Thông tin mô tả
Vũng Tàu Pearl.
Mã căn T. 09
Bán giá
Ngoài ra em còn một số căn view biển tầng cao
Có thể dẫn
Giá: 3,447 Tỷ
Diện tích: 93 m2
Giá/m2: 37,06 Triệu/m2
481564
Mua bán
Vũng Tàu Pearl.
Mã căn T. 09
Bán giá
Ngoài ra em còn một số căn view biển tầng cao
Có thể dẫn
Nguyễn Hữu Lâm
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2