Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, hướng Đông - Nam, giá 4,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Siêu vip căn 3 phòng ngủ+1 Viw tr đô Căn 3 ngủ +1 Góc 2 vệ sinh. DT: 100m2 (thông thuỷ: 90m2). Nhà hướng chính: hướng Đông Nam, view trực diện hồ...
      Dự án The Zenpark, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Sun Square, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 98 m2 38,78 triệu/m2
      Do chuyển xuống nhà thổ cư để nhà không cả năm nay không có người ở nên tôi đành bán lại căn hộ chung cư tại Sun Square.DT 98 mét vuông.Hướng...
      Dự án Sun Square, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 5 phòng ngủ, 115 m2, giá 4 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4 tỷ 115 m2 34,79 triệu/m2
      Thông tin dự án The Maison.CĐT: C - Holding.Đơn vị xây dựng: C - Contructions.Đơn vị tư vấn thiết kế: Sino - Pacific (SPCC).Đơn vị quản lý & Q. hành:...
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.91 tỷ 106 m2 46,23 triệu/m2
      Bán chung cư đập thông tổng DT 106 mét vuông tại S4.01 khu đô thị vin Smart City - Tây Mỗ - Thủ đô Hà Nội.chung cư hoàn thiện để ở lâu dài nên...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 68 m2 57,36 triệu/m2
      Rổ hàng căn hộ chung cư Victoria Village hôm nay: 2 phòng ngủ 68 mét vuông(3,9 tỉ), 3 phòng ngủ 95m(5,5 tỉ), tin thật:Nội dung:Tọa lạc...
      Dự án Victoria Village, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 4

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay căn này, hàng siêu hiếm, giá siêu rẻ.Giá ngợp 3,8 tỉ, (đang có HĐ thuê).- DTSD: 70 mét vuông.- Số  phòng ngủ, vệ sinh:...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 128 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 128 mét vuông tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại tòa 24T2 Hapulico.Do...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Chính sách cho KH mua căn hộ chung cư cực tốt Hỗ trợ LS 0 phần trăm tới tháng 30/6/2024.Ký HDMB chỉ với 30 phần trăm tương đương 1,2 tỉ.Bàn...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,15 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.16 tỷ 130 m2 31,93 triệu/m2
      bán gấp căn hộ cao cấp Mỹ Đình 1 Nguyễn Cơ Thạch 130 mét vuông, 3 phòng ngủ, đầy đủ nội thất, Giá 4.15 tỉ DT 130 mét vuông gồm 3...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Lotus Garden, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Phú

      3.3 tỷ 86 m2 38,38 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Lotus Garden. 86 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh,nội thất đầy đủ.View hướng Đông Nam.Giá 3.3...
      Dự án Lotus Garden, Đường Trịnh Đình Thảo, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Tố Hữu - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.8 tỷ 126 m2 38,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tòa HH2 Bắc Hà Tố Hữu để xuống nhà đất.Căn thiết kế 2 PN, 2vệ sinh.DT bìa đỏ 126m2.Hướng cửa hướng Tây Bắc, hướng logia hướng...
      Đường Tố Hữu, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 51 m2 61,77 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MỚI TẠI PHỐ TÂY - ĐEN SANG TRỌNG VÀ HUYỀN BÍ ==============căn hộ chung cư SOHO RESIDENCEđc: 100 Cô Giang, Q. 1căn hộ chung cư ĐẦY ĐỦ TIỆN...
      Dự án Soho Residence, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Căn hộ Saigon Royal Residence , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Sai Gon Royal Q. 4, nằm gần trung tâm TP view siêu đẹp, giá cực rẻ tòa!- DTSD: 60 mét vuông.- Số  phòng ngủ, vệ...
      Saigon Royal Residence, 34 - 35, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.3 tỷ 84 m2 39,29 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 3 phòng ngủ DT 84m tầng trung giá chỉ 3.3 tỉ bao phí.logia hướng Đông Bắc đón nắng sáng mai rất tốt cho sức khỏe.Sở hữu tầm view...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Topaz City, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3 tỷ tại Quận 8

      3 tỷ 92 m2 32,61 triệu/m2
      chính chủ kẹt Bank bán ngay chung cư Topaz Elite, P. 4, Q. 8:1. Cần bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ - tầng 10, view hồ bơi, giá nhỉnh 3 tỉ 0848...
      Dự án Topaz City, Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 86 m2 37,21 triệu/m2
      Bán căn hộ góc toà CT2 căn hộ chung cư Hateco Apolo Xuân Phương. Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.- DT: 86m2, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng...
      Dự án Hateco Apollo, Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.