Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Millennium , 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 4

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      Bán chung cư Millennium, Bến Vân Đồn, 2 phòng ngủ, 72 mét vuông, 2 phòng vệ sinh, view đẹp, giá 4,5 tỉ, liên hệ: 0939 125 *** Trà.chung...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu không gian sống đậm chất nghỉ dưỡng kết hợp cùng hệ sinh thái xanh, The Habitat Binh Duong là nơi an cư và đầu tư cho tương lai, mang tới những trải...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,01 tỷ

      3.01 tỷ 65 m2 46,31 triệu/m2
      chung cư 2N2 phòng vệ sinh đợt trước bán 2ty8 không ai mua- Nay những căn này đã tăng lên hơn 3ty thì lại tranh nhau mua- Còn sót một căn 2N 3ty010...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn An Lạc Green Symphony, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư mới cứng sở hữu 3 công viên lớn rộng 6ha, Hầm đỗ xe 10.000m.- Nằm trong quần thể khu đô thị 5* 75ha gồm căn biệt thự, liên ...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      chính chủ còn vài căn 2 phòng ngủ/3 phòng ngủ gửi bán giá cực rẻ dự án.- Vị trí: MT Điện Biên Phủ, sát vòng xoay Hàng Xanh, tiện đi lại trung ...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Hyco4 Tower, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 PN 120 mét vuông để lại nội thất. Lầu cao, căn hộ góc 2 view. View sông và view landmark.Tiện ích xung quanh đầy đủ,...
      Dự án The Hyco4 Tower, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,15 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.15 tỷ 66 m2 47,73 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ độc quyền thiết kế đẳng cấp. Hướng nhà hướng Đông Nam cực mát. Mua ngay hoặc không bao giờ có đc.nội thất đầy đủ nhập khẩu...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 69 m2 58,7 triệu/m2
      giá: 4.05 tỉ - còn thỏa thuận.chung cư Golden Mansion - Novaland.Đ/c: 119 Đường Phổ Quang, P. 9, Q. Phú Nhuận.2 PN - 2 WC - 69m2.Nhà có sẵn nội thất đẹp,...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 97 m2 40,21 triệu/m2
      Gia đình có nhu cầu sang nước ngoài định cư lâu dài nên tôi chính chủ cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ tại căn hộ The Terra An Hưng, Tố Hữu, Hà...
      Dự án The Terra An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,9 tỷ tại Phú Nhuận

      4.91 tỷ 78 m2 62,83 triệu/m2
      Chủ dự án Novaland cần bán chung cư cao cấp Garden Gate, đc: Số 8 Hoàng Minh Giám, P. 9, Q. Phú Nhuận. DT như sau:78 mét vuông, nhà thiết kế 2 PN,...
      Garden Gate, Số 8, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,29 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.29 tỷ 59 m2 55,77 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ 2VS view biển hồ 59m2 tòa B Masteri tầng 33 giá gốc chủ đầu tư 3,29 tỉ ký mới chủ đầu tư.Hưởng chọn 51 tiện ích đặc quyền từ...
      Dự án Masteri West Heights, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 61 m2 49,19 triệu/m2
      Giá 3 tỉ nhận nhà ngay.- Lý do lựa chọn phân khu The Tonkin:1. Là phân khúc căn hộ chung cư Ruby cao cấp nhất vin Smart City có tiêu chuẩn quản lý, dịch...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 86 m2 47,68 triệu/m2
      Cơ hội mua đc chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet, 85,5 mét vuông khu Diamond Alnata dự án Celadon City Q.Tân Phú- chung cư giá siêu tốt, Đông...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,9 tỷ tại Đống Đa

      3.9 tỷ 48 m2 81,25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán thiện chí căn vin Nguyễn Chí Thanh,đỉnh nhất tòa nhà để chuyển sang căn 3 ngủ-chung cư có 1 phòng ngủ,1 phòng khách rộng -Đồ đạc...
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Vườn Xuân , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,05 tỷ tại Đống Đa

      3.05 tỷ 76 m2 40,14 triệu/m2
      Bán căn hộ Vườn Xuân số 71 Nguyễn Chí Thanh, DT 76m2 thiết kế có 2 phòng ngủ - 1 toilet, nhà đã sửa chữa và trang bị nội thất xịn xò, hệ...
      Dự án Vườn Xuân - 71 Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 110 m2 27,28 triệu/m2
      bán nhanh chung cư tại căn hộ C14 Tố Hữu.- DT 110 mét vuông tầng trung.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- full nội thất.- bìa ...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn Chung cư Cienco1, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.1 tỷ 128 m2 32,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại tòa Cienco1 mặt đường Hoàng Đạo.- căn hộ chung cư: 1PK, bếp, 3  phòng ngủ rộng (2 phòng master), 1 phòng...
      Dự án Cienco1 Hoàng Đạo Thúy, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá