Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Tropic Garden, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2

      4.6 tỷ 88 m2 52,28 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư Tropic Garden cần bán:+ Tháp C, DT 88m2, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.+ nội thất đầy đủ.+ sổ hồng riêng.+ Giá...
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,91 tỷ tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.91 tỷ 93 m2 42 triệu/m2
      Gia đình tôi có mua đc căn hộ góc 3 phòng ngủ bên dự án Geleximco căn hộ chung cư mới bàn giao và tôi vừa sắm hết toàn bộ các nội thất trong căn ...
      Dự án Geleximco Southern Star, Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 4

      3.1 tỷ 48 m2 64,59 triệu/m2
      căn hộ ICON 56 Q. 4 chính chủ cần bán ngay chung cư 1  phòng ngủ có SHR.- Novaland-.- Giá siêu tốt chỉ còn: 3.1 tỉ.- 1  phòng ngủ....
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,15 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.16 tỷ 105 m2 39,53 triệu/m2
      chính chủ chuyển đi nên để lại lộc, chủ mới chỉ việc xách va li đến ở ạ.Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:DT: 105  mét vuông.Thiết kế: 3 PN, 2 vệ...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
      A
      Nguyễn Cảnh Đức Anh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 4

      3.9 tỷ 81 m2 48,15 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2  phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, Gold View Q. 4, giá 3.9 tỉ duy nhất bao hết 100 phần trăm liên hệ: 0902 610...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,18 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.18 tỷ 88 m2 36,14 triệu/m2
      Cô tôi mua cho con, con không ở nên lại muốn bán căn 2N hoa hậu tại Berriver Long Biên:- căn hộ chung cư tầng trung đẹp, DT 88,5m2 thiết kế 2N 2 vệ sinh,...
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      Cơ hội cho KH muốn đổi nhà từ khu S sang khu Tonkin 1,2 đây.Ưu đãi giảm tới 18.3 phần trăm/ căn.Em có căn 2PN2VS DTTT 64,5m2. View hồ trung tâm, logia...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 85 m2 48,24 triệu/m2
      căn hộ chung cư loại 2 ngủ:64 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs, nội thất cơ bản, giá chỉ 3.2 tỉ64 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs, Full đồ đẹp, BC hướng Đông ...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ tại Đường Vạn Bảo - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      BÁN nhà TT 65 Vạn Bảo, Ba Đình, DT 43 mét vuông mở rộng 32 mét vuông tổng DT sử dụng 75 mét vuông, MT 8m.Kết nối trực tiếp với tuyến Kim...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 64 m2 56,25 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ DT 64m Park hill Time City.Giá 3,6 tỉ nằm trong toà trung tâm của thiết bị vệ sinh, tủ bếp, 3,6 tỉ.0348 315 *** -Gia đình cần bán ngay căn...
      Dự án Times City - Park Hill, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ số 14 duy nhất tầng 10 siêu đẹp toà TK2 dự án vin Smart City.Giá 4,6 tỉ.Ký mới chủ đầu tư.contact: 0902 111 ***
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 69 m2 47,11 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Sky Garden 3:- giá: 3.250 tỉ có thỏa thuận.- Thiết kế: 2 PN, 2  toilet.- DT: 68.66 mét vuông.- Tiện ích nội khu: Công viên...
      Dự án Sky Garden II, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2

      4.1 tỷ 96 m2 42,71 triệu/m2
      Tiện ích:- căn hộ chung cư gốc, có thể nhìn đc sông, Landmark 81, Q. 7, thoáng mát cả ngày, ánh sáng vừa đủ, thông gió từ trong nhà...- Hồ bơi, Công viên...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Nguyễn Ngọc Phương, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,9 tỷ tại Bình Thạnh

      4.91 tỷ 93 m2 52,69 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn hộ chung cư Nguyễn Ngọc Phương.- DT: 93m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet, bán để lại nội thất căn bản, pháp lí SHR chính chủ vĩnh...
      Chung cư Nguyễn Ngọc Phương, 66, Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,25 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.25 tỷ 96 m2 33,86 triệu/m2
      Cam kết: Quỹ căn sang nhượng căn hộ chung cư Feliz Homes - Hồ Đền Lừ, Hoàng Mai 0911 086 ***- Đảm bảo giá mềm nhất - thông tin chính xác nhất.- Hỗ trợ...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Tây Hồ River View, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 92 m2 38,05 triệu/m2
      Em chính chủ muốn bán căn căn hộ Q. Tây Hồ. căn hộ Tây Hồ River View (gần Hồ Tây, Lotte, khu Ngoại Giao Đoàn, Ciputra).Nhà vừa nhận bàn giao năm 2022.DT...
      Dự án Tây Hồ River View, Phố Thượng Thụy, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 74 m2 60,82 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ D17 - 09 dự án Masteri Q. 9, mua đợt đầu nên giá rất tốt. Bàn giao nội thất đầy đủ cao...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá