Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,4 tỷ tại Thanh Xuân

      4.41 tỷ 94 m2 46,81 triệu/m2
      Thống Nhất Complex - Danh sách căn hộ chung cư gửi bán mới nhất.Hỗ trợ 100 phần trăm thủ tục + sang tên + tư vấn vay NH chi tiết + giá mềm nhất.*...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Căn hộ Saigon Mia, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,4 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      3.4 tỷ 66 m2 51,52 triệu/m2
      Giỏ hàng chuyển nhượng chính chủ chung cư Saigon Mia tháng 4/2023:1/ 55m2 2  phòng ngủ 1 nhà vệ sinh giá 2 tỉ 950 tr.2/ 64m2 2  phòng ...
      Dự án Sài Gòn Mia, Đường Số 9A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, 3 phòng ngủ, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 100 m2 41,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư M3m4- Nguyễn Chí Thanh, 100 mét vuông, 3 PN. Giá: 4.15 tỉ. L/H: 0379 455 ***- DT: 100 mét vuông, 3 PN, 2 phòng vệ ...
      Dự án Chung cư M3 - M4 Nguyễn Chí Thanh, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 7

      4.41 tỷ 106 m2 41,51 triệu/m2
      Bán chung cư Sunrise City. a/c quan tâm vui lòng contact em 0867 753 ***zalo, viber) để đc xem thêm hình ảnh thực tế và thông tin chung cư.Tin đăng thật...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Sun Village Apartment, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 95 m2 47,9 triệu/m2
      Bán chung cư Sun Village - Q. Bình Thạnh.DT 95m 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh giá 4,55 tỉ.View nắng sáng, thoáng mát.gọi ngay: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Sun Village Apartment, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,24 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.24 tỷ 106 m2 40 triệu/m2
      Chưa từng có tại Thủ đô Hà Nội.Nhận nhà TT 50 phần trăm còn lại trả chậm trong 10 năm không cần chứng minh thu nhập.- Vị trí: Mặt đường tố hữu,...
      Dự án NHS Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 84 m2 41,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Richstar, Q. Tân Phú.- DT: 84 mét vuông, 3 PN, nhà đẹp, view mát, thoáng.- Tiện ích: Hồ bơi - phòng gym, siêu thị, chợ,...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      T
      Oanh Pkd Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,6 tỷ tại Hoàng Mai

      4.6 tỷ 101 m2 45,55 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển công tác tôi muốn bán căn hộ lô góc tại dự án Eco Lake View.View đẹp, khu vực đầy đủ tiện ích, Aeon sắp khởi công, đã có biên bản bàn...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư CELADON - BRILLIANT DT: 96m2 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh Nhà mới 100 phần trăm (Bếp, rèm, máy lạnh) giá: 5tỉ (bao...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển công tác, cần bán ngay căn hộ chung cư tại dự án Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu, căn hộ chung cư có thông tin như sau:- DT 100m2,...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở nên cần bán gấp căn hộ chung cư toà A căn hộ The Garden hill.- DT 80 mét vuông thiết kế 02  phòng ngủ 02  phòng ...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Sunshine City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      4.3 tỷ 96 m2 44,8 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tòa S4 dự án Sunshine City:- DT 96,3m2 thiết kế 2 ngủ +1, 2 vệ sinh, 2 logia- Nội thất bàn giao đầy đủ, khách mua chỉ việc xách đồ...
      Dự án Sunshine City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,27 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.27 tỷ 80 m2 40,88 triệu/m2
      căn hộ chung cư độc quyền 3 phòng ngủ duy nhất phân khu Sakura - vin Smart City chỉ nhỉnh 3,2 tỉ, view vườn Nhật và bể bơi 4 mùa, Đông Nam cực...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,33 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.33 tỷ 90 m2 37 triệu/m2
      CK 15 phần trăm, hỗ trợ vay 70 phần trăm, ân hạn 18 tháng.------------------------------CK 500 tr.Tặng gói nội thất 168 tr.Hỗ trợ LS 0 phần...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn Chung cư Terra Rosa, 5 phòng ngủ, 183 m2, giá 3,85 tỷ tại Bình Chánh

      3.85 tỷ 183 m2 21,04 triệu/m2
      bán ngay.Căn 5 phòng ngủ chưa tới 25tr/ mét vuông: DT tới 183 mét vuông, căn hộ chung cư thoải mái ở và tiếp đãi người thân tại Làng...
      Dự án Terra Rosa, Đường 7, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Green View, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 7

      4.66 tỷ 102 m2 45,59 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Green View, Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phú, Q. 7, TP.HCM.* Chi tiết:DT: 102 mét vuông.Thiết kế: 3 PN, 2 phòng vệ sinh.full ...
      Dự án Green View, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,4 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      4.41 tỷ 102 m2 43,14 triệu/m2
      Cập nhật tiến độ mới nhất Pavilion T5/2023.Tiện đây, chính chủ em cần bán một căn siêu hot tại tòa P4, thiết kế 3 phòng ngủ phù hợp cho gia đình...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 82 m2 51,22 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 ngủ Tonkin rẻ nhất vin Smart City. DTSD 82m2 (Tim tường 90m2), đc thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia. Vị trí căn hộ góc, tầm nhìn...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.