Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà chung cư Căn hộ Sky 89 The New Icons, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 7

      4.25 tỷ 89 m2 47,76 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư Dự án Sky89 Q. 7.- DT: 89 mét vuông.- chung cư mới, tầng Long Môn, chưa sử dụng.Nội thất cơ bản. View thoáng, không...
      Dự án Sky 89, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Đức Quỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      4.8 tỷ 76 m2 63,16 triệu/m2
      chung cư hotel 5* BẬT SÁNG GIỚI ĐẦU TƯ bất động sản thành phố Hà Nội Dự án chỉ gồm 32một căn hộ và 5 căn penthouse nhưng trên 90 phần trăm tổng...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,99 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.99 tỷ 97 m2 51,45 triệu/m2
      Tôi có chung cư 3 PN DT 97 mét vuông thông thuỷ view bắn pháo hoa cực đẹp.ngôi nhà tôi đang để nội thất chủ đầu tư bàn giao chưa ở ngày nào.Hướng...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Carillon 7, Tân Phú, giáp Q. 6, đi lại thuận tiện.Bán căn 88m2, 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, căn hộ góc 3 view, các phòng đều thoáng, sáng,...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,45 tỷ tại Gò Vấp

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      - Cần bán chung cư Hà Đô Nguyễn Văn Công - Gò Vấp.+ DT: 75m2 - 2 PN - 2 vệ sinh.giá siêu mềm: 3.45 tỉ, nhà đẹp thoáng mát, gần sân bay.hotline với Quyền...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      Bán chung cư BERRIVER PREMIER N01 83m2 logia hướng Đông Nam,cửa hướng Tây Nam 2PN-2VS nội thất đầy đủ giá; 3,5ti tầng trung ở mát,chung cư 3 mặt...
      Dự án Berriver Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Vinhomes West Point, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 69 m2 47,83 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần nhượng lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2WCDT: 69mNội thất đã đc trang bị đầy đủ: thiết bị điện tử, ghế sofa, thiết bị...
      Dự án Vinhomes West Point, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 96 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay chung cư 2 phòng ngủ khu cao cấp Diamond Brilliant giá mềm nhất thị trường chốt trong thángcontact em Sơn 0971 883 *** zalo...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Tòa nhà Intracom 2, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,2 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.2 tỷ 96 m2 33,34 triệu/m2
      Nhỉnh 3 tỉ có căn căn hộ chung cư 3 ngủ Cầu Diễn, Mỹ Đình.Bán căn căn hộ chung cư Intracom Cầu Diễn 96m2 3 ngủ 3.2 tỉ (thỏa thuận).Vị trí: Nằm ngay...
      Dự án Intracom 2 Cầu Diễn, Đường Cầu Diễn, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      Do có một số tin đăng giá cực ảo nên ở tin đăng này em Vy xin tổng hợp các căn đang mở bán giá thật (rõ ràng giữa giá thu về và giá bao thuế phí) để Anh/...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      4.16 tỷ 114 m2 36,41 triệu/m2
      Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 114m tim tường - 106m thông thủy.- Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh + 1 ban công rộng phòng khách và 1 ban công tại bếp...
      Dự án Eco Lake View, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.CK 19,8 phần trăm + voucher giá giảm còn 3,1 tỉ.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,87 tỷ

      3.87 tỷ 70 m2 55,29 triệu/m2
      căn hộ góc 2 phòng ngủ+1 2vs view biển hồ 70m tòa C Masteri tầng 24 giá gốc chủ đầu tư 3,87 tỉ ký mới chủ đầu tư.Hưởng chọn các đặc quyền từ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 4,18 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.18 tỷ 126 m2 33,18 triệu/m2
      Do chính chủ về quê sinh sống nên có nhờ em bán cho chung cư tại tòa Hồ Gươm Plaza, 102 Trần Phú, Hà Đông - TP Hà Nội giá cực hấp dẫn thỏa thuận sâu và...
      Hồ Gươm Plaza, 102, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      chung cư thuộc tòa Ct1- A10 , mặt đường Nguyễn Chánh, vị trí trung tâm, gần công viên Yên Hòa và siêu thị BigC. DT gần 70m, 2 phòng ngủ,...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 2

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 1 PNHỗ trợ vay lên tới 80 phần trăm, giỏ hàng nắm nhiều căn giá mềmGIÁ 3.1 tỉDT: 55m2Cam kết giá mềm nhất thị trường, SHR lâu...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư Sky Park Residence, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 3,89 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      3.89 tỷ 133 m2 29,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 chung cư tại dự án Sky Park Residence, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.- chung cư 86m2, 3 ngủ + 2 vệ sinh. Full đồ. có sổ. giá 3.89 tỉ.-...
      Dự án Sky Park Residence, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 68 m2 47,8 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.DT: 68 mét vuông, 2 phòng ngủ 2VS.Thiết kế: 2  phòng ngủ, 2 WC.giá: 3.250 tỉ...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.