Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn 4 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,5 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      - Lần đầu tiên tại trung tâm thành phố. Thủ Dầu Một có căn hộ chung cư 80 phần trăm view sông Tp Tp HCM TT chỉ từ 128tr đợt 1 và kí ngay...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,37 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.37 tỷ 91 m2 37 triệu/m2
      Em chuyên Hàng Ngoại Giao giá siêu rẻ cho khách YÊU đây ạ.Em hiện có 3 suất ngoại giao căn 3 ngủ 112 mét vuông, 2 ngủ 91 mét vuông và căn...
      Grand Sunlake, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,15 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.16 tỷ 77 m2 53,9 triệu/m2
      Tôi cần nhượng lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet 77m2 căn hộ Mipec Rubik 360.căn hộ chung cư còn mới, chưa qua sử dụng, đầy đủ...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,85 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.85 tỷ 126 m2 30,56 triệu/m2
      chung cư 3 NGỦ - căn hộ góc - đầy đủ nội thất.Tòa nhà tọa lạc ngay mặt đường Hàm Nghi, Nguyễn Đổng Chi. Gần Vinhome Gardenia, trường học Việt Úc, Cấp...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình I, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 109 m2 45,88 triệu/m2
      Chuyển khu công tác, tôi chính chủ cần bán ngay chung cư 2N tại Royal City, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- Căn 109m2 với thiết kế 2 PN (1 sáng & 1 tối), 2...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Trường Sa - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 48 m2 72,92 triệu/m2
      chung cư 48 mét vuông mã số SB - A2 - 3205 và SB - A2 - 3206.Bố trí thông minh thích hợp gia đình bố mẹ có 2 con nhỏ.Chỉ với 3.5 tỉ sở hữu cuộc sống...
      Đường Trường Sa, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 85 m2 38,83 triệu/m2
      Cần bán ngay WestGate 3.300 tỉ (bao Gồm thuế giá trị gia tăng + PBT).Hình nhà thật như ảnh. Xem nhà 24/24.DT: 85  mét vuông - (3 phòng ngủ...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 81 m2 50,62 triệu/m2
      Chuyên quản lý cho thuê và bán căn hộ chung cư Gold View.đc: 346 Bến Vân Đồn.1 phòng ngủ 1 toilet (50 mét vuông - 65 mét vuông)...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ tại Tây Hồ

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      chính chủ bán lại chung cư dự án Sunshine Riverside:- DT: 64 mét vuông.- giá: 3.3 tỉ (bao phí).- Hướng view: Cầu Nhật Tân, sông Hồng.- Bàn giao nội ...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 167 m2, giá 3,95 tỷ tại Hà Đông

      3.95 tỷ 167 m2 23,66 triệu/m2
      Bán căn hộ Usilk City, DT 167 mét vuông gồm 3 phòng ngủ, 3 VS, căn hộ chung cư tầng trung, 2 logia rộng, nhà để lại hết nội thất. căn hộ ...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 95 m2 36,85 triệu/m2
      + Do không còn nhu cầu sử dụng chung cư nên cần bán ngay chung cư 95m2 thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh cho chủ mới tình trạng nhà đẹp nội thất full chủ mới săn...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 97 m2 32,99 triệu/m2
      Do chuyển chỗ ở nên gia đình cần bán chung cư 283 Khương Trung.DT: 92m2, thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, 1 ban công, 1 ban ...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,1 tỷ tại Thanh Xuân

      3.1 tỷ 66 m2 46,97 triệu/m2
      Dự án: Golden Palm.- đc: 21 Lê Văn Lương.- Tòa A.- chung cư 04.- Tầng 12 - 19.- DT 66,2m2.- Thiết Kế: 2 PN, 1 vệ sinh.- Hướng cửa: hướng Đông Nam. logia:...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      M
      Em Lợi - Giá Thật - Mua Bán Căn Hộ Mini. Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hinode City, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,2 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.2 tỷ 76 m2 55,27 triệu/m2
      Căn 76 mét vuông tầng thấp giá 4.2 tỉ bảo phí, có nội thất.Căn 76 mét vuông tầng trung giá 4.250 tỉ thu về, đồ cơ bản.Căn 100 mét vuông...
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 98 m2 42,35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Việt Đức Complex 98 mét vuông, 3 phòng ngủ tại 164 Khuất Duy Tiến, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.căn hộ góc chung cư...
      Chính chủ cần bán căn 3PN Chung Cư Việt Đức Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị mới Yên Hòa, 4 phòng ngủ, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 145 m2 25,18 triệu/m2
      Bán gấp! Căn CT3 Yên Hòa, Dương Đình Nghệ 145 mét vuông, 4 phòng ngủ, 3.650 tỉ. 0944 956 ***.* DT 145 mét vuông, căn hộ góc 4...
      Dự án Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.1 tỷ 122 m2 25,41 triệu/m2
      Lô góc, đẹp, thoáng sáng, tặng nội thất đầy đủ xịn sò - bìa đỏ lâu dài 3 PN, lô góc, nội thất sịn sò, nhà mới, khách chỉ việc sách va li về ở luôn +...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Thanh Xuân

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 3  phòng ngủ tại căn hộ chung cư Thống Nhất complex để chuyển đổi nhà mặt phố.- chung cư thuộc tầng trung đẹp. logia hướng...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      Phan Vĩnh _nhà Môi Giới Chuyên Nghiệp Hơn 1 năm trước

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.