Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn rộng hơn cần bán chung cư cc vin Gardenia - 75 mét vuông 2 phòng ngủ 2vs.Nội thất để lại full đồ - tầng trung view thoáng -...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn Chung cư Hinode City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp có 102 thời điểm này bán 2 phòng ngủ 80 mét vuông có bìa đỏ giá 3,9 tỉ toà Asahi Hinode City.+ Giá: 3,9 tỉ (có bìa đỏ + full...
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 65 m2 52,31 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ độc quyền thiết kế đẳng cấp. Hướng nhà hướng Đông Nam cực mát. Mua ngay hoặc không bao giờ có đc.đầy đủ nội thất...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,6 tỷ tại Tân Phú

      4.6 tỷ 91 m2 50,55 triệu/m2
      Thay đổi chỗ làm nên cần bán chung cư Richstar Q. Tân Phú.- DT 91m2.- 03 PN - 02  phòng vệ sinh.- nội thất đầy đủ cao cấp An Cường.- View Q. 1...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.6 tỷ 112 m2 32,15 triệu/m2
      Do công việc phát sinh trong Nam nên tôi cần bán lại căn hộ chung cư tại Golden land , đc 275 Nguyễn trãi - căn hộ chung cư thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Em cần bán nhanh căn hộ chung cư tại Golden Palm để chuyển vào trong TP. Hồ Chí Minh, nhà đẹp giá lại hợp lý.DT căn hộ chung cư: 80,5 mét ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư phòng 2002B Pico 173 Xuân Thủy, Cầu Giấy, DT 110 mét vuông căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4.6 tỉ có TL. DT...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Vinhomes Green Bay , 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.91 tỷ 87 m2 56,33 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán căn G1.15B 3 phòng ngủ - 2VS vin Green Bay.DT: 87m2.Thiết kế 3  phòng ngủ, 2 vệ sinh. Nội thất: Cơ bản chủ đầu tư.View...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,2 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.2 tỷ 85 m2 37,65 triệu/m2
      * 10 lý do sở hữu chung cư toà hotel 5* Pavilion Premium chứ không phải Shapphire, Zenpark.- Phân khu duy nhất có 2 tầng hầm để xe + nhà xe nổi kề cận.-...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 81 m2 50,62 triệu/m2
      Cần bán chung cư Gold View 346 Bến Vân Đồn.- DT 81 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Có logia thoáng mát.- Chủ bán sẽ để lại nội...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Cityland Park Hills, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Gò Vấp

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Cityland Park Hills, Phan Văn Trị, Gò Vấp.- DT: 90m2.- Thiết kế: 3 PN, 2 WC, ban công, ban công phơi đồ riêng biệt, bếp không đối...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Cityland Park Hills, Phan Văn Trị, Gò Vấp. - 75m2 2 PN, 2  phòng vệ sinh, bancol, phòng khách, ban công phơi đồ riêng biệt. -...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DTTT 75 mét vuông ở vin Smart City.- chính chủ đã làm nội thất đầy đủ và để lại toàn bộ.- ~ tầng trung tầng...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Booyoung, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.6 tỷ 95 m2 37,9 triệu/m2
      BQL cần bán quỹ căn tại Booyoung Vina Nguyễn Văn Lộc. liên lạc 0968 481 ***- căn hộ chung cư 73m2, 2 PN - 2 vệ sinh, full nội thất giá 3.4 tỉ.- căn ...
      Dự án Booyoung, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ Nguyễn Cơ Thạch, 100m2TRUNG TÂM Q. - GIÁ CỰC HỢP LÝ - CHỦ CẦN bán nhanh - căn hộ góc.- căn hộ chung cư DT rộng, giá cực rẻ khu...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,7 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      - Bàn giao nội thất đầy đủ theo tiêu chuẩn đẳng cấp 5* plus.- Vật liệu xây dựng và hoàn thiện nhập khẩu 100 phần trăm từ Châu Âu.- 100 phần ...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn Chung cư Phú Đạt, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,55 tỷ tại Bình Thạnh

      3.55 tỷ 81 m2 43,83 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ đã có sổ hồng riêng ngay trung tâm Q. Bình Thạnh. Mua nhà đc tặng bộ tủ bếp mới làm 100 tr +...
      Dự án Chung cư Phú Đạt, Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, giá 3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      * Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:+ DTTT: 77,51 mét vuông.+ Cửa chính hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm.+ căn hộ chung ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.