Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,21 tỷ

      3.21 tỷ 82 m2 39,15 triệu/m2
      chung cư có thiết kế 3 phòng ngủ 2 toilet, là căn hộ góc 2 mặt thoáng, logia Đông Nam mát mẻ. Các cửa sổ lớn có ánh sáng trực tiếp và đều có...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Mipec Riverside, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Do k có nhu cầu sử dụng cô Nga bay bán lại căn căn hộ cao cấp Mipec. Cô đã thay lại toàn bộ nội thất như hình mới cứng.- căn hộ Mipec là một trong những...
      Dự án Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2

      4.91 tỷ 98 m2 50 triệu/m2
      bán gấp chung cư 2 PN:DT 98mFull nội thấtGiá bán gấp 4tỷ9 ( đảm bảo chung cư đáng mua nhất dự án Vista Verde )Lầu cao View thoáng mátcontact em Thuận:...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      Quỹ căn bán và cho thuê giá siêu mềm nhất dự án vin D'Capitale 119 Trần Duy Hưng.Cập nhật liên tục 24/7.Công ty: TSHLand - Chuyên sang nhượng và cho thuê...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Asiana Capella, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Quận 6

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay chung cư 2 PN, 2 WC, căn hộ chung cư Asiana Capella, đường Trần Văn Kiểu, Q. 6. Nhà đẹp. giá: 3 tỉ, chốt nhanh cho khách thiện...
      Dự án Asiana Capella, Đường Trần Văn Kiểu, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận 2

      4.55 tỷ 68 m2 66,92 triệu/m2
      Nhà Đẹp! căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view thoáng hướng View Landmark tại Tháp 1 Masteri Thảo Điền.Chỉ với: 4.Xx tỉ (anh/chị chốt nhanh ạ).DT...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 77 m2 44,16 triệu/m2
      Câp nhật Quỹ căn Mỹ Đình Pearl giá cực tốt.1 phòng ngủ DT 50  mét vuông: 2,4 tỉ logia hướng Đông Nam.2 phòng ngủ DT 73  mét vuông:...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Mình chuyển xuống liên kế ở nên cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ  phòng ngủ căn hộ chung cư Imperia Garden Thanh Xuân, TP Hà Nội.căn ...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 88 m2 45,46 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 3 ngủ 2 vệ sinh, DT 88 mét vuông, tòa Goldseason 47 Nguyễn Tuân, Thanh xuân, để lại toàn bộ nội thất đang ở.liên hệ tôi tên Hường:...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      - Chủ bán ngay căn hộ giá rẻ Carillon 1, đường Hoàng Hoa Thám, Q Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- DT: 65 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 phòng ...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,89 tỷ

      3.9 tỷ 118 m2 33 triệu/m2
      Hot 1 số căn hộ chung cư có giá siêu mềm nhất Golden Palace ở thời điểm hiện tại.1. căn hộ chung cư: 2 phòng ngủ 2VS, 85 mét vuông giá...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Tôi cần nhượng lại suất ngoại giao chung cư lâu dài dự án Grand SunLake.- đc CK Thêm 10 phần trăm Ngoài Chính Sách chủ đầu tư.- đc Vay NH LS...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 83 m2 45,19 triệu/m2
      bán nhanh căn 2 phòng ngủ sáng T09 Times City giá chỉ 3.75 tỉ! DT: 83m2 Tầng trung siêu hiếm Tặng toàn bộ nội thất cho chủ mới giá: 3.75 tỉ! gọi ...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 95 m2 38,95 triệu/m2
      Tôi có chung cư 95m (tim tường 105 - m ) tại căn hộ The Emerald CT8 - gần trong khu The Manor Mỹ Đình - Mỹ Đình, Nam Từ Liêm cần bán với thông tin như...
      Dự án The Emerald, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp khu Sunrise City South - 23 Nguyễn Hữu Thọ, Q. 7.- Khu căn hộ chung cư cao cấp đầy đủ tiện ích như: Hồ bơi, fitness, siêu...
      Sunrise City, 23, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 133 m2 33,09 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư số 06 DT 133 mét vuông tòa CT1 dự án cao cấp Sudico Mỹ Đình Sông Đà.chung cư số 06 có hướng logia hướng Đông Nam, hướng...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn Khu căn hộ The Gold View, 1 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 4

      3.1 tỷ 56 m2 55,36 triệu/m2
      Chuyên quản lý cho thuê và bán chung cư Gold View.đc: 346 Bến Vân Đồn.1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh (50 mét vuông - 65 mét vuông) giá...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,7 tỷ tại Phú Nhuận

      3.7 tỷ 69 m2 53,63 triệu/m2
      Đ/c: Toa căn hộ Golden Mansion, 119 Phổ Quang, P9, Phú Nhuận.- DT: 69 mét vuông.- giá: 3.7 tỉ bao phí sang tên, còn 270 tr khách tt sau.Tặng kèm nội...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.