Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      - Cần bán chung cư 76 mét vuông thiết kế 2 PN, 2  nhà vệ sinh, 1 phòng khách có ban công rộng, ban công phơi đồ riêng, view hướng Bắc nhìn...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phạm Thị Ngọc Điệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 104 m2 36,54 triệu/m2
      Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.- Giá bán ngay trong tuần: 3,8 tỉ bao thuế phí sang tên.- chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet.- DT 104 mét ...
      Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      4.2 tỷ 51 m2 82,36 triệu/m2
      vin Central Park, Bình Thạnh.DT: 51.2 mét vuông.Kết cấu: 1  phòng ngủ, 1 phòng tắm.Giá sốc: 4.2 tỉ bao hết cam đoan không có giá siêu mềm hơn...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,13 tỷ tại Tân Phú

      3.13 tỷ 71 m2 44,09 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Emerald - Celadon City, căn hộ chung cư trung tâm Q. Tân Phú, nằm liên kế siêu thị Aeon Tân Phú.- DT: 71 mét vuông...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 68 m2 48,53 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ tại Home City 177 Trung Kính.- Tòa V4, căn số 01, tầng 18, DT 61.56 m2, 2  phòng ngủ, 2 vệ sinh,...
      Home City - Trung Kính Complex, 177, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 83 m2 57,84 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Orchard Park View - cdt Novaland DT 83m2, 2 PN, 1 phòng đa năng, 2  nhà vệ sinh giá: 4.8 tỉ bao phí sang tên Nhà có sẵn nội thất...
      Dự án Căn hộ Orchard Park View, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Bea Sky , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,7 tỷ tại Hoàng Mai

      3.7 tỷ 85 m2 43,53 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn căn hộ chung cư Bea Sky.- đc: Toà nhà Đại Đông A, KĐT hướng Tây Nam Kim Giang 1, P. Đại Kim Q. Hoàng Mai Thủ đô Hà Nội.- Có...
      Dự án Bea Sky, Đường Đại lộ Chu Văn An, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      The Habitat Binh Duong sở hữu lợi thế kết nối giữa Bình Dương và HCM, cùng với thế mạnh là sức bật tăng giá trị trong tương lai nhờ 4 điểm sáng về cơ sở ...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      3.9 tỷ 68 m2 57,36 triệu/m2
      Công ty TSH Land - Chuyên sang nhượng và cho thuê vin D'Capitale Trần Duy Hưng.Văn phòng giao dịch tại tòa C2 tầng 2 căn số 24.Chúng tôi cam kết.+ Đúng giá...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư The Two Residence, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 79 m2 39,88 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở cần bán căn 2 phòng ngủ toà The Two khu đô thị Gamuda Gardens, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội!giá: 3.1x tỉ full đồ view đẹp yên...
      Dự án The Two Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ giá cực rẻ vin Smart City. DTSD 75m2 (thông thủy), đc thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia. Vị trí góc 2 mặt thoáng,...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 115 m2 34,79 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội.Các căn hiên có các tòa Ruby, Sapphire, Diamond:- Căn 2 phòng ...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP MÊ LY - căn hộ góc VIEW CỰC ĐẸP - NỘI THẤT NHẬP KHẨU XỊN XÒ - KHÁCH CHỈ XÁCH QUẦN ÁO VÀO Ở+ căn hộ chung cư nằm ở vị trí siêu đắc địa trung...
      173 Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.1 tỷ 72 m2 56,95 triệu/m2
      Đảm bảo giá mềm nhất, căn hộ chung cư 2 PN 2 vệ sinh tại căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.+ SHR/đỏ lâu dài, sẵn...

      Bán căn chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,42 tỷ tại Bình Chánh

      4.42 tỷ 86 m2 51,37 triệu/m2
      Chỉ áp dụng cho 20 căn đầu tiên trong tháng 5.TT chỉ 30 phần trăm đến khi nhận nhà.chủ đầu tư hỗ trợ LS trần 8 phần trăm/năm trong 18 tháng,...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 86 m2 43,03 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT8 The Emerald Mỹ Đình 86m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất, giá 3.7 tỉ L/H 0975 970 ***.căn hộ chung...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,64 tỷ tại Long Biên

      3.64 tỷ 83 m2 43,86 triệu/m2
      Cần bán lại hai căn căn hộ chung cư tại tòa PHC Complex Nguyễn Sơn, P. Bồ Đề:+ DT: 83m2.+ Hướng logia hướng Đông Nam mùa hè đón gió rất mát mẻ, không...
      Dự án PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Chính chủ tôi bán căn hộ chung cư DT 80 mét vuông, tại dự án thành phố Hà Nội Center Point, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.- Do chuẩn bị cho...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.