Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,78 tỷ tại Đường Ngô Gia Tự - Bắc Giang - Bắc Giang

      3.78 tỷ 105 m2 36 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN giá cực tốt 3.9 tỉ.* * * Bàn giao nội thất luxury:+ Trần thạch cao, sàn gỗ cao cấp.+ Tủ bếp trên, tủ bếp dưới, thiết bị bếp.+ Điều...
      Vinhomes Sky Park, 43, Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 4

      4.5 tỷ 65 m2 69,24 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm không đăng tin ảo tránh mất thời gian.gọi ngay Trang 0943 905 *** - Nhận ký gửi bán và cho thuê các dự án Q. 4.Thông tin:- DT:...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Nguyễn Mai Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,23 tỷ tại Huyện Văn Giang

      3.23 tỷ 83 m2 38,92 triệu/m2
      💥💥💥💥💥 Tin cực tốt cho các bác muốn sở hữu chung cư 3  phòng ngủ toà Spremium Ecopark ( toà cao cấp nhất khu chung cư Sky Oasis ).👉 chính chủ...
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,1 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 107 m2 38,32 triệu/m2
      - CÓ SẴN 2.1 tỉ(50 phần trăm Giá trị chung cư) - Ở NHÀ SANG- RỘNG THÊNH THANG - TRẢ GÓP 175TR/ NĂM- DUY NHẤT TRUNG VĂN - THANH XUÂN- TT 4 đợt đầu (...
      Dự án MHD Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      X
      Nguyễn Ngọc Thanh Xuân Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      4.8 tỷ 121 m2 39,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn căn hộ duplex thông tầng 3 PN tuyệt đẹp tại tòa tháp đẳng cấp nhất Ecopark - Spremium.- Tòa tháp nằm ngay đầu tuyến phố đi...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Cần bán suất ngoại giao căn 2 phòng ngủ + 1 DT 69,67 mét vuông, giá 3, xx tỉ view - hướng Đông Nam.Vào HĐ 30 phần trăm, ký trực tiếp chủ...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 86 m2 53,49 triệu/m2
      - Cập nhật quỹ căn mới nhất tại dự án The Matrix One.- Căn 2N - 2 toilet với các DT: 86m2, 87m2, 88m2. Giá từ 4.6 tỉ - 5.6 tỉ/căn.- Căn 3N -...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,25 tỷ tại Hoàng Mai

      3.25 tỷ 90 m2 36,12 triệu/m2
      Vì chuyển khu vực sống nên thiện chí bán lại căn hộ chung cư căn hộ góc tại tòa CT1B Thông tấn xã.Thiết kế 3 ngủ, 2  nhà vệ sinh, ban công...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ view bể bơi vin Gardenia giá 3.3 tỉ liên hệ ngay 0365 775 ***- DT: 76m2.- Hướng: TN - ĐB.- Thiết kế: 2 phòng ngủ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống liên kế nên cần bán chung cư An Bình City. Tầng trung view cực đẹp.DTSD 90m2 thiết kế 3 PN 2 vệ sinh.bìa đỏ chính chủ, có slot đỗ ô...
      Dự án An Bình City, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,25 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.25 tỷ 84 m2 38,7 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh 3 ngủ phân khu Zenpark.Giá chỉ 3,250 tỉ tôi bao mọi thuế phí. Quá rẻ.Tầng trung, logia hướng Đông Bắc mát mẻ, View bể bơi,...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường An Bình - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.8 tỷ 120 m2 31,67 triệu/m2
      Chỉ với vốn tự có 800 tr quý anh/chị đã sở hữu có mình một siêu phẩm căn hộ chung cư 2 tầng thoáng đẹp như căn Villa nhưng giá chỉ bằng 1 căn hộ...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 82 m2 49,4 triệu/m2
      Đáo hạn bank nên tôi bán nhanh căn 2 phòng ngủ 2 toilet 82 mét vuông tại Imperia Sky Garden:- căn hộ chung cư 82 mét vuông thông...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 80 m2 41,88 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ DT: 80.2m (T) chỉ nhỉnh 3.35tỉ nhận nhà ở ngay. Quà tặng tới 400tr + Ck 8 phần trăm duy nhất tại Phân khu Sakura vin Smart.Căn...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư 6th Element, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,85 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      4.85 tỷ 87 m2 55,75 triệu/m2
      Do không sử dụng đến nên bán lại chung cư cao cấp 6th Element, Nguyễn Văn Huyên, Tây Hồ.DT 87m2.Hướng cửa chính Tây, logia hướng Nam.Tầng cao view đẹp nhất...
      6th Element, số 2, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Topaz City, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3 tỷ tại Quận 8

      3 tỷ 92 m2 32,61 triệu/m2
      chính chủ kẹt bank bán gấp căn hộ chung cư Topaz Elite, P. 4, Q. 8:1. Cần bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ - tầng 10, view hồ bơi, giá nhỉnh 3...
      Dự án Topaz City, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,23 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.23 tỷ 59 m2 54,75 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ 2VS view biển hồ 59 mét vuông tòa B Masteri tầng 35 bán giá gốc chủ đầu tư 3,23 tỉ ký mới chủ đầu tư.Hưởng chọn 51 tiện ích...
      Dự án Masteri West Heights, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 66 m2 62,13 triệu/m2
      Chỉ 3,3 tỉ đã có thể sở hữu nhà ở Trung tâm Q. 2.TT 1 tỉ là có thể nhận nhà ở ngay.- Chỉ có tại Paris Hoàng Kim.* Vị trí:- Ngay vòng xoay Trần Não - Lương...
      Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.