Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 98 m2 48,98 triệu/m2
      Không nhu cầu ở gia đình cần bán lại căn 3 PN ở Tràng An Complex số 1 Phùng Chí Kiên, Cầu Giấy, TP Hà Nội.Căn dt 98 mét vuông sử dụng thiết kế 3...
      Tràng An Complex, số 1, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Central Plaza - 91 Phạm Văn Hai, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      chính chủ bán chung cư 91 Phạm Văn Hai, P3, Q. Tân Bình.DT: 60m2, 2 phòng ngủ, 2 WC, tặng lại nội thất, nhà có sổ hồng riêng, pháp lí rõ ràng...
      Central Plaza, 91, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      chung cư liên kế Phú Mỹ Hưng chỉ từ 1tỷ800.chào bán quỹ chung cư còn lại tại dự án Viva Plaza mặt đường Nguyễn Lương Bằng, Q. 7, TP Thành phố Hồ Chí ...
      Dự án Viva Plaza, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Trường Chinh - Đống Đa - Hà Nội

      3.9 tỷ 106 m2 36,8 triệu/m2
      * căn hộ nằm trên tuyến đường trục chính của TP Hà Nội, bên dưới là đường Trường Chinh, trên cao là vành đai 2, cách 100m ra tới phố Nguyễn Trãi, thuận...
      Đường Trường Chinh, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      Gia đình thay đổi nhu cầu cần bán căn 2 phòng ngủ của tòa Solforest.Tòa SO1.DT căn: 82,21 mét vuông tim tường; 77.85 mét vuông thông...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,13 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      4.13 tỷ 107 m2 38,6 triệu/m2
      căn căn duplex Sky Oasis.DT tầng 1: 51.66 mét vuông(58.13 mét vuông).DT tầng 2: 42.05 mét vuông(48.51 mét vuông).Tổng 2 tầng:...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 2 phòng ngủ Victoria Village Novaland MT Trương Văn Bang Q. 2. Thông tin chung cư như sau:- DT: 70 mét vuông bao gồm...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      Giá rẻ hơn thị trường 700 tr.Chỉ 1 căn duy nhất.DT 97m2, thiết kế 2 PN, phòng master siêu rộng.Về chỉ cần sơn sửa lại 1 ít là đc.Đã có sổ hồng riêng.Khu...
      Dự án Happy Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      4.7 tỷ 117 m2 40,18 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ Thăng Long Number One.DT 117 mét vuông căn 3 phòng ngủ, 2VS, nội thất đầy đủBán công Đông Nam rất thoáng và mátGiá:...
      Dự án Thăng Long Number One, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,84 tỷ

      4.84 tỷ 110 m2 44 triệu/m2
      Chính chủ sang nhượng chung cư tại KĐT Ngoại Giao Đoàn:- DT 110m2.- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh 2 logia rộng thoáng.- Nội thất bàn giao full đồ.- giá 44...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      Bán cc Ban cơ yếu Chính Phủ, 43 Lê Văn Lương.- DT 125m2 có 3 phòng ngủ và 2 toilet.- Tòa căn hộ cao cấp, chất lượng cực tốt, chung cư có view...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, 43, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      4.2 tỷ 110 m2 38,19 triệu/m2
      chung cư mới, đã hoàn thiện, có thể ở ngay.- TT 4tỷ2 nhận nhà.- căn hộ góc 3 phòng ngủ 2VS có 2 logia lớn lên tới 8m.- Thiết kế không gian chung...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Nam Trung Yên, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,05 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.05 tỷ 88 m2 34,66 triệu/m2
      căn hộ chung cư 88.4 mét vuông 3 phòng ngủ 2VS căn hộ B3A Nam Trung Yên Cầu Giấy thành phố Hà Nội.Cửa hướng Đông Nam BC hướng Tây Bắc...
      Dự án Nam Trung Yên, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 82 m2 46,35 triệu/m2
      Tổng hợp danh sách chi tiết chung cư bán căn hộ chung cư Sunshine Riverside Tây Hồ.* hotline hỗ trợ tư vấn và hẹn lịch xem chung cư thực tế: 0988 993...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Rainbow Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Hoàng Mai

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Bán chung cư Rainbow Tây Linh Đàm-DT 90,5m2-3N 2VS.-Rainbow Linh Đàm đc thiết kế hài hòa, hiện đại và thân thiện với môi trường, kết hợp TTTM nằm tại tầng...
      Dự án Rainbow Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3 tỷ tại Hà Đông

      3 tỷ 107 m2 28,04 triệu/m2
      Do chuyển công tác gia đình tôi muốn bán nhanh căn hộ chung cư tại HPC Landmark 105 Tố Hữu toà K50. Thông tin căn hộ chung cư như sau:DT 107 mét...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị TNR Goldmark City, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp bán căn Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu.View nội khu, đồ nội thất đầu tư 300 tr.Tầng trung.hotline trực tiếp 0974 207 *** không trung ...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Sky 9, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 130 m2 24,62 triệu/m2
      Đi định cư, cần bán nhanhKhông có căn thứ 2 rẻ hơn.Bán căn penthouse như hình.giá lổ: 3.2 tỉ, còn thỏa thuận cho khách mua nhanh.Toàn khu chung cư đã có...
      Dự án Sky 9, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.