Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ The Western Capital , 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 89 m2 35,4 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ 89m giá siêu mềm nhất thị trường, không thể rẻ hơn.- DT: Hơn 88,5 mét vuông 3 phòng ngủ 2 toilet - tòa căn hộ...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh
      C
      Dũng - The Western Capital Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      3.8 tỷ 52 m2 73,08 triệu/m2
      căn hộ chung cư rộng 52m2 đc thiết kế 1 ngủ.Thiết kế đẹp view TP. Nhận nhà về ở luôn.Dự án đc thi công bởi công ty xây dựng Delta và Hoà Bình.Bàn giao...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,8 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Sky Central 176 Định Công.DT 73m2 thiết kế 3 phòng ngủ 2vs là căn hộ góc các phòng đều có...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,4 tỷ tại Cầu Giấy

      3.4 tỷ 86 m2 39,54 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa N07 Dịch Vọng.DT 86 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, nhà đẹp nội thất đầy đủ ở ngay.Vị trí nằm trong...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Tố Hữu - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.7 tỷ 131 m2 35,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tòa HH2 Bắc Hà Tố Hữu để xuống nhà đất.Căn thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.DT bìa đỏ 131 mét vuông.Hướng cửa hướng Tây Bắc,...
      Đường Tố Hữu, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,94 tỷ tại Quận 9

      4.95 tỷ 80 m2 61,75 triệu/m2
      chính chủ kẹt tài chính cần bán căn hộ chung cư có view đẹp nhất dự án với giá giảm 500 tr so với giá CĐT bán ra ban đầu.Căn 2 phòng ngủ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      căn hộ chung cư Mỹ Đình Pearl 3PN2 toilet, 81,59m2 tầng trung siêu đẹp, thông tin như sau:DT 81,59m2, 3PN2 toilet.Cửa TB, logia ĐN.Nhà Full đồ...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 125 m2 32 triệu/m2
      Nhà đẹp - rẻ - view thoáng.Gia đình cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ 125m2 nội thất full trung tâm Mỹ Đình - A4 Hàm Nghi.Giá chỉ 31tr/m2.- 2 logia thoáng.DT...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp Moonlight Residences, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Chủ căn hộ chung cư cần bán ngay 1 phòng ngủ - 2,3 tỉ, 2 phòng ngủ - 3,1tỉ, 3 phòng ngủ - 4,6 tỉ căn hộ Moonlight Đường Đặng Văn Bi,...
      Dự án Moonlight Residences, Đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư HH2 Bắc Hà, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 133 m2 33,84 triệu/m2
      - Ngay mặt đường Tố Hữu, bến xe BRT trước cửa, cầu vượt sang đường, View Trung tâm hội nghị quốc gia, Hồ Phùng Khoang, Hồ Thanh Xuân, Hồ Vinhome Greenbay.-...
      Dự án HH2 Bắc Hà, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,95 tỷ tại Hà Đông

      3.95 tỷ 97 m2 40,73 triệu/m2
      Do gia đình có nhu cầu sang nước ngoài định cư. Tôi chính chủ cần bán ngay căn căn hộ tại dự án The Terra An Hưng, Tố Hữu, Hà Đông.DT: 97m2 (thông...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,35 tỷ tại Tây Hồ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 3 ngủ Sunshine Riverside Tây Hồ, Q. Tây Hồ.+ DT: 100 mét vuông.+ Thiết kế: 3 ngủ + 2 toilet + 2 logia,...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,29 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.29 tỷ 81 m2 40,62 triệu/m2
      Bán căn hộ góc Sky Garden 2, Q. 7 Phú Mỹ Hưng, DT: 81 mét vuông lọt lòng, view công viên nội khu, thiết kế 2 PN, 2  toilet, nội thất xịn xò,...
      Dự án Sky Garden II, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,05 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.05 tỷ 80 m2 50,63 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán gấp căn hộ chung cư 2 PN trung tâm Q. cầu giấy.- căn hộ chung cư thiết kế 2 PN + 2 vệ sinh.- logia hướng Bắc.- Nội thất liền...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 69 m2 46,38 triệu/m2
      Mua Nhà: Cần bán ngay CH Mỹ Đình Plaza 2 69m2 2N Tôi để lại toàn bộ nội thất 3.3 tỉ call 0969 286 *** Chính chủ cần bán CH 2 ngủ 69m2 hướng mát tại Mỹ Đình...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,18 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.19 tỷ 82 m2 51 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ căn 3  phòng ngủ 82.5  mét vuông căn hộ góc view hồ trung tâm tòa Tokin 1 chỉ 51tr. liên lạc 0962 035 ***.chính chủ phúc hậu...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,24 tỷ tại Quận 7

      3.24 tỷ 60 m2 54 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 60 mét vuông: Loại 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh giá 3.240 tỉ/căn (Tòa HR3, tháp mới bàn bao, hướng mát không...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      4.41 tỷ 76 m2 57,9 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư Pentstudio DT 76m tầng trung, ban cong hướng Đông Nam View trọn hồ Tây và Sông Hồng.giá 4,4 tỉ (Cam kết rẻ nhất...
      Dự án PentStudio, Tây Hồ, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.