Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn Chung cư Opal Boulevard, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,35 tỷ tại Huyện Dĩ An

      3.35 tỷ 95 m2 35,27 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Opal Boulevard 95 mét vuông, giá 3,35 tỉ đã có sổ, không phát sinh chi phí.- căn hộ góc, tầng thấp,...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn hộ chung cư Licogi 13 Tower, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 3,22 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.22 tỷ 140 m2 23 triệu/m2
      Bán nhà Licogi 13 căn 140 mét vuông, căn hộ góc 3 mặt thoáng, hút sinh khí, tài vượng tốt cho gia chủ.Giá chốt 23tr/ mét vuông. Đã bao hết phí...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 120 m2 38,34 triệu/m2
      chung cư số 2. Trục đẹp nhất tòa nhà.DT 120m2 tim tường (105m2 thông thủy). căn hộ góc đầu hồi 3 mặt thoáng. Thiết kế 3 PN - 2 vệ sinh. Các phòng đều có...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 3,1 tỷ tại Thanh Trì

      3.1 tỷ 134 m2 23,14 triệu/m2
      Bán cắt lỗ căn hộ góc 3 ngủ - 134 mét vuông tại trung tâm hành chính Thanh Trì giá chỉ 3,1 tỉ - Nhận nhà ở ngay - Đã có sổ.* Chính sách vô cùng linh...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5 tỷ tại Đường Giải Phóng - Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ 360 Giải Phóng toà P1 tầng 24 căn hộ góc DT 117m (thông thủy) 2 logia 3 PN 2 WC.- Để lại 3 điều hòa và toàn bộ rèm cửa.- Đã có bìa đỏ...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 106 m2 32,08 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 106m2, 2 ngủ tại CT2 Xuân Phương Quốc Hội.- căn hộ chung cư đc thiết kế 2 logia thoáng mát về mua hè ấm về mùa đông.- Nội thất đầy ...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 105 m2 35,24 triệu/m2
      - Do thay đổi nhu cầu, chính chủ cần bán siêu phẩm 2 căn đập thông tại toà A WestBay với tổng DTSD 105m2, 3 PN và 2  toilet.- Nhà đầy đủ tiện nghi, và...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn Chung cư Trung Yên Smile Building, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Hoàng Mai

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Vì một vài lý do cá nhân nên chính chủ cần bán ngay căn hộ 3 ngủ tại Smile Builing Nguyễn Cảnh Dị.chung cư với thiết kế 3 ngủ, 2  toilet và logia...
      Dự án Smile Building, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ An Phú Apartment Complex, 3 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 127 m2 30,71 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ An Phú, P. 11, Q.. 6.- DT: 127 mét vuông.- Thiết kế: 3 PN, 3  nhà vệ sinh, view đẹp.- Tiện ích: Khu vui chơi trẻ em, shop...
      Dự án An Phú Apartment, Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,48 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.49 tỷ 78 m2 57,44 triệu/m2
      Essensia Sky tại Nam Tp TP.HCM - Phú Long.Lựa chọn an cư hàng đầu tại khu Nam Tp TP.HCM.An tâm đầu tư với chủ đầu tư uy tín Phú Long.Chỉ với 433 tr đồng...
      Dự án Essensia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      Hiện em đang có quỹ căn đẹp, dự án The Legend, 109 Nguyễn Tuân, cần bán ngay, giá rất tốt cho a/c nào thiện chí.Căn 64 mét vuông, 2 PN, 2vs, giá chỉ...
      Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, 109, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      M
      Em Lợi - Giá Thật - Mua Bán Căn Hộ Mini. Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,63 tỷ tại Đường Ngô Gia Tự - Bắc Giang - Bắc Giang

      4.63 tỷ 95 m2 48,7 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư cao cấp vin tại trung tâm TP Bắc Giang - giá chỉ từ 1.2 tỉ/căn.Tên dự án: vin Sky Park Bắc Giang.Vị trí dự án: 43 đường Ngô...
      Vinhomes Sky Park, 43, Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Hà Thành Plaza, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 115 m2 43,05 triệu/m2
      Bán căn hộ 102 Thái Thịnh tòa Hà Thành Plaza, Đống Đa, TP Hà Nội.L/H xem nhà 0963 417 *** DT: 115m2 3 ngủ. 2 phòng vệ sinh.Cửa hướng Tây Bắc,...
      Dự án Hà Thành Plaza, Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư CT3 Tây Nam Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,5 tỷ tại Hoàng Mai

      3.5 tỷ 88 m2 39,78 triệu/m2
      HUD 3 Linh Đàm, Hoàng Mai. căn hộ góc 3 ngủ, 2 nhà vệ sinh, 88m2 sổ hồng riêng chính chủ.Nhà sạch sẽ, đã sẵn nội thất cơ bản như tủ bếp, bếp từ,...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Eco Green City, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      Vị trí đắc địa trên đường Nguyễn Xiển, đi các hướng bắc nam, đông tây đều tiện (lên đường vành đai 3 đi xuôi phía nam/ đi QL5 xuống Hải Phòng/ Đi đại lộ...
      Eco Green City, 286, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,67 tỷ tại Tân Phú

      4.67 tỷ 96 m2 48,63 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư khu Diamond Brilliant trong Celadon City, vừa mới nhận bàn giao.- Tầng 3.- View công viên.- DT: 96m2.- Thiết kế 2 PN, 2...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Cầu Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 96 m2 33,34 triệu/m2
      căn hộ Intracom 2 CẦU DIỄNS: 96 mét vuông Giá: 3.2 tỉSIÊU PHẨM căn hộ 3 NGỦ TRONG TẦM GIÁ Vị trí: Nằm ngay trên mặt đường 32, sát chợ Cầu Diễn, khu...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 82 m2 45,74 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn 3 phòng ngủ nên bán gấp căn 2 phòng ngủ tại Times City.- DT: 82 m2 với 2 phòng ngủ sáng.- chung cư thuộc tầng trung...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.