Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ tại Bình Chánh

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      Giỏ hàng MP9.10 Và Panorama dự án Mizuki Park tháng 6/2023 chính thức từ CĐT Nam Long.- Mua giá gốc CĐT.- Ưu đãi gói vay từ CĐT: Gói vay hỗ trợ Tốt nhất từ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 92 m2 34,79 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Dragon Hill:- DT 92m2, 3 PN, 2  phòng vệ sinh.- Tầng cao, view đẹp, thoáng mát.- Giao thông thuận lợi, tiện di chuyển.- Khu...
      Dự án Dragon Hill Residence and Suites 2, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 127 m2 24,02 triệu/m2
      Tiến độ TT cực kỳ linh hoạt:- CK lên đến 9 phần trăm khi KH TT sớm 100 phần trăm.- Đóng 30 phần trăm giá trị căn hộ nhận nhà ở ngay,...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      Hiện gia đình tôi đã ra Bắc, còn mỗi cháu Hiệp ở SG.liên lạc 0902 896 ***.Bán căn hộ chung cư vip Q. Tân Bình của dự án Hưng Thịnh.đc 5B Phổ Quang, P....
      Sky Center, 5B, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      Vì có nhu cầu chuyển nhà nên muốn bán lại căn hộ The Garden Hill 99 Trần Bình cho ai có nhu cầu thiện chí muốn mua, căn hộ chung cư thuộc tầng trung,...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 55 m2 86,37 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp Hà Đô Centrosa Garden đường 3/2, Q. 10. (Đã có SHR).DT: 55 mét vuông thiết kế 1 PN + 1 phòng khách có logia, phòng tắm full ...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 105 m2 35,24 triệu/m2
      căn hộ chung cư mới view trực tiếp bể bơi.Vị trí mặt đường Tố Hữu đi lại rất tiện.DTTT 105m2, 3 ngủ 2  toilet.Sở hữu lâu dài.giá chỉ 3.7 tỉ bao các...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 71 m2 42,26 triệu/m2
      Giá sập sàn bất động sản. Bán căn hộ chung cư Carillon 7 tại 36 Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Tân Phú, Tp. Tp HCM.* Đặc biệt: Căn 71m2,...
      Carillon 7, 36, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,38 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.38 tỷ 95 m2 46,11 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay CH Times City 95m2 - 2 phòng ngủ. Giá chỉ 4,38 tỉ.- DT: 95m2 - 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Nhà mới đẹp, thiết kế hợp...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Sky Park Residence, 2 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên gia đình cần bán chung cư Sky Park Residence, số 3 Tôn Thất Thuyết, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.căn hộ chung cư có DT...
      Sky Park Residence, số 3, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 89 m2 39,33 triệu/m2
      Do phải chuyển công tác xa chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp tại The Garden Hill - 99 Trần Bình.+ DT 89m, 3 PN, 2 vệ sinh, thiết kế thông thoáng...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,62 tỷ tại Quận 7

      4.62 tỷ 80 m2 57,72 triệu/m2
      Bán chung cư Eco Green giá ngang hợp đồng mua bán.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh (80m2) nhà mới 100 phần trăm chưa ai ở.Đông ...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,5 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 87 m2 51,73 triệu/m2
      Bán căn hộ Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội.Vị trí trung tâm gần nhiều dự án lớn Sunshine City, Ecohome 1 - 2 - 3, The Nine, C1 - C2 Xuân...
      Dự án N01-T5 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 84 m2, hướng Đông, giá 3 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3 tỷ 84 m2 35,72 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ căn 2 phòng ngủ + 1 84 mét vuông Zenpark view thoáng vĩnh viễn.Hướng logia hướng Tây Nam.Nội thất CĐT bàn...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 6

      3.1 tỷ 88 m2 35,23 triệu/m2
      Vị trí: 4 MT đường Lý Chiêu Hoàng.DT: 88 mét vuông gồm 3 PN, 2  toilet.Đầy đủ tiện ích.Tầng cao, view hồ bơi.Bao giá cực rẻ dự án.
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.1 tỷ 72 m2 56,95 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2vs đã có full đồ nội thất tại vin D'Capitale Trần Duy Hưng - Cầu Giấy.sổ hồng riêng lâu dài.giá 4.1 tỉ có...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Green Stars, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 102 m2 39,22 triệu/m2
      Do không nhu nhu cầu sử dụng nên gia đình tôi cần bán lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2vs.Nội thất gia đình để lại toàn bộ.Vì nhà ở nên nội thất...
      Dự án Green Stars, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 127 m2 23,63 triệu/m2
      * Đặc điểm căn hộ chung cư.- căn hộ chung cư DT 127m2, thiết kế 4 phòng ngủ, 3 toilet 2 ban công.- Tầng trung view thoáng.- View khuôn...

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.