Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Opal Skyview, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5 tỷ tại Thủ Đức

      5 tỷ 78 m2 64,11 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư ST Morizt view sông SG tầng 9 hiện cho thuê 13tr/tháng a/c mua có thể sang hợp đồng có nguồn thu nhập thụ động.DT: 78m2 -...
      Dự án ST Moritz Phạm Văn Đồng, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      căn hộ GoldSeason 47 Nguyễn Tuân. Vị trí thuận tiện di chuyển kết nối.- Tiện ích đầy đủ, bể bơi, khuân viên vui chơi, nhà hàng ăn uống, cà phê, siêu...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán ngay căn hộ chung cư 02  phòng ngủ; dự án The Sun Avenue Q. 2, TP Thủ Đức. Giá chỉ 3.8 tỉ bao tất cả thuế phí. Cam kết...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Tòa nhà Vinaconex 1, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 146 m2 32,2 triệu/m2
      Hính chủ cần bán căn hộ chung cư CCCC 146m2 dự án Vinaconex 1 mặt đường Khuất Duy Tiến:Tòa nhà A1, tầng đẹp.DT 146m2, 3 PN, 1 phòng khách, 1 nhà bếp,Khu...
      Dự án Vinaconex 1, Đường Khuất Duy Tiến, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Hưng Phát Silver Star, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 101 m2 35,15 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ góc CC Hưng Phát Silver Star - Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh.- DTTT 101 mét vuông, 3  phòng ...
      Dự án Hưng Phát Silver Star, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 71m2 giá siêu mềm nhất thị trường hiện tại tòa tháp Thiên Niên Kỷ, Số 4 Quang trung, Hà Đông.DT 71m2.Thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, Số 4, Đường Quang Trung, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.7 tỷ 67 m2 55,23 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở cần bán căn 2  phòng ngủ dự án Richmond City, đường Nguyễn Xí, Q. Bình Thạnh.- logia view về Nguyễn Xí.- Thiết kế 2 phòng ...
      Dự án Richmond City, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư Thăng Long Number One, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 87 m2 43,68 triệu/m2
      Do nhà có việc phải về quê,chính chủ bán căn hộ chung cư 2PN2 toilet tại Thăng Long Number OneThông tin căn hộ chung cư như sau: DT 87 mét ...
      Dự án Thăng Long Number One, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), 2 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      Tôi chủ căn hộ chung cư tại Dreamland Bonanza có nhu cầu muốn án vì tôi phải chuyển công tác đi xa nên ở lại không tiện cho công việc, mong muốn bán cho...
      Dự án Dreamland Bonanza, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 81 m2 50,62 triệu/m2
      chính chủ làm ăn có lộc đã mua nhà vin nên gửi bán ngay chung cư Center Point - Lê Văn Lương - Hoàng Đạo thuý.căn hộ góc 81 mét vuông -...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,6 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.6 tỷ 73 m2 49,32 triệu/m2
      giá 3,6 tỉ(*) Lý do lựa chọn phân khu The Tonkin: Là phân khúc chung cư Ruby cao cấp nhất vin Smart City có tiêu chuẩn quản lý, dịch vụ & thiết kế.1. chung...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.4 tỷ 110 m2 30,91 triệu/m2
      Chính chủ chú họ nhờ bán nhà căn hộ góc, tầng căn hộ chung cư 789 Mỹ Đình - Q. Nam Từ Liêm.- Nhà nằm vị trí đắc địa xung quanh tiện ích đầy đủ từ...
      Dự án 789 Bộ Tổng Tham Mưu - BQP, Đường Nhân Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 106 m2 35,85 triệu/m2
      Chính sách tốt chưa từng có - giảm ngay 15 phần trăm giá trị căn hộ, chỉ còn 36tr/m2 khi mua căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại MHD Trung Văn...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,39 tỷ tại Cầu Giấy

      4.39 tỷ 117 m2 37,53 triệu/m2
      Nhà mình bán căn hộ chung cư tại dự án Thăng Long Number One.- DT 117 mét vuông, thiết kế gồm 3 PN và 2 vệ sinh. Các phòng đều có ánh sáng tự...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 57 m2 52,64 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ The Botanica - Novaland 104 Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình.giá 3 tỉ.liên hệ ngay 0902 728 ***
      The Botanica, 104, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Phú

      3.05 tỷ 71 m2 42,96 triệu/m2
      Giá sập sàn bất động sản. Bán chung cư Carillon 7 tại 36 Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Tân Phú, Tp. Tp HCM.* Đặc biệt: Căn 71m2, 2 phòng ...
      Dự án Carillon 7, 36 Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,35 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 82 m2 40,86 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3  phòng ngủ DT 82 - 103 mét vuông thiết kế 3N 2 toilet, căn hộ góc, các phòng đều thoáng.Chỉ cần đóng 15 phần ...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,79 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.79 tỷ 74 m2 51,22 triệu/m2
      Cần chuyển nhà nên bán ngay, căn Sky Center 2PN-74m2, đầy đủ nội thất, giá chỉ 3,790tỉ, không bớt thêm
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.