Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,27 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.27 tỷ 80 m2 40,88 triệu/m2
      - Chỉ từ 500tr ký HĐMB- chung cư 3 ngủ 80 mét vuông, 2 logia thoáng, tầng cao, view bể bơi 4 mùa, view nội khu theo phong cách Nhật Bản.- CK lên tới...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 53 m2 88,68 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư tại CC Hà Đô Centrosa 200 Đường 3/2 P. 12 Q. 10 Tp. Hồ Chí Minh.- DT 57 mét vuông: 1 phòng ngủ + 1 phòng đa năng -...
      HaDo Centrosa Garden, 200, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Phú

      3.65 tỷ 106 m2 34,44 triệu/m2
      chính chủ ngộp cần tiền mặt, bán gấp căn 106m2 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh, nội thất cơ bản chủ đầu tư.Giá chốt 3,650 tỉ.Toà nhà Oriental...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 3 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Gấp chính chủ cần tiền bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, đầy đủ nội thất 100m2 Roman Plaza, Tố Hữu, 4tỉ.DT 100m2.logia: hướng Tây Bắc.Nội thất:...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,45 tỷ tại Bình Thạnh

      3.45 tỷ 85 m2 40,59 triệu/m2
      Bán chung cư Saigon Pearl, Bình Thạnh.DT: 84.56m2.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.Tình trạng nội thất: nội thất đầy đủ.pháp lí: sổ hồng riêng.Nằm ngay MT...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,98 tỷ tại Tân Bình

      3.98 tỷ 70 m2 56,86 triệu/m2
      - Đ/c: The Botanica (Novaland), số 104 Phổ Quang, P. 2, Tân Bình.- DT 70m2, thiết kế 2 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh.- Tặng kèm Full NT cao cấp.- căn...
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,4 tỷ tại Hoàng Mai

      3.4 tỷ 92 m2 36,96 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển qua chung cư lớn hơn nên chính chủ gửi bán chung cư số 10 tòa DV03 DTTT là 92m2.Thiết kế 3 phòng ngủ và 2 vệ sinh.Nội thất bàn...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,6 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      3.6 tỷ 97 m2 37,12 triệu/m2
      Do chuyển chỗ làm nên chị tôi cần bán căn hộ chung cư 3 PN và 2 vệ sinh tại dự án Le Grand Jardin sài đồngcăn hộ chung cư DT Tim tường 109 m2 ( thôn...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      Cách cầu Chương Dương 2 kilomet, thuận tiện cho KH làm việc tại khu vực Hoàn Kiếm, Ba Đình, Tây Hồ, Long Biên.- DT 85 mét vuông, DT vừa phải với...
      Dự án Berriver Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 101 m2 36,64 triệu/m2
      * Nhận ngay chính sách mua nhà hấp dẫn cho Quý KH sở hữu chung cư tại Khai Sơn City trong tháng này:- CK 9.5 phần trăm khi TT sớm 95 phần trăm...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,05 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.05 tỷ 125 m2 32,4 triệu/m2
      Bán căn hộ HH2 - Dương Đình Nghệ, 125 mét vuông, 3 PN.Giá: 4.05 tỉ. contact: 0379 455 ***- DT: 125 mét vuông, căn hộ góc, 3 PN,...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 102 m2 40,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tại căn hộ Roman Plaza - Tố Hữu:- DT ở trên sổ 101.7 mét vuông, thiết kế 3 PN - 2  toilet.- chung cư cửa Tây Nam,...

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Chính sách điên rồ nhất chỉ có tại Glory Heights vin Grand Park Q. 9.- CK 10 phần trăm cho KH ký hợp đồng mua bán trước ngày 17/07. đặt...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 102 m2 45,99 triệu/m2
      Gia đình thiện trí bán căn hộ chung cư tại dự án vin Gardenia.- DT 102 mét vuông, gồm 3 ngủ và 2 vệ sinh. Thiết kế đẹp và hợp lý, nhà nhiều ánh...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư VC7 Housing Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 100 m2 34,5 triệu/m2
      + Bán căn hộ Vinaconex 7 số 136 Hồ Tùng Mậu, BắcTừ Liêm.+ DT: 100m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh.+ Thiết kế hiện đại gồm 1 phòng khách, 3 ngủ, 2 vs và 1 phòng tiện...
      VC7 Housing Complex - 136 Hồ Tùng Mậu, số 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4 tỷ tại Hoàng Mai

      4 tỷ 94 m2 42,56 triệu/m2
      Gia đình làm ăn có lộc mua đc nhà nhà thổ cư nên cần bán lại căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư HH3B Eco Lake View 32 Đại Từ, Đại Kim, Hoàng Mai.-...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,95 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.95 tỷ 90 m2 43,89 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ cao cấp An Bình City - 232 Phạm Văn Đồng.Có DT 90m2.Có 03 PN, 02 phòng vệ sinh.Nội thất gần đủ đồ.Tầng trung, có...
      An Bình City, 232, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Sun Square, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      chung cư Sun Square siêu đẹp - trung tâm Q. Nam Từ Liêm - gần trường học - chỗ đậu xe thoải mái - 1 ban công 2 ban công - tầng trung.Mô tả:+ Nằm tại số...
      Sun Square, số 21, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.