Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Bán căn hộ 173 Xuân Thủy - Tòa Nhà PiCo.DT 110 mét vuông, full nội thất cực xịn, với thiết kế 3 PN, 2  toilet, 1 phòng khách rộng và 1 khu ...
      Dự án 173 Xuân Thủy, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Viva Riverside, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 77 m2 39,62 triệu/m2
      - Cần bán căn hô căn hộ Viva riverside- đc . 1472 Đường võ văn kiệt , P. 3 , Q. 6 - căn hộ chung cư 77 m2 ( Thiết kế 2 PN , 2  toilet , 1 phòng...
      Dự án Viva Riverside, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Bán chung cư có SHR - 2  phòng ngủ Krista Capital Q. 2, full NT.- D/c 537 Nguyễn Duy Trinh, Bình Đông Q. 2.- Mình bán ngôi nhà view siêu đẹp và đầy ...
      The Krista, 537, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 156 m2, giá 4 tỷ tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 156 m2 25,65 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán cắt lỗ căn hộ góc 156 mét vuông tại căn hộ chung cư CT2 Xuân Phương Quốc Hội giá chỉ 4 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ ...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 88 m2 39,78 triệu/m2
      Nhà em sắp tới chuyển sang khu mới gần đơn vị công tác hơn. Nên cần bán ngay chung cư góc tòa HUD3 Linh Đàm.* Thông tin cụ thể chung cư.DTTT: 88m2.Hướng...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,95 tỷ tại Tân Phú

      4.95 tỷ 92 m2 53,81 triệu/m2
      Diamond Alanata - Celadon City.- Căn đẹp, tầng đẹp, view phố đi bộ.- DT 92m2 - 2 PN, 2  nhà vệ sinh.- Nội thất xịn mịn có sẵn: TV, máy giặt, tủ lạnh,...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Bình

      4.1 tỷ 74 m2 55,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư SKy Center, Q. Tân Bình.- DT: 74 mét vuông, 2 PN, nhà đẹp, view thoáng, ở liền.- Giá: 4 ty1.- Tiện ích đầy đủ, gần...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,95 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.95 tỷ 79 m2 50 triệu/m2
      Khai trương nhà mẫu - dự án Hoàng Thành Pearl xin gửi đến quý KH chính sách cực ưu đãi.- Đặc biệt CK lên đến 180 tr tr với KH TT ngay khi mua căn 3 ngủ, và...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn hộ Chung cư Trung Yên Smile Building, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Hoàng Mai

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Vì nhu cầu muốn chuyển sang chung cư mặt đất nên thiện chí bán lại chung cư tại tòa căn hộ Smile Building.Thiết kế 3 ngủ, 2  phòng vệ sinh, nhà có...
      Dự án Smile Building, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu căn hộ The Prince Residence, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 4,5 tỷ tại Phú Nhuận

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp The Prince - Phú Nhuận.- DT: 60m2, 1 phòng ngủ, 1 toilet full nội thất.- Vị trí: 17 - 19 - 21 Nguyễn Văn Trỗi...
      The Prince Residence, 17 - 19 - 21, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 84 m2 46,43 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư 2 PN T08.chung cư có DT 84m2, thiết kế 2 PN sáng thoáng và 2  phòng vệ sinh.Nội thất mới tinh mới sắm chưa dùng.Giá...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 140 m2 35 triệu/m2
      Cần bán căn hoa hậu The Terra An Hưng.Căn Dulkey 140m2 đẹp nhất dự án có thiết kế 4 PN, 3 vệ sinh.Thiết kế 2 trong 1 (gồm một căn 3N và 1 studio) có khóa...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu phức hợp La Astoria , 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 89 m2 33,71 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ thông tầng thông tầng La Astoria Q2.đc: Số 383 nGuyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) Tp. Thủ Đức.- DT: 89m2 (3 phòng ngủ...
      La Astoria, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ

      3.5 tỷ 113 m2 30,98 triệu/m2
      Có sân chơi rộng rãi cho các conXung quanh có rất nhiều tiện ích trong khu đô thiCác trường học như Merie Curie, trường TH và trung học cơ sở Mỹ đình rất...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 1 phòng ngủ

      3.2 tỷ 57 m2 56,15 triệu/m2
      căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.(Đối diện BigC Thăng Long, nội khu có Vincom Trần Duy Hưng).Bán căn hộ ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3 tỷ tại Vũng Tàu

      3 tỷ 108 m2 27,78 triệu/m2
      Cần bán chung cư 3  phòng ngủ: 108 mét vuông.căn hộ chung cư Melody Vũng Tàu - cách biển Bãi Sau chỉ 3 ph - Xung quanh tiện ích dịch vụ ăn...
      Dự án Vũng Tàu Melody, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Millennium , 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 4

      3.6 tỷ 53 m2 67,93 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm không đăng tin ảo tránh mất thời gian.contact Trang 0943 905 *** - Nhận ký gửi bán và cho thuê các dự án Q. 4.Thông tin:- DT:...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Nguyễn Mai Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư Căn hộ Safira Khang Điền (Sapphire Phú Hữu), 3 phòng ngủ, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Chủ thật sự thiện chí bán, sale thiện chí hỗ trợ tư vấn nhiệt tình. Cần tìm khách thiện chí mua đúng với giá thị trường hợp lý thời điểm này. 3  phòng ...
      Dự án Safira Khang Điền, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.