Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,46 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.47 tỷ 104 m2 33,31 triệu/m2
      - chào bán chung cư 3 phòng ngủ - căn hộ chung cư Hồ Gươm PLaza, 104 Trần Phú, Q. Hà Đông.- TT 50 phần trăm giá trị căn hộ: Nhận nhà ở...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,25 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.25 tỷ 105 m2 30,96 triệu/m2
      + Tòa CT3 nằm trong KĐT Cầu Diễn, đi từ ngõ 322 Hoàng Công Chất, ngõ 2 Phan Bá Vành. Cách Goldmark City, hồ điều hòa 500m. Tương lai sát đường Hoàng Quốc...
      322, Đường Hoàng Công Chất, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Căn hộ LuxGarden, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 7

      3.3 tỷ 93 m2 35,49 triệu/m2
      căn hộ chung cư có sân vườn trồng cây tầng 5.- Tổng DT 93m2: Nhà 69m2 + Sân vườn riêng 24m (muốn trồng gì cũng đc).- Để lại toàn bộ nội thất trong nhà.-...
      Dự án LuxGarden, Đường Nguyễn Văn Quỳ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,3 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.3 tỷ 81 m2 53,09 triệu/m2
      Săn hàng giá rẻ có nội thất "Bán bằng giá vốn".--------------------------------- Bán căn hộ chung cư CSJ Tower Vũng Tàu (số 169 Thuỳ Vân, P. 8, TP. Vũng...
      Dự án CSJ Tower, Đường Thùy Vân, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 3

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      * Tiện ích: Cao ốc Screc cao 22 tầng bao gồm 3 tòa căn hộ căn hộ (A, B, C) với 468 chung cư đc thiết kế hài hòa giữa không gian và thiết bị nội ngoại...
      Dự án Screc Tower, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 106 m2 42,46 triệu/m2
      Hiếm có khó tìm - dự án đang đc săn đón nhất mặt đường Tố Hữu, trung văn hiện nay: Tòa nhà MHD.- sổ hồng riêng vĩnh viễn.- căn hộ chung cư thiết kế...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 95 m2 50,53 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn 3 ngủ để chuyển sang Mỹ định cư, chốt nhanh giá mềm.+ DT: căn hộ chung cư 95m2, nội thất cơ bản.+ Đông Nam thoáng mát.+ Tiện...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 115 m2 31,74 triệu/m2
      Cần bán chung cư Giai Việt Hoàng Anh 856 Tạ Quang BửuDT115 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, Sổ hồngGiá 3,65 tỉ.Hỗ trợ vay NHhotline: 0909 118...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Bên em chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án Handi Resco 31 Lê Văn Lương, giá cực tốt, cần bán nhanh.căn hộ chung cư loại 2 ngủ:66m2, 2 ngủ, 2 vs,...
      Handi Resco Lê văn Lương, 31, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 81 m2 52,47 triệu/m2
      Dự án Thủ đô Hà Nội Centerpoint 27 Lê Văn Lương.- đc 27, Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Thủ đô Hà Nội.- Đơn nguyên 1.- căn hộ chung...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      M
      Em Lợi - Giá Thật - Mua Bán Căn Hộ Mini. Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư New Horizon City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 97 m2 37,12 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp New Horizon 87 Lĩnh Nam căn hộ góc 3 ngủ 2  nhà vệ sinh khách bếp tầng.Toà nhà cao 30 tầng nằm sát đường Lĩnh Nam.DT 97m2 có...
      Dự án New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Diamond Flower Tower, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,89 tỷ tại Thanh Xuân

      4.89 tỷ 120 m2 40,75 triệu/m2
      Nhượng lại chung cư 120m2, 3 phòng ngủ 2 toilet Dự án Diamond Flower Tower.Vị trí thì quá thuận tiện ngã 4 Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy...nội ...
      Dự án Diamond Flower Tower, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 121 m2 35,54 triệu/m2
      Mua bán 3 phòng ngủ tòa Ruby 1 Goldmark City.Thiết kế 3  phòng ngủ - 1 phòng khách - 2  phòng vệ sinh, 2 loga. Phòng master và phòng...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 110 m2 42,73 triệu/m2
      Trung tâm Q. Cầu Giấy - tòa căn hộ mặt phố ôtô - căn hộ chung cư 110m2, 3 ngủ chỉ 4 tỉ 700 - nhà đẹp mê ly - căn hộ góc view cực đẹp - nội thất nhập...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 105 m2, hướng Nam, giá 4,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 105 m2 45,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Sunrise City South, Q. 7 đối diện Lotte Mart.DT: 105,74m.Thiết kế: 1 phòng khách, 1 gian bếp, 2 PN, 2 WC, 1 kho để...
      Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,25 tỷ tại Hà Đông

      3.25 tỷ 112 m2 29,02 triệu/m2
      Cần bán căn A2 góc 112 mét vuông, 3 phòng ngủ view hồ Nam Cường nội thất đầy đủ giá 3.25 tỉ.DT: 112 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 vệ...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 105 m2 34,29 triệu/m2
      Em Đạt tổng hợp các chung cư sang nhượng giá siêu mềm tại Ecopark. Từ 1 đến 3  phòng ngủ.1. Khu Westbay.- chung cư 45m2 gồm 1  phòng ngủ +...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Bán quỹ căn hộ chung cư 2  phòng ngủ giá mềm nhất tại Roman Plaza- căn hộ chung cư 2  phòng ngủ full đồ 69,3  mét vuông thông thuỷ...
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.