Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      4.1 tỷ 87 m2 47,13 triệu/m2
      * Chính chủ bán căn 3 phòng ngủ, 87m view công viên giá mềm nhất thị trường chỉ hơn 4 tỉ.* Thông tin căn hộ chung cư:+ DTSD: 87 m.+ Thiết kế 3...
      Dự án HC Golden City, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 4

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      PKD The Gold View cập nhật giỏ hàng sang nhượng mới nhất tháng 06/2023 tốt nhất hiện nay, mới 100 phần trăm:1  phòng ngủ (50m2 - 65m2):- đầy ...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư

      4.6 tỷ 76 m2 60,53 triệu/m2
      Mua đợt đầu chào bán mà giờ chuyển xuống nhà mặt tiền nên bán rẻ hơn thị trường 500 tr.chung cư cao cấp dát vàng ven sông Hàn.- Nằm trên đường Như...
      Dự án Risemount Apartment Đà Nẵng, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,19 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.19 tỷ 106 m2 39,5 triệu/m2
      Chỉ từ 40tr/m2 - sở hữu ngay siêu phẩm chung cư cao cấp DT lên đến 105.5m2 ngay hồ Mễ Trì.căn hộ MHD - Trung Văn, Nam Từ Liêm.- Dự án hot nhất phía Tây TP...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      M
      Nguyễn Thị Phượng Loan - Mđ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 92 m2 48,92 triệu/m2
      Cần bán ngay căn căn hộ chung cư cao cấp Indochina Plaza Thủ đô Hà Nội (IPH Xuân Thủy).- DT 92m2. Thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh.- chung cư...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      Bán Golden Field, Hàm Nghi, Mỹ Đình 2 phòng ngủ 78 mét vuông full đồ, nhà rộng, thoáng mát giá 3.1 tỉ liên lạc:0968 113 *** Mua nhà! Cần bán ...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 1 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 95 m2 36,85 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 1 PN tại căn hộ chung cư Thành phố Hồ Chí Minh Airport Plaza.59m2, PN riêng biệt, phòng giặt phơi, logia rộng.Đ/c: Số 1...
      Dự án Sài Gòn Airport, Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Chung cư Opal Boulevard, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,35 tỷ tại Huyện Dĩ An

      3.35 tỷ 96 m2 34,9 triệu/m2
      Cần bán nhanh, thu hồi vốn căn 3  phòng ngủ tòa căn hộ A chung cư Opal Boulevard đường Phạm Văn Đồng giá chỉ 3.350 tỉ. liên lạc 0911 493 ***- DT...
      Dự án Opal Boulevard, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Riverside, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 8

      3.2 tỷ 86 m2 37,21 triệu/m2
      Bán chung cư Diamond Riverside MT đường Võ Văn Kiệt.- DT 86m2 có 3 PN, 2 toilet, phòng khách, bếp, sân phơi, logia.- giá: thương lượng tặng toàn bộ...
      Diamond Riverside, 15, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,67 tỷ tại Đường Ngô Gia Tự - Bắc Giang - Bắc Giang

      3.68 tỷ 102 m2 36 triệu/m2
      vin Sky Park - Toà tháp chung cư hạng sang cùng tổ hợp thương mại mua sắm - giải trí Vincom Plaza đẳng cấp, đầu tiên tại Bắc Giang với resort tầng không...
      Vinhomes Sky Park, 43, Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ

      3.45 tỷ 80 m2 43,13 triệu/m2
      Ngắm thôi đã mê.Xuất hiện em căn hộ chung cư Roman (mặt Phố Tố Hữu) xịn sò 80m2 đẳng cấp.Tòa Roman là tòa vừa xây theo phong cách Châu Âu hiện đại. Vị...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà chung cư Căn hộ Diamond Sea (PVC-IC Diamond), 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      Bán căn hộ Lapen Center Vũng Tàu, căn hộ góc lầu cao, view đẹp vô cùng thoáng mát, hướng cửa vào hướng Đông Nam, hướng cửa sổ hướng Đông Bắc hướng ...
      Dự án Diamond Sea (Lapen Center), Đường 30/4, Phường 9, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 4

      4.5 tỷ 82 m2 54,88 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán nhanh căn hộ chung cư giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp.Giá chỉ 4 tỉ 5, tận 82m2 (có sẵn HĐ thuê 25tr).- DTSD: 82m2.- Số  phòng...

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 99 m2 39,4 triệu/m2
      - chung cư MT East mark city nằm trên MT đường vành đai 3, giá chỉ 42tr/ mét vuông, so với mặt bằng chung thì hiện dự án đang có giá rất tốt, và đồng...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Mipec Tower, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,99 tỷ tại Đống Đa

      4.99 tỷ 125 m2 39,92 triệu/m2
      Bán căn hộ Mipec Towers, Đường Tây Sơn.DT: 125 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, nhà thoáng mát, thiết kế hợp lý, tòa nhà nằm ở...
      Dự án MIPEC Towers, Đường Tây Sơn, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.31 tỷ 123 m2 35 triệu/m2
      bán ngay căn hộ 24T Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà, Cầu Giấy 121m 3 ngủ 2  toilet đầy đủ nội thất về ở luôn.Sổ lâu dài, giao dịch nhanh, có thỏa thuận...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,38 tỷ tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.38 tỷ 98 m2 34,49 triệu/m2
      chính chủ GỬI BÁN chung cư SIÊU ĐẸP,GIÁ CỰC KỲ ƯU ĐÃI( BA tỉ BA TRĂM TÁM MƯƠI tr ĐỒNG ( ) VỊ TRÍ ĐỈNH, Ở NGAY, TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN, KHU VỰC VÀNG, ĐỂ LẠI...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
      C
      Ngọc Oanh - Nhà Đất Thổ Cư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,56 tỷ tại Đường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      4.56 tỷ 120 m2 38 triệu/m2
      - Dễ dàng sở hữu căn hộ chung cư cao cấp thiết kế 2 tầng tổng DT trên 120m2: Tầng 1 với 68m2, tầng 2 với 50m2, chiều cao tầng 5,75m không gian vô cùng...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương
      H
      Công Ty Cổ Phần Địa Ốc Ealge Homes Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.