Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,91 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.92 tỷ 103 m2 38 triệu/m2
      BQL: Cập nhật quỹ chung cư tầng đẹp, giá siêu mềm nhất khu vực tòa CT5 - CT6 Lê Đức Thọ.liên lạc: 0974 538 *** em Phương - tư vấn nhiệt tình - am hiểu...
      Dự án CT5-CT6 Lê Đức Thọ, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.1 tỷ 117 m2 35 triệu/m2
      Bán chung cư đường Hoàng Đạo Thúy 117m2 Giá 35 tr/m2 có thỏa thuận.căn hộ góc, nhà đẹp nội thất đầy đủ, logia hướng Đông Nam rộng thoáng.Gồm có...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 110 m2 40,91 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Xuân Thủy, 110 mét vuông 3 ngủ 2 vs sát trường Sự Phạm, giá 4.5 tỉ.gọi ngay 0947 732 *** Huynh (zalo có ảnh, clip căn hộ chung ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Bình

      3.05 tỷ 57 m2 53,51 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh tại căn hộ cao cấp The Botanica Phổ Quang chỉ 3.050 tỉ còn thỏa thuận.Tầng cao...
      Dự án The Botanica, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ tại Long Biên

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      * Thông tin chi tiết chung cư:+ DTTT: 77,51m2.+ Cửa chính hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm.+ chung cư sở hữu view hồ điều hòa 22h,...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ, tại tòa HH1 căn hộ 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, TP Hà Nội.Do mở rộng KD gia đình tôi muốn bán lại chung cư...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 78 m2, hướng Đông, giá 4,79 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.79 tỷ 78 m2 61,42 triệu/m2
      căn hộ chung cư tầng 15 thoáng mát, đầy đủ tiện ích, nội thất luxury.
      Dự án Mipec Rubik 360, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      Xin gửi quý KH bảng báo giá các chung cư đang rao bán tại vin Central Park (Các chung cư giá siêu mềm nhất - giá thật 100 phần trăm). * Căn 1 PN....
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 4,8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      4.8 tỷ 0 m2
      "Quỹ thưởng " The Zurich - tâm điểm thượng lưu.* CĐT chào bán dòng chung cư 3 phòng ngủ giá chỉ từ 4.9xxtỉ.- CSBH có 1 - 0 - 2 chưa từng có.- Nhận...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,25 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.25 tỷ 0 m2
      DT 81.28m2.Gồm 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh có logia vườn.giá 3.250 tỉ có thỏa thuận.contact chính chủ: 0988 161 ***
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Sun Square, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 115 m2 32,61 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn hoa hậu, căn hộ chung cư tầng trung duy nhất chào bán tại dự án Sun Square - 21 Lê Đức Thọ - Mỹ Đình.- giá: 3,75 tỉ.- DT:...
      Dự án Sun Square, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 111 m2 41,45 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư tại 17T9 THNC nội thất đầy đủ tân cổ điển cho KH.Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 111 mét vuông.- Thiết...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Xi Grand Court, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 10

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Xi Grand Court Q. 10.- 2 phòng ngủ 2 toilet tặng nội thất như hình.- Giá: 4.5 tỉ.- Đã đóng 5 phần trăm.- Tầng cao...
      Dự án Xi Grand Court, Phố Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Sky 9, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 9

      3.8 tỷ 135 m2 28,15 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn penthouse căn hộ thông tầng Sky 9 đường Liên P., Phú Hữu, Tp Thủ đức, Hồ Chí Minh.- DT 135m2. - Tầng 17-18- Sân vườn rộng gần 30m2....
      Dự án Sky 9, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN chung cư TẠI THE SUN AVENUE -- Căn 2 phòng ngủ 2WC- DT 76m2- View sông yên tĩnh, không nắng chiều, tháp trung tâm - logia rộng,...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Cầu Giấy Center Point, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      bán nhanh chung cư tầng trung 219 Trung Kính.Bán căn hộ góc, logia hướng Đông Nam, tại Central Point Trung Kính - Cầu Giấy, TP Hà Nội.Không có căn...
      Cầu Giấy Center Point, 219, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Yên Hòa Condominium, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Cầu Giấy

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Thanh Bình 259 Yên Hoà P. Yên Hòa, Cầu Giấy, TP Hà Nội. 80 mét vuông 2 phòng ngủ 2vs full 3,5 tỉ bao phí. bìa đỏ cất...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      Chính chủ - bán căn 1106 CT1C, CC Thông Tấn Xã VN, Đại Kim.Khu căn hộ chung cư thấp tầng - 21 tầng, 1 tầng hầm để oto, tầng 1 để xe máy và kiot, trường...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.