Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Hà Đông

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      bán nhanh căn 90 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh tại Terra An Hưng, BC hướng Đông Nam, giá 3 tỉ 3. liên lạc: 0399 169 *** bìa...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 68 m2 57,36 triệu/m2
      Bán gấp! 3,9 tỉ nội thất đầy đủ CH D'Lusso An Phú, Q2, (bao thuế phí), Tây Bắc, đã có sổ.- Vị trí: 21 Nguyễn Thị Định, An Phú, Q. 2.- DT: 68,5  mét...
      Dự án D’Lusso, 21 Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Hùng Minh Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 71 m2 54,23 triệu/m2
      - DT căn hộ chung cư 71 mét vuông - 2 PN, 1 phòng khách liền bếp, 2 phòng tắm, ban công thoáng.- Cửa nhà hướng TB ban công hướng ĐN, nhà vô cùng...
      Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,06 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.06 tỷ 70 m2 43,72 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán gấp căn hộ chung cư Carillon 7, Tân Phú.DT: 70m2, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, tầng trung thoáng mát.Nhà đã có sổ hồng ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Metro Star Quận 9, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 9

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      chung cư duy nhất MT xa lộ Thủ đô Hà Nội Metro Star gần đỗ xuân hợp có đầu đủ pháp lí và bàn giao vào quý 2/2024.- Giá chỉ từ 65tr/m2.- Chỉ TT...
      Dự án Metro Star, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 109 m2 45,88 triệu/m2
      Đã mua liên kế khu vực khác, nên gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN rộng hơn 100 mét vuông, giá siêu mềm.liên hệ: 0982 465 ***Mr...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 133 m2 32,34 triệu/m2
      chung cư đc thiết kế như sau:- DT: 133 mét vuông - 3n2vs.- Hướng cửa: TN logia: ĐB.- Nội thất cơ bản.- giá: 4,3 tỉ.Cần bán rất gấp, có thỏa thuận...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Bán chung cư A10 Nguyễn Chánh DT 65 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 toilet, nhà thiết kế nội thất đẹp đủ đồ, giá 3.1 tỉ.logia hướng mát.
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Đường Nguyễn Chánh, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Hiyori Garden Tower, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,28 tỷ tại Sơn Trà

      3.28 tỷ 61 m2 53,78 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tâm huyết 2 phòng ngủ giá siêu mềm tại dự án căn hộ Hiyori Garden Tower.Dự định ban đầu mua để dưỡng già và thực sự...
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 2 phòng ngủ, giá 5 tỷ tại Hạ Long

      5 tỷ 0 m2
      Căn 2 phòng ngủ view vịnh đón hoàng hôn đẹp nhất vịnh di sản.- DT 74,7m2.- Tầm view: Vịnh, đảo Tuần Châu, phố đi bộ & quảng trường biển.- căn hộ ...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,65 tỷ tại Đường D1 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 76 m2 48,03 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư chung.Florita 2 phòng ngủ 76m2.đc: Đường D1, khu dân cư Him Lam, P. Tân Hưng, Q. 7.căn hộ chung cư 2 phòng ...
      Dự án Florita Đức Khải, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,8 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      💢2-3  phòng ngủ - DỰ ÁN WESTGATE 💢(Vị trí: Trung tâm hành chính huyện Bình Chánh )👉 Chỉ 840tr sở hữu ngay căn 2  phòng ngủ 59m2 💯 View...
      Westgate, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Tây Hồ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư 80 mét vuông ở tòa R2 Sunshine Riverside, Q. Tây Hồ. chung cư 2 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh, chung cư cửa hướng...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 65 m2 65,39 triệu/m2
      căn hộ chung cư tòa C6, tầng cao, với khối để TTTM cần bán.Nội thất như ảnh.giá 4.25 tỉ bao mọi thuế phí.bìa đỏ chính chủ.L/H xem thuê căn hộ chung ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 2 logia, nằm tại vị trí tòa C6 D'Capitale, khối đế 5 tầng trung tâm thương mại Vincom Trần Duy...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 3 phòng ngủ, giá 3,21 tỷ

      3.21 tỷ 95 m2 33,79 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán chung cư Saigon South Residences, Nhà Bè.- DT: 95m2.- Kết cấu: 3 PN và 2 phòng tắm.- chung cư đc bàn giao kèm đầy đủ nội ...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 3 phòng ngủ

      4.6 tỷ 97 m2 47,43 triệu/m2
      DT: 97m2.Bố trí: 3 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinhs.Nhà đang có hợp đồngT.giá: 4.6 tỉ.LH: 0908 462 *** Ngọc Quyên.
      Dự án Happy Residence, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Green River, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,62 tỷ tại Quận 8

      3.62 tỷ 78 m2 46,42 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh - 78 mét vuông tại tòa căn hộ C căn hộ chung cư Green River Q. 8.đầy đủ nội thất...
      Dự án Green River quận 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.