Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 110 m2 36,82 triệu/m2
      Tôi đang cần bán chung cư số 04, tầng 18 toà tháp đôi căn hộ chung cư CT1 Sudico Mỹ Đình Sông Đà, Mễ Trì, Nam Từ Liêm.- Toà CT1 nằm ngay sát khu căn hộ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 93 m2 41,94 triệu/m2
      Do về quê nên cần bán nhanh căn hộ góc tòa S3, căn tầng trung đẹp, cả 3 PN đều thoáng sáng, nội thất đầy đủ như trong ảnh. Giá 3,9 tỉ bao thuế phí...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Cầu Giấy

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ EuroWindow - 27 Trần Duy Hưng - Cầu Giấy.- căn hộ góc View đẹp nhìn toàn TP.- DT 80m2 - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.- Nội...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 70 m2 66,43 triệu/m2
      Toà 3 Masteri Thảo Điền.- sang nhượng căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh nội thất đầy đủ.- View hồ bơi mát mẻ.- DT 70 mét vuông.- Đang...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn hộ chung cư Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 67 m2 47,77 triệu/m2
      căn hộ góc siêu hiếm - 2 PN master - 2  phòng vệ sinh - đầy đủ nội thất - ở ngay - view Nguyễn Cơ Thạch - ngập tràn tiện ích.Hướng cửa hướng ...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,29 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.3 tỷ 82 m2 52,35 triệu/m2
      căn hộ chung cư sân vườn nằm ở tầng cao.- Hướng: hướng Đông Bắc.- View: Trọn căn biệt thự đảo.- DTSD: 81.86m2.- DT sân vườn: 15m2.Tặng kèm vườn treo...
      Dự án Sky Forest Residences , Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên
      N
      Trịnh Hà -bđs Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      * Dự án Hoàng Thành Pearl hiện đang hoàn thiện nội thất bên trong để bàn giao căn hộ chung cư:- Vị trí dự án: Nằm tại trung tâm Mỹ Đình sát vách vin...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Intracom 1 Trung Văn, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 105 m2 28,58 triệu/m2
      Gia đình tôi ở căn hộ chung cư Intracom Trung Văn. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung cư này cho người có nhu cầu. Thông tin căn ...
      Dự án Intracom1, đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,3 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.3 tỷ 103 m2 32,04 triệu/m2
      * chung cư 103 mét vuông, 2 phòng ngủ.- Giá full 3,3 tỉ(đã bao gồm nội thất và thuế phí).- logia 10m, đón trực tiếp gió biển Đông Nam.- Resort...
      Dự án Aria Vũng Tàu Hotel & Resort, Đường D5, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 106 m2 43 triệu/m2
      Gia đình tôi có tìm hiểu và mua đc căn hộ chung cư bên dự án 423 Minh Khai Imperia Sky Garden ở thời điểm đầu. Hiện tại do công việc có sự thay đổi nên...
      Imperia Sky Garden, 423, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,45 tỷ tại Long Biên

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      Gia đình em chuyển công tác, cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 PN góc 75 m2, view Phố Nguyễn Văn Cừ.- nội thất đầy đủ cao cấp nhập khẩu như ảnh, sẵn...
      Dự án PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Saigon South Residences, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 95 m2 49,27 triệu/m2
      Cần bán 2 căn hộ chung cư SaiGon South căn E tầng 22 hướng đối điện toà E (hướng nhà Đông và hướng logia Tây) và G tầng 10 hướng đối diện hồ bơi(hướng...
      Dự án Saigon South Residences, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 76 m2 47,37 triệu/m2
      - Do kẹt NH, nên cần bán ngay căn hộ chung cư ở Sunrise City North.- căn hộ chung cư: 2 phòng ngủ - 2 toilet - 76 mét vuông.- Thiết...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,03 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3.04 tỷ 84 m2 36,11 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 84m đẹp nhất dự án Le Grand Jardin - Sài Đồng giá chỉ từ 3tỉ.CSBH ưu đãi nhất từ trước tới nay:- CK lên tới...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,43 tỷ tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.43 tỷ 90 m2 38,12 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng tôi bán lại căn hộ góc hoa hậu đẹp nhất dự án Phương Đông Green Home.* Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 90m2 thiết kế 3 PN, 2...
      Dự án Phương Đông Green Home, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán chung cư Khu căn hộ Bình Khánh, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      Q. 2.Chủ gửi bán chung cư Đức Khải, P. An Phú.- DT chung cư là 80m2 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh tầng trung.- chung cư hiện đang có HĐ thuê.-...
      Dự án Era Bình Khánh, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      2
      Anh Em Group Phòng Căn Hộ 2 Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Viện 103, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,25 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      3.25 tỷ 112 m2 29,02 triệu/m2
      chính chủ nhờ bán nhanh căn căn hộ chung cư đẹp tòa CT1 căn hộ chung cư Viện 103 Văn Quán.L/H: 0988 043 ***- DT tim tường: 112 mét vuông, DT...
      Dự án Chung cư Viện 103, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 7

      4.85 tỷ 100 m2 48,5 triệu/m2
      - Vị trí: Gần trường học quốc tế Nam HCM, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức Thắng...- DT: 100m. Thiết kế: 3 PN, 2 WC.- Lầu cao,...
      Dự án Happy Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.