Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Newton Residence, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      4.8 tỷ 80 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 100m tại The Botanica Novaland, full nội thất, view thoáng.The Botanica Novaland - 104 Phổ Quang, P. 2,...
      Dự án Newton Residence, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Horizon Tower, 1 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 1

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Càn bán ngay căn hộ cao cấp Horizon, 241 Trần Quang Khải, Q. 1.+ DT: 70m2, 1 PN, 1  nhà vệ sinh, căn hộ cao cấp, đầy đủ tiện ích,.giá: 4.5 tỉ,...
      Horizon, 241, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,8 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      4.8 tỷ 58 m2 82,76 triệu/m2
      Cần Bán chung cư 2  phòng ngủ tại Hillside.- DT: 58m2.- bìa đỏ lâu dài.- Chuẩn bị bàn giao.- Nội thất full theo tiêu chuẩn chủ đầu tư.liên lạc:...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng căn chung cư The Zen Residence, 106 m2, giá 4,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.3 tỷ 106 m2 40,57 triệu/m2
      Bán chung cư 106 mét vuông tại The Zen Gamuda.Hướng đẹp view nội khu yên tĩnh không ồn bụi.Anh Nam bán chung cư về Quảng Ninh sống cùng gia đình. Do...
      Dự án The Zen Residence, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75 mét vuông, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp,...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Skylight 125D Minh Khai, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 97 m2 34,03 triệu/m2
      + Bán căn hộ Sky Light 125D Minh Khai căn hộ góc 97m, 2 ngủ, 2 vs chỉ 3.3tỉ(có thỏa thuận).+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của 1 gia đình hiện đại,...
      Sky Light, 125D, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 73 m2 47,95 triệu/m2
      giá: 3,5 tỉ.- Căn 2 phòng ngủ + 1 - 2 phòng vệ sinh với DT 66m.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, sổ vĩnh viễn.- Là phân khu cao cấp của vin, cạnh...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,8 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 106 m2 35,85 triệu/m2
      CHÍNH SÁCH TỐT CHƯA TỪNG CÓ - GIẢM NGAY 15 phần trăm giá trị căn hộ, chỉ còn 36tr/ mét vuông khi mua chung cư 3 phòng ngủ tại MHD...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 167 m2, giá 5 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5 tỷ 167 m2 29,95 triệu/m2
      Tôi có vài suất nội bộ mở ra bán giá siêu tốt chỉ từ 33tr/m2 quá rẻ cho một căn penthouse cao cấp view sông DT từ 167m2 đến 220m2 trả theo tiến độ chủ đầu...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,88 tỷ tại Quận 2

      4.88 tỷ 71 m2 68,74 triệu/m2
      MASTERI THẢO ĐIỀN _ căn hộ chung cư 2 PN 2 tolet _ Nội thất đẹp _ SHR pháp lý chuẩn _ DT 71m2 _ Xem nhà dễ , đang trống...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 4,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.1 tỷ 127 m2 32,29 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 127m2 nội thất đầy đủ cao cấp tại căn hộ chung cư A1 Nguyễn Cơ Thạch trung tâm Q. Nam Từ Liêm giá chỉ 4.1 tỉ bìa đỏ trao tay.căn ...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      Dành cho a/c KH nhu cầu mua căn hộ chung cư 3 ngủ giá mềm nhất. căn hộ chung cư nguyên bản ký trực tiếp CĐT vin. a/c KH có thể TT nhận nhà ở...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 127 m2, giá 3,18 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      3.18 tỷ 127 m2 25 triệu/m2
      - Trả trước chỉ 950tr đc nhận nhà ở ngay đã có bìa đỏ- mua chỉ cần trả trước 30 phần trăm - 70 phần trăm còn lại trả trong 2 năm- giá...
      Dự án Tecco Garden, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      chung cư đc thiết kế như sau:- DT: 96,6m2 - 3 phòng ngủ 2vs (tòa E3).- Hướng cửa TB logia ĐN.- giá: 4,2 tỉ (có thỏa thuận thêm cho khách thiện chí...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 88 m2 37,5 triệu/m2
      * Đây là căn 3 phòng ngủ + 2 toilet 88m2 có logia hướng Đông Nam view LM81, ở tầng cao thoáng mát luôn mà đơn giá sang nhượng chỉ 37 tr/m2 à....
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ Ecolife Capitol Tố Hữu.căn hộ chung cư 2 PN, 2 WC, DT thông thuỷ 75m2.Hướng của chính hướng Tây Nam, logia hướng Đông ...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Do có nhu cầu thay đổi chỗ ở chuyển sang nơi khác sinh sống, tôi bán lại căn hộ chung cư 2 PN góc 2 mặt thoáng tại dự án Feliz Homes, Hoàng Mai.Thông tin...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Căn hộ Res Green Tower, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,25 tỷ tại Tân Phú

      3.25 tỷ 60 m2 54,17 triệu/m2
      - bán ngay căn hộ Res Green, Tân Phú, nhà sạch sẽ, thoáng mát.- Res Green sở hữu những tiện ích cao cấp: Hồ bơi trong căn hộ, khu TTTM mua sắm, khu tập...
      Dự án Res Green Tower, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.