Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Trần Phú - Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.5 tỷ 120 m2 29,17 triệu/m2
      Cần bán rẻ căn Penthouse tầng cao nhất TP Nha Trang, trực diện biển và quảng trường), DT 120m2, 2p ngủ, phòng khách, sân vườn thoáng mát. Tặng toàn bộ nội...
      Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Terra - An Hưng 90 mét vuông, 3 ngủ cực đẹp.DT: 90 mét vuông.căn hộ chung cư vip thuận tiện di chuyển, hưởng trọn...
      Dự án The Terra An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Nguyễn Ngọc Phương, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,9 tỷ tại Bình Thạnh

      4.91 tỷ 93 m2 52,69 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn 3 PN 2 nhà vệ sinh 93 mét vuông căn hộ Nguyễn Ngọc Phương.- Đi bộ 5 ph sang Q. 1, chợ Thị Nghè, Thảo Cầm Viên, hồ bơi Yết...
      Chung cư Nguyễn Ngọc Phương, 66, Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Mừng khai trương nhà mẫu ngày 21/5 dự án Hoàng Thành Pearl, CĐT chào bán quỹ căn tầng đẹp, chính sách ưu đãi đặc biệt. Quà tặng tân gia tặng TV 55 inch trị...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 85 m2 43,53 triệu/m2
      Giá 3.7 tỉ.căn hộ chung cư tầng 15 - 20.DT 85m2.Thiết kế: 03 ngủ, 02 vệ sinh.logia hướng Đông Nam.pháp lí: bìa đỏ sạch sẽ.Nội thất: Full NT tôi tự...
      Riverside Garden, số 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,4 tỷ tại Cầu Giấy

      4.41 tỷ 100 m2 44 triệu/m2
      Bán Chelsea Park - Trung Kính, 100 mét vuông, 3 phòng ngủ, 4.4 tỉ, nhà đẹp. 0975 118 ***- DT 100 mét vuông, 3  phòng ngủ, 2 nhà...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 PN dự án Discovery Central Trần Phú, Điện Biên, Ba Đình, view sân vận động Hàng Đẫy, Nguyễn Thái Học.- DT 60m2, 3 PN 2  phòng vệ ...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 3,55 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.55 tỷ 146 m2 24,32 triệu/m2
      Nhà có căn 146m2 ở tòa The Pride, đường Tố Hữu, Dương Nội, Hà Đông muốn bán. Thiết kế không gian mở với 2 logia tạo ra không gian mở liên phòng khách và...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Vinhomes Grand Park, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,74 tỷ tại Quận 9

      4.74 tỷ 79 m2 60 triệu/m2
      Kẹt Tiền Đau Lòng Bán Lỗ Căn Hoa Hậu 2 phòng ngủ The Beverly 600 tr - 79 mét vuông trực diện CV 36Ha,view sông Đồng Nai thoáng mát , lầu đẹp,...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      chính chủ cho pass căn hộ chung cư.DT 117 mét vuông - 3 ngủ 2 vệ sinh.Nội thất full.Bán 5 tỉ bao phí.Gọi xem nhà 0329 703 ***
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      căn hộ chung cư ĐÃ CÓ sổ hồng riêng 📕📍 căn hộ chung cư The Pegasuite 1 - 1002 Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8☎️ Xem nhà contact : gặp Giãng Chi Mộng. ...
      The Pegasuite, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 1 PN.Giỏ hàng nắm nhiều căn giá mềm nhất thị trường.Giá 3.1 tỉ.DT: 55m2.SHR pháp lí đầy đủ, view thoáng mát mẻ.Vị trí trung tâm...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 92 m2 52,18 triệu/m2
      căn hộ chung cư hạng sang dành riêng cho KH cao cấp nhất dự án vin Smart City.căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại Masteri giá chỉ từ 52 tr/ mét...
      Dự án Masteri West Heights, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Phú Hoàng Anh, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Nhà Bè

      3 tỷ 150 m2 20 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp loft house Phú Hoàng Anh, sổ hồng riêng chính chủ- loft house nhỏ 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh diện tích sử dụng...
      Dự án Phú Hoàng Anh, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Đình Thôn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 86 m2 44,19 triệu/m2
      The Emerald - Đình Thôncăn hộ góc - 3 phòng ngủ - TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT - VIEW NỘI KHU - MÔI TRƯỜNG SỐNG TRONG LÀNH - KHU VUI CHƠI, BỂ BƠI, phòng ...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay chung cư 3Pn-2vs -2logia full đồ dự án Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan. logia đông tứ mệnh, hướng mát tầng trung view đẹp.giá...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.CK 19,8 phần trăm + voucher giá giảm còn 3,1 tỉTiện ích đẳng cấp 5* duy...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.9 tỷ 108 m2 36,12 triệu/m2
      Gia đình cần tiền để giải quyết công việc. Gia đình cần bán nhanh căn hộ chung cư F14 tòa Fantasy View trọn Đền Lừ.+ DT: 107.5m2.+ Thiết kế:...
      Dự án Feliz Homes, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.