Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      Căn tầng cao, view sông siêu thoáng không bị che chắn.Giá bán gấp chỉ 3,5 tỉ bao phí. 0982 221 ***- căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + 1.- Hướng TN.-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Văn Phú Victoria, 2 phòng ngủ, 119 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 119 m2 29,42 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP - đầy đủ nội thất TIỀN tỉ - TRUNG TÂM HÀ ĐÔNG - 2 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh VỀ Ở LUÔN.- Vị trí vô cùng đẹp, nằm ở khu ĐTM Văn Phú Hà...
      Dự án Văn Phú Victoria, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cưDiện tích 83,3m²- thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinhTầng trung- nội thất đầy đủXem nhà LH 0329 703 ***
      Dự án Florence Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Phú

      3.3 tỷ 82 m2 40,25 triệu/m2
      Vị trí: Tọa lạc tại 685 đường Âu Cơ, P. Tân Thành, Q. Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh.- Quy mô: Gồm 4 block căn hộ, cao 22 tầng có tổng cộng 1.136 chung cư để...
      Oriental Plaza, 685, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,15 tỷ tại Thanh Xuân

      4.16 tỷ 80 m2 51,88 triệu/m2
      The Golden Palm đc Kita group khởi công và xây dựng.Nằm tại vị trí thuận lợi cho việc lưu thông và buôn bán, The Golden Palm là liên hợp căn hộ chung cư...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Riverside Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 82 m2 46,35 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Riverside Residence - Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- Vị trí: Gần trường học quốc tế Nam HCM, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Bán căn hộ CT1B Thông Tấn Xã Việt Nam, khu đô thị Kim Văn Kim Lũ, Đại Kim.DT: 83.3  mét vuông.chung cư 2 ngủ, 2  toilet.Hướng logia hướng ...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 73 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 10 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3 tỷ 73 m2 41,1 triệu/m2
      Về dự án Vũng Tàu anh em tương tác tương đối 1 số thông tin cơ bản:- Giá: 43 - 45tr/ mét vuông.- chủ đầu tư: DIC.- Vị trí: Đường 2/9 KĐT Chí Linh...
      Dự án Chí Linh Center, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,7 tỷ tại Bình Thạnh

      3.7 tỷ 67 m2 55,23 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán chung cư 2 PN, 2 phòng vệ sinh dự án Richmond City.contact xem nhà 24/24: 0911 750 ***- DT: 67m2 - 86m2.- logia Đông Nam, view...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại Tây Hồ

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ 70 mét vuông tòa Moon dự án HDI Tây Hồ tại 158 Võ Chí Công.- giá: 4.1 tỉ.- Để lại toàn bộ nội thất rời cao...
      Tây Hồ Residence, 158, Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Hưng Phúc Happy Residence, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Cần bán chung cư Hưng Phúc Happy Residence Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 78m thiết kế 2 PN 2  nhà vệ sinh, bếp, phòng khách, logia.Bao gồm full nội thất...
      Dự án Chung cư Hưng Phúc, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 4

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư.- Loại căn hộ chung cư: 2 PN, 1 vệ sinh, 1 phòng ban công máy giặt riêng.- DT: 65 mét vuông.- Có ban công rộng.-...
      The Tresor, 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 156 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 156 m2 25,65 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán cắt lỗ căn hộ góc 156m2 tại căn hộ CT2 Xuân Phương Quốc Hội giá chỉ 4 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ chung cư thiết kế: căn hộ...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Long Biên

      3.4 tỷ 97 m2 35,06 triệu/m2
      Em còn duy nhất 1 suất mua hộ căn hộ 3 phòng ngủ với giá 3 tỉ 4 ( chưa thuế giá trị gia tăng + kinh phí bảo trì)+ DT: 96,87 mét vuông,...
      Dự án Khai Sơn City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 67 m2 62,69 triệu/m2
      Thông tin chung cư Precia Q. 2 - Cần bán:- DT: 67.1m2 (Thông thủy).- Thiết kế: 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh.- Nội thất: Bàn giao hoàn thiện...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 101 m2 40,6 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ 2VS.DT: 101 mét vuông.Vị trí vàng 302 Cầu Giấy, MT Trung tâm Q. Cầu Giấy, di chuyển dễ dàng với các con đường huyết mạch Cầu...
      Discovery Complex, 302, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.