Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn hộ chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 83 m2 46,99 triệu/m2
      Giá 3.9 tỉ bao thuế phí hoàn 5 phần trăm.Để lại nội thất hiện trạng.chung cư tầng cao.View biển xanh biếc.View núi thơ mộng.L/H xem nhà 0931 612...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 86 m2 38,96 triệu/m2
      Bán N07B1, B2, B3 công viên Cầu Giấy, 86 mét vuông, 3.35 tỉ. 0975 118 ***- DT 86 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, logia...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 10

      4.2 tỷ 74 m2 56,76 triệu/m2
      Rivera Park Q. 10.2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh đầy đủ nội thất 74 mét vuông.Giá: 4,2 tỉ có TL khách thiện ý.NH Vietcombank hộ trợ vay...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 82 m2 51,22 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 ngủ Tonkin rẻ nhất vin Smart City. DTSD 82m (Tim tường 90m), đc thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia. Vị trí căn hộ góc, tầm nhìn...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Phú

      3.6 tỷ 71 m2 50,71 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn hộ chung cư Emerald - view hồ sinh thái.- DT: 71 mét vuông 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.- giá mềm: 3.6tỉ (Bao...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư The Sun Mễ Trì, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 81 m2 40,75 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 80,97m2 - Tầng trung đẹp - Nội thất full cả đồ điện tử - Bán 3 tỉ 3.Thiết kế 2 ngủ + 1.Tầng trung ~ 20.Nội thất full đẹp.Gọi xem nhà...
      Dự án The Sun Mễ Trì, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,62 tỷ tại Đường Tên Lửa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.62 tỷ 65 m2 55,65 triệu/m2
      Thông tin dự án Moonlight Centre Point.---------------------------------------------+ Vị trí: Số 9, Đường Tên Lửa, P Bình Trị Đông, Q Bình Tân, Tp HCM....
      Moonlight Centre Point, Số 9, Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      L
      Tú Tú Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn Chung cư MD Complex Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.6 tỷ 95 m2 37,9 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư cao cấp tòa nhà MD Complex đường Hàm Nghi.- DT 95 mét vuông căn hộ chung cư tầng 3.- Thiết kế 2 ngủ, 1 khách,...
      Dự án MD Complex Mỹ Đình, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 84 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Richstar, Q. Tân Phú.- DT: 84m2, 3 PN, nhà đẹp, view mát, thoáng.- Tiện ích: Hồ bơi - phòng gym, siêu thị, chợ, trường học...-...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Sunshine City Ciputra, nhận nhà ở ngay tiện ích đầy đủ phục vụ dân cư.Tìm căn hộ chung cư theo trục căn dự án, mức giá và...
      Dự án Sunshine City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 75 m2 58,67 triệu/m2
      -chung cư đc thiết kế tối ưu với 2 phòng ngủ sáng, 1pk, 1 bếp và 2 phòng vệ sinh, View bể bơi nội khu-nội thất đầy đủ cao cấp: TV, tủ...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,8 tỷ tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      3.8 tỷ 51 m2 74,51 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nhượng căn 1 phòng ngủ 51m2 view mặt đường Láng Hạ.- Hiện tại đã đóng 30 phần trăm.- Còn lại 65 phần trăm đóng tiến...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,75 tỷ tại Đường Xuân La - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.75 tỷ 87 m2 54,6 triệu/m2
      Do thay đổi mục đích sử dụng nên bán lại chung cư cao cấp ở tòa N01 - T5 Ngoại Giao Đoàn.DTTT 87m2.logia hướng Nam mát mẻ quanh năm.Thiết kế hợp lý 2 ngủ 2...
      Dự án N01-T5 Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư CT36 Xuân La, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,48 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3.48 tỷ 72 m2 48,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh chung cư 2 ngủ tại Xuân La Q. Tây Hồ.- Vị trí ngay đầu phố Xuân La - Lạc Long Quân. Nhà cách Hồ Tây chỉ 5 ph đi bộ. Gần chợ,...
      Dự án Chung cư CT36 Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,08 tỷ tại Thanh Trì

      3.08 tỷ 127 m2 24,26 triệu/m2
      Chỉ 3.08 tỉ nhận ngay chung cư Tecco Garden n DT 127m2 thuộc khu đô thị Tứ Hiệp Thanh Trì, gần Công An H. Thanh Trì, bàn giao nội thất cơ bản.- DT linh...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Sky Park Residence, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 72 m2 48,48 triệu/m2
      Lên căn lớn hơn, cần bán gấp căn hộ chung cư tại dự án Sky Park Residence, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- DT: 72 mét vuông, thiết kế 2 ngủ + 2...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,35 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.35 tỷ 97 m2 34,54 triệu/m2
      Chuyển xuống thổ cư, vợ chồng mình cần sang nhượng chung cư đầu tay tâm huyết:Thiết kế: - 3 + 1 PN, 2 vệ sinh riêng biệt sạch sẽ.- Phòng khách thẳng ban ...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 76 m2 52,64 triệu/m2
      chung cư siêu đẹp , nội thất còn mới Khách mua để lại toàn bộ nội thất View siêu đẹp hướng đảo kim cương Sổ còn lại 1 phần trăm Giá để lại cho khách...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.