Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ

      4.1 tỷ 123 m2 33,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tầng trung tòa E5 Ciputra.DT 123 mét vuông thiết kế 3 PN, đầy đủ đồ.logia hướng Nam view thoáng mát.bìa đỏ chính chủ call ...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 4,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 127 m2 32,29 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 127 mét vuông đầy đủ nội thất cao cấp tại căn hộ chung cư A1 Nguyễn Cơ Thạch trung tâm Q. Nam Từ Liêm giá chỉ 4.1 tỉ bìa đỏ...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 51 m2 63,73 triệu/m2
      Đi đâu chi xa 1 căn siêu rẻ Full NT siêu đẹp ở The Sun Avenue Q2 2 phòng ngủ.Cho thuê căn 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh - giá siêu mềm...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 106 m2 30,19 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Oriental Plaza685 Âu Cơ, Tân Thành, Tân Phú- DT: 106 mét vuông 3 phòng ngủ, 2WC- giá: 3 tỉ 200.- Tiện ích: Không gian...
      Dự án Oriental Plaza, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      căn hộ chung cư Scenic valley 1 tầng trung view Hồ Bán Nguyệt, Cresent. nội thất xịn xò có HĐ thuê sẵn
      Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Horizon Tower, 1 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 1

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay chung cư Horizon, đ/c 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1.Thông tin chung cư:+ Tổng DT: 70m2, 1 PN lớn, 1 tollet, phòng khách, logia...
      Dự án Horizon, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 10

      4.5 tỷ 88 m2 51,14 triệu/m2
      căn hộ Rivera Park, Thành Thái, Q. 10.DT: 88 m2, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.+ + giá: 4.5 tỉ.liên lạc: 0931 471 *** Lan
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị mới Yên Hòa, 4 phòng ngủ, 142 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 142 m2 26,06 triệu/m2
      - Bán chung cư CT3 Dương Đình Nghệ, DT: 142 mét vuông, 04 phòng ngủ, giá: 3,7 tỉ (có thỏa thuận). contact: 0963 077 ***- Thiết kế gồm: 04...
      Dự án Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Nhà căn hộ mới trong vòng 10 năm, nhà full đồ đạc gỗ, đã đc sửa lại rất xinh xắn và sáng sủa, rộng rãi, sàn gỗ đẹp, nhà đc thiết kế hợp lý, phù hợp cho...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      căn hộ chung cư sunshine city rộng 98m có 3 PN, 2 ban công, nhà đủ đồ và view nội khu rất đẹp, đã có sổ. giá bán 5 tỉ hotline Minh Thảo 0967 648 ***
      Dự án Sunshine City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 0 m2
      Khách thuê về nước, cần bán ngay căn hộ chung cư giá siêu rẻ tại căn hộ chung cư cao cấp Florence.- DT: 77.8m. Thiết kế gồm 2 ngủ và 2 vệ sinh. Các...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 7

      4.16 tỷ 89 m2 46,63 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư cao cấp Green Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.đc: Đường Nguyễn Đổng Chi, P. Tân Phú, Q. 7, ngay bên cạnh trường Roya, Võ Thị Sáu, chợ Tân...
      Dự án Green Valley, Phố Nguyễn Đổng Chi, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,85 tỷ tại Thanh Xuân

      3.85 tỷ 71 m2 54,23 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán căn 2 phòng ngủ 71 mét vuông siêu rẻ Rivera Park, 69 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân. Có thỏa thuận.logia hướng Tây ...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 88 m2 54,55 triệu/m2
      phòng KD chủ đầu tư The Matrix One bán ngay quỹ căn 2 - 3 - 4 PN.đc số đường Lê Quang Đạo, Q. Nam Từ Liêm (ngay cạnh công viên điều hoà).- DT từ 87m -...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư HPC Landmark 105, 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 3,6 tỷ tại Hà Đông

      3.6 tỷ 136 m2 26,48 triệu/m2
      Chuyển nhà đất chủ bán căn 136 mét vuông, 3 phòng ngủ + 1, 3 vệ sinh, 2 logia rất đẹp HPC Landmark.- chung cư tầng trung, Đông Nam mát mẻ, nhà...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      Chỉ hơn 3 tỉ sở hữu chung cư 4 phòng ngủ DT 127 mét vuông, hướng mát, view thoáng, thiết kế tối ưu, đã có sổ hồng riêng lâu dài.* chính sách...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội.

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận 2

      4.55 tỷ 71 m2 64,09 triệu/m2
      Bà cô đi qua Mỹ gửi bán căn 2 phòng ngủ. 2 toilet.DT: 71Để lại nội thất đầy đủ như hình (3 máy lạnh, ghế sofa, ban ăn, tủ quần áo,.. ).Tầng...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 101 m2, giá 4,3 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      4.3 tỷ 101 m2 42,58 triệu/m2
      La Casta Văn Phú em có quỹ căn sang nhượng và cho thuê giá hợp lý.sang nhượng:- 2.15 tỉ căn 47m2 full đồ đẹp xịn - 3 tỉ căn 68m2 cơ bản (siêu rẻ).- 3,4 tỉ...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.