chỉ ngang 2 phòng ngủ.Nhà đã có nội thất đầy đủ để ở, điều hòa thay mới, bếp làm...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      3.25 tỷ 91 m2 35,72 triệu/m2
      bán nhanh chung cư CC Berriver - Tòa N03 - 390 Nguyễn Văn Cừ (còn duy nhất một căn bán).- DT - 91 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet 1 logia...
      Berriver Long Biên, 390, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
      L
      Nguyễn Thị Hương Lan Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 0 m2
      Origami vin Grand Park, Q. 9.đc: KĐT vin Grand Park, ngay MT đường Nguyễn Xiển, P. Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, TP. Hồ Chí ...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Do chuyển Công tác làm việc, tôi cần bán lại căn hộ chung cư ở căn hộ chung cư La Casta Văn Phú, thông tin căn hộ chung cư như sau.- căn hộ góc...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      Chuyển xuống thấp tầng cần bán căn 2 phòng ngủ + 2VS view thoáng giá.Do không có nhu cầu sử dụng chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ + 2VS.DT:...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Trung Yên Plaza, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,4 tỷ tại Cầu Giấy

      4.41 tỷ 94 m2 46,81 triệu/m2
      Bán 3 căn Trung Yên Plaza, số 1 phố Trung Hòa. 81 mét vuông, 94  mét vuông, 112 mét vuông. 0975 118 ***- DT 81 mét vuông,...
      Trung Yên Plaza, số 1, Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ tại Long Biên

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư đẹp, vị trí thuận tiện đi lại, cạnh đường QL 5. Di chuyển qua phố chỉ 15 - 20ph.Trường học khu vui chơi dịch vụ và BV đầy đủ, cách nhà 1...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 4

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      Thông tin sp:- Loại căn: căn hộ chung cư 2PN1 phòng vệ sinh riêng biệt.- DT: 65m2.- Nội thất: đầy đủ nội thất cao cấp Luxury.- View cực đẹp.giá...
      The Tresor, 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Eco Dream, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Trì

      3.5 tỷ 95 m2 36,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3 ngủ 95 mét vuông nội thất đầy đủ cơ bản giá 3tỉ x (có thỏa thuận)..số điện thoại: 0913 218 *** hoặc inbox em ạ!Để lại...
      Dự án Eco Dream, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 4

      4.7 tỷ 65 m2 72,31 triệu/m2
      Thienhomes chuyên bán và cho thuê chung cư dọc Bến Vân Đồn.bán ngay chung cư cao cấp tại Millennium.Loại: 2PN2 toilet.DT: 65m2.Tình trạng: Full NT...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 65 mét vuông, 2 phòng ngủ tầng cao dự án Berriver Jardin 390 Nguyễn Văn Cừ. Chính sách cực tốt, ưu đãi nhận...

      Bán gấp căn Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.2 tỷ 121 m2 34,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 02 tòa nhà Golden Palace DT 121 mét vuông căn 02 tầng đẹp 3 phòng ngủ 2VS.Do chuyển công tác tôi cần bán căn đang ở...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị mới Cổ Nhuế, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      - Cần Bán căn hộ chung cư chung chư KĐT Nam Cường, Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, HN.- DT 82m2, thiết kế 2p ngủ, 1p khách bếp, 2 nhà vệ sinh. full nội ...
      Dự án KĐT Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 117 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2vs DT 118 mét vuông tại căn hộ cao cấp Golden Palace, Mễ Trì.căn hộ chung cư thuộc tháp C dự...

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 2 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.4 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư ở Golden Palace đường Mễ Trì, DT 85,5m2, 2 phòng ngủ 2vs đồ cơ bản, setup đồ nội thất dễ dàng, rất dễ cho người nước...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ

      4.66 tỷ 94 m2 49,47 triệu/m2
      Chuyển đổi căn to hơn chính chủ cần bán lại căn 2 ngủ hoa hậu tại tòa T02 Timescity, thông tin chi tiết như sau:- DT: 94.3m, thiết kế với 2  phòng ngủ...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,07 tỷ tại Tân Bình

      3.07 tỷ 81 m2 37,91 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư CC Harmona (TB), A19, 81m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Full NT.V. Q1, hướng Đông Nam.Cửa Tây Bắc.Giá 3,07 tỉ.Bao...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.