Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán chung cư Ocean Vista, 2 phòng ngủ, 111 m2, giá 3,38 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      3.38 tỷ 111 m2 30,41 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư cao cấp Ocean Vista thuộc tổ hợp nghỉ dưỡng Sealink 5 - chủ đầu tư: Rạng Đông Group- Vị trí:  kilomet số 9, P. Phú...
      Dự án Ocean Vista, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.75 tỷ 74 m2 50,68 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư Sky Center 2 phòng ngủ - 74 mét vuông, do kẹt nguồn vốn KD nên tôi cần bán ngay giá thấp nhất thị...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa 15T Nguyễn Thị Định.DT 100m2 có 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, nhà mới đẹp ở ngay.Vị trí nằm trong KĐT Vip nhất Trung Hòa, ngay...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 4,6 tỷ tại Hà Đông

      4.6 tỷ 146 m2 31,51 triệu/m2
      căn hộ góc hoa hậu 3 PN, 3 ban công DT 146 mét vuông view thoáng mát đẹp nhất căn hộ chung cư Hồ Gươm Plaza giá chỉ 4,6 tỉ vào tên trực tiếp...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.8 tỷ 82 m2 58,54 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ dự án De Capella.DT 82m2.2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - phòng giặt riêng, bếp mở thoáng, phòng khách rộng.Bàn giao nội ...
      Dự án De Capella, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 88 m2 48,87 triệu/m2
      anh/chị xem nhà trực tiếp gọi tôi + zaloTầng 12-16 DT 88m2Thiết kế: 2 ngủ, 2 vệ sinh.pháp lí: bìa đỏ.Nội thất full tôi tự chọn, nhà tôi dùng giữ gìnKhu...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 70 m2 62,15 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Masteri An Phú, Q2, P. Thảo Điền.- 70 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. logia.- 4.350 tỉ gồm...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      J
      Trịnh Thị Mơ ( Jessica) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ căn 2 phòng ngủ + 1 góc 81 mét vuông Zenpark view hoa hậu cực đẹp.Hướng ban công hướng Đông Nam, ban công...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 88 m2 48,87 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán căn hộ chung cư cao cấp Tropic Garden P. Thảo Điền Q. 2.căn hộ chung cư 2 PN, 2 toilet, 88m2, nội thất đầy đủ cao cấp.Cửa...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,7 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 103 m2 45,64 triệu/m2
      Do nhà chuyển sang Gia Lâm ở nên cần bán ngay căn hộ chung cư tòa N02T3 NGĐ.DT 103m2 có 3N, 2  toilet full đồ đẹp.Đối diện đại sứ quán Hàn Quốc.giá...
      Dự án N02-T3 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Nam Đô Complex , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      chung cư Nam Đô - 609 Trương Định, Hoàng Mai.Căn mình bán Toà CT2B. Tầng đẹp. Toà nhà 28 tầng + 2 tầng hầm.DT: 77 m2, bìa đỏ chính chủ.Nhà gồm 2 PN và 2...
      Nam Đô Complex, 609, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 82 m2 37,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Oriental Plaza, 685 Âu Cơ, Tân Phú.Căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 82m, có sổ hồng riêng.Giá thiện chí...
      Dự án Oriental Plaza 685 Âu Cơ, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Yên Hòa Condominium, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,08 tỷ tại Cầu Giấy

      3.08 tỷ 81 m2 38,03 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N01 Yên Hòa condominium, 81m2, 2 PN, giá: 3.08 tỉ. contact: 0379 455 ***- DT: 81m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, cửa chính hướng Tây ...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,26 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.26 tỷ 90 m2 47,34 triệu/m2
      Cần bán gấp căn 90 mét vuông với thiết kế 3 ngủ, 2 nhà vệ sinh, logia hướng Nam cực thoáng mát, nhà thiết kế nội thất cực đẹp, căn tầng trung,...
      An Bình City, 232, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 73 m2 49,32 triệu/m2
      giá 3,6 tỉ.chung cư 2 phòng ngủ+1 sửa làm 3 phòng ngủ đc thoải mái thiết kế đẳng cấp. Hướng nhà hướng Đông Nam cực mát. Mua ngay hoặc không...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân

      4.2 tỷ 81 m2 51,86 triệu/m2
      Chuyển đổi công tác nên cần bán căn căn hộ The Golden Palm - 21 Lê Văn Lương.DTSD: 81m2 thiết kế 2 PN + 2 vệ sinh.Hướng cửa hướng Tây Bắc - logia hướng ...
      The Golden Palm Lê Văn Lương, 21, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 76 m2 48,03 triệu/m2
      Em Thùy chuyên phân phối, mua bán cho thuê căn hộ chung cư vin Gardenia.Thông tin chi tiết căn hộ chung cư chính chủ gửi bán.Loại căn hộ chung cư:...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Sun Grand City, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 4 tỷ tại Tây Hồ

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      Tôi đang có nhu cầu bán ngay căn căn hộ thông tầng tại căn hộ Sun Grand City, 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, thành phố Hà Nội.* căn hộ chung cư:...
      Sun Grand City, 69B, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.