Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,35 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      4.35 tỷ 86 m2 50,59 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư quân đội Phan Văn Trị, P. 7, Q. Gò Vấp, TP. Tp TP.HCM.- DT: 86m, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- căn hộ chung cư nằm...
      468, Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận Bình Tân

      3.05 tỷ 75 m2 40,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 75m2 View Nội Khu, . chung cư tầng trung AK6-12a.11, logia hướng Bắc.giá : 3.050 tỉ ( bao gồm chi phí sang tên và 5 phần trăm...
      Dự án Akari City Nam Long, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
      N
      Trần Nguyễn Thiên Ngân Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Udic Riverside, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 87 m2 39,66 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 PN 2  phòng vệ sinh tại toà A căn hộ chung cư UDIC Riverside.đc ngõ 122 Phố Vĩnh Tuy, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Thủ ...
      Dự án Chung cư 122 Vĩnh Tuy, Đường Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 109 m2 39,45 triệu/m2
      Hiện tại mình đang có căn 2 ngủ chính chủ gửi bán giá tốt tại chung Hapulico Complex.Vị trí rất đẹp nằm tại toà 24T, tầng 15 thích hợp với mọi gia đình, kể...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu đô thị mới Nghĩa Đô, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      GĐ không sử dụng đến nên cần bán căn hộ cao cấp khu đô thị Nghĩa Đô. - Tòa CT2C, căn 2 phòng ngủ+1 DT 70m, đầy đủ nội thất, căn số 4. - Giá...
      Dự án Khu đô thị mới Nghĩa Đô, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      block Moonlight 1 cao 21 tầng nằm trong quần thể khu đô thị nghỉ dưỡng 5* khu đô thị An Lạc Green Symphony, giao thông thuận lợi, tiện ích đẳng cấp 5*...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,5 tỷ tại Tây Hồ

      4.5 tỷ 73 m2 61,65 triệu/m2
      căn hộ chung cư Tây Hồ Residence nằm tại vị trí trung tâm thành phố Hà Nội, tạo điều kiện thuận lợi cho việc di chuyển và trải nghiệm mọi tiện ích...
      Dự án Tây Hồ Residence, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Tân Phú

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn 3 phòng ngủ RichStar DT vip 90m2, để lại toàn bộ đầy đủ nội thất cực xin. Lưu ý: Đã ký HĐMB - có nên sở hữu lại yên tâm...
      Dự án RichStar, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,96 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.96 tỷ 92 m2 43 triệu/m2
      Vị trí: 135 Trần Phú, Văn Quán, Hà Đông. Với 2 MT đường Trần Phú và Nguyễn Khuyến - 3 tầng hầm để xe và 5 tầng trung tâm thương mại (fitness, Spa, Salon,...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ tại Phú Nhuận

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      sổ hồng riêng trao tay - căn đặc biệt view hướng Đông Nam.chung cư 2 PN, 2 nhà vệ sinh.Orchard Garden - CĐT Novaland.- Diên tích: 73m2.- giá: 5...
      Orchard Garden, 128, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      4.91 tỷ 113 m2 43,37 triệu/m2
      Cần bán suất ngoại giao căn hộ góc 3 phòng ngủ DT 112,6 mét vuông, giá 4,9xxtỉ view hướng Đông Bắc - hướng Đông Nam.Vào HĐ 30 phần ...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 125 m2 38 triệu/m2
      Bán chung cư dự án Golden Palace.- Thông tin chung cư:- chung cư 3 ngủ.- 125m2.- 3 PN.- 2 vệ sinh.- nội thất đầy đủ.Quý KH có nhu cầu mua chung cư...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      L
      Công Ty Cổ Phần Md Land Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 5

      4.6 tỷ 105 m2 43,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Tản Đà Court Building 86 Tản Đà P. 11 Q. 5.Căn 2  phòng ngủ, 75m2, 4,1 tỉ.Căn 3 phòng ngủ, 105m2, giá 4,6 tỉ.Căn...
      Tản Đà Court, 86, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,52 tỷ tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.53 tỷ 133 m2 34 triệu/m2
      Bán căn hộ Mỹ Đình Sông Đà CT1- DT 133mthiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, nhà đẹp, căn hộ góc thoáng, tầng cao. logia hướng mát hướng Đông Nambìa đỏ chính chủ...
      Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,37 tỷ

      3.37 tỷ 82 m2 41,1 triệu/m2
      Nhà tôi cần tiền đầu tư bán ngay căn 3 phòng ngủ DT 82 mét vuông có ban công Đông Nam, ban công Đông Bắc, căn hộ góc 2 mặt thoáng các...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Thông tin chung cư như sau ạ:- Nằm tại tòa S1 dự án Seasons Avenue, Mỗ Lao, Hà Đông.- chung cư rộng 100m thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh...
      Dự án Seasons Avenue, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      + Dự án đã cất nóc, CĐT uy tín, thị trường khôi phục, NH bảo lãnh, dự án đã có nhà mẫu, Đo thị trường bất động sản giữa năm 2023 cho dự án Hoàng Thành...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá